Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 9 của 9
    Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Cần 1 lơi giải thích từ BQT MUHN

như tê điều
    trc đây về vấn nạn chộm cắp hack đồ trong MUHN đều dc BQT giải quyết
    bgio luật mới mất đồ BQT k chịu trách nhiệm nữa. vấn đề đó oke. chấp nhận dc
    cái tôi thắc mắc là tại sao BQT lại để bọn chộm cắp hoành hành đến như vậy
    hack acc đi lửa đảo. hack đồ đem bán. trong khi đó BQT ko thu hồi và tiêu hủy
    mà tôi nhớ ko nhầm. tất cả các trường hợp mua bán ko qua trung gian ADM. mua dính đồ ăn chộm đồ hack. đều bị tịch thu lại
    vậy tại sao bgio đồ chộm cắp vẫn dc giao dịch hàng ngày trong muhn mà BQT ko can thiệp vào vậy là như thế nào
    cái thứ 2
    BQT đã có hệ thống bảo vệ đồ = sms. nhưng cũng hay thường xuyên xẩy ra lỗi ko sms dc. đề nghị BQT kiểm tra và khắc phục ổn định cho menber
    cái thứ 3
    BQT luôn nói do bảo mật của cá nhân chứ kp do hệ thống MUHN nên mới bị hhack. bị cài virus. trong khi đó chính Game MUHN nó đã là 1 con virus rồi. vì muốn chơi game thì phải tắt hết các phần mềm diệt virus nếu k thì k thể chơi game dc
    . ..............................Thân

Senior Member Đạt Warlord's Avatar
    Like
    5
    Được Like 34 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi Đoàn Koi Xem bài viết
    như tê điều
    mà tôi nhớ ko nhầm. tất cả các trường hợp mua bán ko qua trung gian ADM. mua dính đồ ăn chộm đồ hack. đều bị tịch thu lại
    vậy tại sao bgio đồ chộm cắp vẫn dc giao dịch hàng ngày trong muhn mà BQT ko can thiệp vào vậy là như thế nào
    cái thứ 2
    BQT đã có hệ thống bảo vệ đồ = sms. nhưng cũng hay thường xuyên xẩy ra lỗi ko sms dc. đề nghị BQT kiểm tra và khắc phục ổn định cho menber
    cái thứ 3
    BQT luôn nói do bảo mật của cá nhân chứ kp do hệ thống MUHN nên mới bị hhack. bị cài virus. trong khi đó chính Game MUHN nó đã là 1 con virus rồi. vì muốn chơi game thì phải tắt hết các phần mềm diệt virus nếu k thì k thể chơi game dc
    Đã thấy đau đầu trưa. 😂. Thu xếp mà nghỉ ăn tết đi. Mất tiền mệt người. Mà mất đồ lại còn như kiểu phải đi xin chúng nó ấy 😂😂. Lại ngu mất mấy triệu 😂😂.

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Đạt Warlord Xem bài viết
    Đã thấy đau đầu trưa. 😂. Thu xếp mà nghỉ ăn tết đi. Mất tiền mệt người. Mà mất đồ lại còn như kiểu phải đi xin chúng nó ấy 😂😂. Lại ngu mất mấy triệu 😂😂.
    ngu nhiều mới khôn ra dc mà ^^
    cứ ngu đi vì cuộc đời cho phép

Member
    Like
    0
    ko có ai xanh xanh đỏ đỏ vào nói dc 1 câu nào à ^^

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    như tê điều
    cái thứ 2
    cái thứ 3
    Chào bạn như admin Legend đã thông báo từ trước sẽ không giải quyết những trường hợp liên quan đến hack tài khoản .
    Về bảo mật MU HN thì bạn có thể yên tâm vì nếu chúng tôi bảo mật kém thì MUHN sẽ không đi đến ngày hôm nay,Hacker sẽ tấn công và Hack Những tài khoản khủng hơn còn về những ba n bảo rằng ở nhà chơi và không bao giờ ra nét và ABC ..
    FLA có thể khẳng định rằng chắc chắn bạn để lộ tên tài khoản hoặc số điện thoại của bạn cũng có thể là nguyên nhân dẫn đến Hack tài khoản. Số điện thoại có thể mò ra facebook , ngày sinh , ...

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Còn về Virus trong main MU , Virus thì có nhiều loại bạn nhé thông thường những con virus trong main MU dùng để mã hóa tránh tình trạng các admin khác ăn cắp phiên bản .

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi LẬP HẠ Xem bài viết
    Còn về Virus trong main MU , Virus thì có nhiều loại bạn nhé thông thường những con virus trong main MU dùng để mã hóa tránh tình trạng các admin khác ăn cắp phiên bản .
    vấn đề quan trọng nhất là tại sao BQT vẫn để tình trạng giao dịch đồ chộm cắp trong sv mà k hề có động thái nào can thiệp vào
    như đã thông báo từ rất lâu rồi. mọi giao dịch ko thông qua mubank. khi mua dính đồ hack đều bị thu hồi. giờ ko trả cho người bị hack thì ít ra cũng phải thu hồi rồi tiêu hủy. cứ để cno hack đồ rồi đi mua bán như đồ của mình như vậy dc à

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    vấn đề quan trọng nhất là tại sao BQT vẫn để tình trạng giao dịch đồ chộm cắp trong sv mà k hề có động thái nào can thiệp vào
    như đã thông báo từ rất lâu rồi. mọi giao dịch ko thông qua mubank. khi mua dính đồ hack đều bị thu hồi. giờ ko trả cho người bị hack thì ít ra cũng phải thu hồi rồi tiêu hủy. cứ để cno hack đồ rồi đi mua bán như đồ của mình như vậy dc à
    Những đồ hack được nếu đã bán cho người khác thì BQT sẽ không tiêu hủy nó bạn nhé . Còn nếu vẫn còn nằm trong tài khoản của hacker thì mình sẽ tịch thu và tiêu hủy nó .

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi LẬP HẠ Xem bài viết
    Chào bạn như admin Legend đã thông báo từ trước sẽ không giải quyết những trường hợp liên quan đến hack tài khoản .
    Về bảo mật MU HN thì bạn có thể yên tâm vì nếu chúng tôi bảo mật kém thì MUHN sẽ không đi đến ngày hôm nay,Hacker sẽ tấn công và Hack Những tài khoản khủng hơn còn về những ba n bảo rằng ở nhà chơi và không bao giờ ra nét và ABC ..
    FLA có thể khẳng định rằng chắc chắn bạn để lộ tên tài khoản hoặc số điện thoại của bạn cũng có thể là nguyên nhân dẫn đến Hack tài khoản. Số điện thoại có thể mò ra facebook , ngày sinh , ...
    cho hỏi dịch vụ nhắn tin bảo vệ tài khoản có fix được chưa cho người ta tự bảo vệ mình, vòng vo quá mà éo giải quyết vấn đề gì cả...