Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 12
    Senior Member
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài

SV Ba vương AD cho hỏi là lỗi gì?

mình choi RF cứ trian MT ở K1 dc 1 mình dùng auto lúc là bị lag không di chuyển dc lại phai thoát game lần nào cũng vậy có ai bị như mình không

Game Master Sương Đêm's Avatar
    Like
    73
    Được Like 107 lần trong 84 bài
    Trích Được post bởi 723564 Xem bài viết
    mình choi RF cứ trian MT ở K1 dc 1 mình dùng auto lúc là bị lag không di chuyển dc lại phai thoát game lần nào cũng vậy có ai bị như mình không
    Bạn thoát game xong có di chuyển được không ? Bạn hay train ở sub nào ? Tên nhân vật của bạn là gì ?
    vui lòng pm hỗ trợ Live Chat Online để được giải đáp

Senior Member
    Like
    3
    Trích Được post bởi Sương Đêm Xem bài viết
    Bạn thoát game xong có di chuyển được không ? Bạn hay train ở sub nào ? Tên nhân vật của bạn là gì ?
    thoát game xong lại bình thường chỉ tức cái mỗi lần trian muôn đi đâu lại phải quit game tên nhân vât FeLaFag trian MT ở K1

Like
    73
    Trích Được post bởi 723564 Xem bài viết
    thoát game xong lại bình thường chỉ tức cái mỗi lần trian muôn đi đâu lại phải quit game tên nhân vât FeLaFag trian MT ở K1
    Cảm ơn bạn. chúng tôi sẽ kiểm tra trường hợp của bạn và chỉnh sửa lại nhé !

Junior Member Winy's Avatar
    Like
    0
    êeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Member
    Like
    2
    Được Like 3 lần trong 1 bài
    Không lập đc TOPpick mong ADM xem giúp : Em có treo 1 KR 2% vs 1 số đồ linh tinh trên của hàng tại Lorencia sv1 bằng Gcent vào hồi 11h20-11h30 ngày 19/4. Sau đó có người mua hết số đồ trên nhưng ko thấy chuyển Gcent vào tài khoản. Kính mong ADM xem giùm. Tên NV la DK : LuckyLuke

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    up.............

Like
    73
    Trích Được post bởi akailove90 Xem bài viết
    Không lập đc TOPpick mong ADM xem giúp : Em có treo 1 KR 2% vs 1 số đồ linh tinh trên của hàng tại Lorencia sv1 bằng Gcent vào hồi 11h20-11h30 ngày 19/4. Sau đó có người mua hết số đồ trên nhưng ko thấy chuyển Gcent vào tài khoản. Kính mong ADM xem giùm. Tên NV la DK : LuckyLuke
    Bạn đã mở cửa hàng Gcent thành công chưa ?

Member
    Like
    2
    Được Like 3 lần trong 1 bài
    Mình đã mở thành công. Khi mở mình còn lấy nich khac mua xem có mua đc ko nữa. Đang đi xem đô thì có người mua ết hưng ko thấy +cộng Gcent vào tài khoản. ADM xem giúp

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Sương Đêm Xem bài viết
    Bạn đã mở cửa hàng Gcent thành công chưa ?
    Mình đã mở thành công. Khi mở mình còn lấy nich khac mua xem có mua đc ko nữa. Đang đi xem đô thì có người mua ết hưng ko thấy +cộng Gcent vào tài khoản. ADM xem giúp

Like
    73
    Trích Được post bởi akailove90 Xem bài viết

- - - Updated - - -

11:11:55 [.....][AloCaiBo] Da Mua Item [Name: Divine Sword of Archangel][Level: 0][Serial: 293361002] cua nhan vat [lucky1991][LuckyLuke]
    11:11:59 [.....][AloCaiBo] Da Mua Item [Name: Legendary Shield][Level: 0][Serial: 294676131] cua nhan vat [lucky1991][LuckyLuke]
    11:12:07 [.....][AloCaiBo] Da Mua Item [Name: Small Wings of Satan][Level: 0][Serial: 292061728] cua nhan vat [lucky1991][.....]
    11:12:09 [......][AloCaiBo] Da Mua Item [Name: Sacred Fire Boots][Level: 0][Serial: 292195239] cua nhan vat [lucky1991][LuckyLuke]

Theo như kiểm tra thì bạn chưa có mở của hàng Gcent bạn nhé !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối