Kết quả 1 tới 4 của 4
    Junior Member buivedems's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

lấy lại point của nhân vậy sever Odin

tôi muốn lấy lại poit chủa nhân vạt game . thì làm thế nào
    tôi muốn lấy lài point của nhân vật game . vì lâu không đăng nhập . vào game không còn point điểm cộng ở nhân vật. muốn lấy lại phải thế nào.
    nhưng hiện tại nhân vât. của tôi đang đợi relife , mà chưa đủ lông chim . thế nên không reset được để lấy lại điểm cộng . mong giải quyết hộ tôi.
    khi reset co thông báo thế này :buivedems đang ReLife: 2 - Reset: 800. Để Reset tiếp bạn cần phải ReLife.mong giải quyết hộ tôi.

nhưng vì không còn point ở nhân vật , thì không đánh được , không kiếm được lông vũ để relife . giải quyết hộ tôi
    buivedems

Game Master Sương Đêm's Avatar
    Like
    73
    Được Like 107 lần trong 84 bài
    Trích Được post bởi buivedems Xem bài viết
    tôi muốn lấy lại poit chủa nhân vạt game . thì làm thế nào
    tôi muốn lấy lài point của nhân vật game . vì lâu không đăng nhập . vào game không còn point điểm cộng ở nhân vật. muốn lấy lại phải thế nào.
    nhưng hiện tại nhân vât. của tôi đang đợi relife , mà chưa đủ lông chim . thế nên không reset được để lấy lại điểm cộng . mong giải quyết hộ tôi.
    khi reset co thông báo thế này :buivedems đang ReLife: 2 - Reset: 800. Để Reset tiếp bạn cần phải ReLife.mong giải quyết hộ tôi.

nhưng vì không còn point ở nhân vật , thì không đánh được , không kiếm được lông vũ để relife . giải quyết hộ tôi
    Thứ 1: bạn lâu không chơi bị reset là quy định của game từ rất lâu và chắc cái này chính bạn cũng biết. Vậy đây là vấn đề từ bạn
    Thứ 2: nhân vật của bạn đang thiếu lông vũ relife thì bạn cần kiếm đủ nguyên liệu để rl, nguyên liệu để reset hay relife chúng tôi không thể hỗ trợ bạn nhé !
    Thân !
    vui lòng pm hỗ trợ Live Chat Online để được giải đáp

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi Sương Đêm Xem bài viết
    Thứ 1: bạn lâu không chơi bị reset là quy định của game từ rất lâu và chắc cái này chính bạn cũng biết. Vậy đây là vấn đề từ bạn
    Thứ 2: nhân vật của bạn đang thiếu lông vũ relife thì bạn cần kiếm đủ nguyên liệu để rl, nguyên liệu để reset hay relife chúng tôi không thể hỗ trợ bạn nhé !
    Thận !
    Vậy cho hỏi kiếm LV ở đâu-
    Đừng trả lời cùng 1 câu hỏi là ở Icarus nhé. Tôi kẹp acc 2 ngày nay ko có rớt
    Con cái sự kiện Erohim cũg ko biết có thực sự tồn tại ở sver cũ ko. Mà nếu có thì cho tôi xin cái tọa độ hien đc ko.
    Thân !

Junior Member buivedems's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    cảm ơn GM !
    buivedems