Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 16
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 3 bài

BQT còn quan tâm tới ae sv cũ không?

Sau vài ngày tìm hiểu, khám phá cái bản update này thì mình xin nói lên cảm nhận của mình vỏn vẹn trong 2 từ " Quá Tệ ". Update xong chả còn tí chất nào của MU SS6.9 mà ae từng đam mê thay vào đó là cái lối chơi nhàm chán đậm chất SS2 của thằng Lê Duy, một lối chơi đã khiến rất nhiều anh em từ bỏ mu-hanoi.net này.
    - Thứ nhất về chuyện Vcent đổi ra Gcent+, liệu đồng Gcent+ có thể dùng để giao dịch hay mua đồ trong Game như gcent chính thức không?. Nếu gcent+ không gd được thì trả lại cho ae đồng Vcent để còn giao dịch, chứ sv cũ thì làm gì còn ai nạp tiền nhiều vào như sv mới mà có Gcent mà giao dịch?. Còn việc bán cả set đồ bằng gcent mà không muốn bị người khác troll mua chỉ 1 món để phá set thì làm như thế nào?.
    - Thứ hai về chuyện Cộng hưởng, trước giờ ae đã quen với việc CH từ đồ thường lên EXL rồi, đùng 1 cái không CH nữa rồi bảo bản này không cho CH như vậy nữa. Mặc dù trong thông báo update không hề nhắc tới việc này, thế thì như vậy có hợp lý không BQT?. Người ta đầu tư ép đồ thường lên cao để rồi CH giờ coi như công cốc.
    - Thứ 3 là những cái event BC, DV Vip , Tổ Đội Săn Boss, .... những event đậm chất ss2, và cũng là những event thiếu chất xám, làm sv càng ngày càng nhạt cũng bỏ luôn là vừa.
    Mong BQT trả lại cho ae MU SS6.9 của ngày xưa ......

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    MU này bán rồi ae nhé

Senior Member phanbinh93's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    chán cái MU này lắm rồi,toàn lỗi là lỗi,chán quá cơ

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Uppppppppppppppppppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi phanbinh93 Xem bài viết
    chán cái MU này lắm rồi,toàn lỗi là lỗi,chán quá cơ
    Có lỗi đâu bạn thử kể ra xem nào (Lời bác Legen)
    Chắc bác này chẳng bao giờ mò vào game thì phải.
    Tập làm quen dần là vừa .

Banned
    Like
    18
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Chào bạn

Hướng đi mới cho MUHN đã được BQT họp bàn rất cẩn thận. 1 Sớm thì các bạn có thể còn chưa quen. Nhưng về lâu về dài thì sẽ nhận thấy cái thú vị của nó nhé ! Mong các bạn vẫn luôn ủng hộ chúng tôi.

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    Hung' di moi'....nen fix cai' bang RL....thap xuong 1 ti'...chu' bang RL moi' x2....cao qua'...Sv cu~ HT RL 14 mã rs 3k5 sao ko nho'...Gio` Huong' di moi'..RL14 tan 7k Rs...cay` ga`n ca? 1 nam.....Vd...20 lan = 1 nga`y...1 thang 600 la`n ...quy ra 10 thang'.... Rs duoc 6000 la`n......

Banned
    Like
    18
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi botchien Xem bài viết
    Hung' di moi'....nen fix cai' bang RL....thap xuong 1 ti'...chu' bang RL moi' x2....cao qua'...Sv cu~ HT RL 14 mã rs 3k5 sao ko nho'...Gio` Huong' di moi'..RL14 tan 7k Rs...cay` ga`n ca? 1 nam.....Vd...20 lan = 1 nga`y...1 thang 600 la`n ...quy ra 10 thang'.... Rs duoc 6000 la`n......
    Các bạn phải cân đối thôi nhé !

Senior Member badbadboy's Avatar
    Like
    12
    Được Like 27 lần trong 21 bài
    Trích Được post bởi Sấm Chớp Xem bài viết
    Chào bạn

Hướng đi mới cho MUHN đã được BQT họp bàn rất cẩn thận. 1 Sớm thì các bạn có thể còn chưa quen. Nhưng về lâu về dài thì sẽ nhận thấy cái thú vị của nó nhé ! Mong các bạn vẫn luôn ủng hộ chúng tôi.
    BQT bàn bạc thì để BQT chơi luôn đi nhé bạn, sân chơi này dành cho ae chúng tôi hay dành cho BQT mà BQT lại tự bàn rồi bắt ae chơi theo, mặc kệ lời ae góp ý.

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    kieu? na`y.....chac con` may nguoi dua TOP thang'....choi....hi`hi`......con` may anh em khac chac' ko ai cay` Rs.....

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối