Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 3 của 3
    Senior Member
    Like
    32
    Được Like 18 lần trong 18 bài

AE vào góp ý khắc phục lỗi sau khi bảo trì nhé..

Thứ 1: Đề nghị admin fix lại exp cho sv noria vì train quá chậm==> ae chán ko muốn train nữa.
    Thứ 2: Hiện tại đang có 1 số ý kiến cho rằng nên backup dữ liệu về ngày 15 sv noria vì lý do là bùa giữ item ( chống xịt) quá rẻ 1k/1 khiến cho nhà nhà thi nhau đập đồ==> nếu có backup thì nên đền bù GC+ngọc ( nếu backup mà có lại toàn bộ tài sản mà ae bỏ ra để tham gia cái "event" này thì mình không phản đối).
    Thứ 3 : Fix lại boss chứ 100k point mà ăn boss mệt vl ra .
    Thứ 4: Fix lại lỗi uy thác ko lên Wcoin và bị dis tại sv1. Sv1 là sv buôn bán mà vắng tanh như chùa bà đanh.
    Thứ 5: Mong admin làm việc có trách nhiệm thêm chút nữa. Chịu khó lắng nghe nguyện vọng của gamer. Tuy sv Noria không kiếm đc nhiều tiền về cho admin như mấy sv mới nhưng cũng là 1 sv tụ họp các ae tâm huyết muốn gắn bó với sv lâu dài vậy nên mong admin đừng bỏ sv noria.
    * Còn gì không vừa lòng thì mời ae vô comment để admin xem xét là fix cho phù hợp với số đông nhé.

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    fix cc gì.ADM bận đi liếm rồi,nếu nó sửa nó sửa lâu rồi. Lm ăn chỉ biết kiếm tiền,còn đéo quan tâm việc khác nhé.
    AE trong game mà chờ nó sửa chắc nghỉ hết con mẹ nó rồi,địt đã ko lm dc sao ko xóa mẹ game đi,,đỡ có thằng ngày ngày nó chửi cho

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi munat Xem bài viết
    fix cc gì.ADM bận đi liếm rồi,nếu nó sửa nó sửa lâu rồi. Lm ăn chỉ biết kiếm tiền,còn đéo quan tâm việc khác nhé.
    AE trong game mà chờ nó sửa chắc nghỉ hết con mẹ nó rồi,địt đã ko lm dc sao ko xóa mẹ game đi,,đỡ có thằng ngày ngày nó chửi cho
    Bên ss6 AD trả lời rầm rầm nhé..CÒn bên này đéo có tiền thì nghỉ con mẹ nó đi nhé
    đó là cách làm việc của Admin nhé,

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    mày điên à , tao ko rảnh . sv tự chết đi