Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 25
    Senior Member
    Like
    32
    Được Like 18 lần trong 18 bài

Việc cân bằng các class trong ss2

Như tiêu đề hiện giờ sv noria và tình yêu có quá nhiều dw, các class khác hầu như k có hoặc 3 4 mạng. Và em xin nói luôn là class dw hiện giờ quá mạnh, nhà nhà dw người người dw. Vậy nếu admin muốn có sự đa dạng các class và cân bằng trong game thì mình nghĩ nên buff các class khác hoặc fix lại mns của dw. Các class full buff ( gm+ eff) thì k ai chơi lại dw cả. Dk dame quá bé, mg thủ yếu v v..Bây h sv vô toàn thấy dw còn các class khác gần như tuyệt chủng. Chưa mu nào mà dw mạnh như mu này ( train dễ toàn 2 3 bãi/1 lần) pk thì nói thẳng ra h thằng nào cũng full buff mà buff thì dw coi như bá đạo. Mong admin xem sét chứ ss2 mà toàn dw thì nhanh chán lắm.
    Ps: nhân tiện đây mình cũng mong admin xem sét lại giới hạn gồng máu của dk. Admin nên để max 8k ene hay sao chứ 65k ene tụi nó gồng toàn 1~2tr máu pk đồ cùi cũng như đồ xịn rất khó chết. Vậy thì đầu tư mua đồ xịn làm gì ?
    Đây là ý kiến của đa số ae tâm huyết với các class dk mg dl mong admin bỏ chút thời gian để đọc. Tks a.

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 16 lần trong 12 bài
    Chủ toppic nói rất đúng. Sv hiện giờ toàn dw còn dk mg dl thì k thấy ma nào . Bọn nó bán đồ qua dw hết rồi . Mình cũng là mem tâm huyết với dk mà thấy dw đồ 1op đx full buff trong khi mình cũng full buff ( dk máu) nó bem 2s nằm chưa kịp làm gì. Dk mu này quá yếu so với quy định.

3. Các thành viên đã Like hotbox cho bài viết này:

soma1995 (19-10-2017)

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    MG hiện đang rất là bá đạo đó
    CÒN DK thì phải có đồ thì mới mạnh đc

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 16 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi LẬP HẠ Xem bài viết
    MG hiện đang rất là bá đạo đó
    CÒN DK thì phải có đồ thì mới mạnh đc
    Đồ thì set TL L45+11 w2+13 ring pen đủ cả thể mà fun buff vẫn xml với dw set 1op+11 fun buff..k tin ad vô kiểm tra đi..class dk hiện h sv đc 2 3 người chơi vì đam mê thôi chứ sv toàn dw..vậy có phải là mất cân bằng k?

6. Các thành viên đã Like hotbox cho bài viết này:

soma1995 (19-10-2017)

Senior Member
    Like
    32
    Admin Lập Hạ xem xét hộ để ae đam mê dk còn có đất sống với. Hết 95% là dw rồi admin ah

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Mình sẽ xem lại các class .. cảm ơn mọi người

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

zMenu Bt04 Mong AD kiểm tra giúp

Tiện đây mong AD xem xét. máy mình 2 ngày ngay không vào được MU. mình thì không đăng được bài. báo cho AD của fanpage thì bảo chờ để teamviwer mà mình chờ từ 11h sáng nay đến bây h là gần 3h chiều. reset máy, cài lại MU,... chụp ảnh gửi AD mà đấy. chả có động tĩnh gì. mình rất bức xúc. tại sao lại làm việc như vậy. tất cả đều là người đi làm. ko phải lúc nào cũng trực máy để cho AD teamviewer cả. còn bị muộn ăn trưa. thế mà h mình vẫn phải chờ. mà không thấy 1 động tĩnh dì từ AD. trong khi tin nhắn thì đã xem. AD nên làm việc chuyên nghiệp hơn 1 chút. chí ít chưa có thời gian sửa thì phải hẹn giờ hoặc nói trước. đằng này bảo mình để teamviewer rồi bảo mình chờ. ko biết đến bao h. nếu cứ tiếp tục thế này MU chắc chẳng còn ai chơi. mình chơi bên sv Tình Yêu. sv mới nên giá cả biến động từng ngày. đồ đạc cũng rất quan trọng. lại đang đua top Guild. thực sự mình quá thất vọng. có lẽ mình nên theo các anh trong Guild bỏ game.

Senior Member
    Like
    32
    Trích Được post bởi LẬP HẠ Xem bài viết
    Mình sẽ xem lại các class .. cảm ơn mọi người
    Cảm ơn admin đã quan tâm. Hi vọng admin sẽ xem sét để các class trong ss2 đc đa dạng hơn thay vì chỉ có dw chơi với nhau. Vậy mới vui đc

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Thế mà sv TY bọn nó đang keu dw yếu

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Trích Được post bởi dinhphu711 Xem bài viết
    Tiện đây mong AD xem xét. máy mình 2 ngày ngay không vào được MU. mình thì không đăng được bài. báo cho AD của fanpage thì bảo chờ để teamviwer mà mình chờ từ 11h sáng nay đến bây h là gần 3h chiều. reset máy, cài lại MU,... chụp ảnh gửi AD mà đấy. chả có động tĩnh gì. mình rất bức xúc. tại sao lại làm việc như vậy. tất cả đều là người đi làm. ko phải lúc nào cũng trực máy để cho AD teamviewer cả. còn bị muộn ăn trưa. thế mà h mình vẫn phải chờ. mà không thấy 1 động tĩnh dì từ AD. trong khi tin nhắn thì đã xem. AD nên làm việc chuyên nghiệp hơn 1 chút. chí ít chưa có thời gian sửa thì phải hẹn giờ hoặc nói trước. đằng này bảo mình để teamviewer rồi bảo mình chờ. ko biết đến bao h. nếu cứ tiếp tục thế này MU chắc chẳng còn ai chơi. mình chơi bên sv Tình Yêu. sv mới nên giá cả biến động từng ngày. đồ đạc cũng rất quan trọng. lại đang đua top Guild. thực sự mình quá thất vọng. có lẽ mình nên theo các anh trong Guild bỏ game.
    Bạn Inbox fanapge nha

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối