Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 6 của 6
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Angry Mất Sói Tấn công do bị đột nhập vào tài khoản

Mong BQT game và đội ngũ SM check lại giúp mình NV : GaMongDo
    Vào tầm 1h sáng ngày 14/10 sau khi quay xịt đồ mình OFFLINE, KHÔNG RS.
    tiếp đó sau khi đi làm về lúc 14h cùng ngày mình online và phát hiện em sói thân yêu không cánh mà bay.
    Sau đó mình có inb trên fanpage của MUHN và nhận được câu trả lời như trên
    https://www.facebook.com/photo.php?f...type=3&theater
    Vâng, sói mình bị chêt khi không onl, không rs. Mình đã KHẲNG ĐỊNH không hề đi train và tiếp theo nhận được câu trả lời rằng có người vào lấy, nếu bị người khác do bị HACK, tôi cũng xin nói luôn nếu hack đc pass của tôi thì 5 acc tôi vẫn hay onl k dưới 1tr Gc lúc nào cũng có trong acc, 5 ring + 1pen top phú hộ + item trong game. Đằng này mất duy nhất 1 con sói.
    Sau đó mình có nhận được câu trả lời rằng : Nv GaMongDo của mình đã bán sói tinh TC với giá 200k card
    Mình yêu cầu đoạn chat cùng nhân vật GiangBaBy và được cung cấp như hình
    Thêm nữa, tôi muốn biết thêm chi tiết cuộc giao dịch thì bị TỪ CHỐI hỗ trợ.
    Sau đó tôi có vào game và hỏi NV GiangBaBy mua sói hết bao nhiêu, thẻ gì với ý định tìm id đã nạp card và nhận đc câu TL mua 300k card VT https://www.facebook.com/photo.php?f...type=3&theater

Các bạn nhìn giúp mình giờ GD con sói :
    09:55:22 (lethithoan)(GaMongDo) (7,224,57) Trade Item Opposite giangbaby)(GiangBaBy) (7,226,55) (Item:Horn of Fenrir/Serial:11797679 (0)(1)(0)(0) Ex0,0,0,0,0,1,0) Set : (0)
    nhân vật đó TRADE nhé
    là 9h55p22s
    và đoạn inb mã thẻ khi thanh toán
    [9:55:39][giangbaby] [GiangBaBy] -> [lethithoan] [GaMongDo]: uk
    [9:55:54][giangbaby] [GiangBaBy] -> [lethithoan] [GaMongDo]: seri the 100k nhe
    [9:56:6][giangbaby] [GiangBaBy] -> [lethithoan] [GaMongDo]: se ri 68099911481
    [9:56:28][giangbaby] [GiangBaBy] -> [lethithoan] [GaMongDo]: ma the 9664 41584 6655
    [9:56:51][giangbaby] [GiangBaBy] -> [lethithoan]
    Với 1 thành phần ăn trộm đồ đi bán, có ai đi trade đồ muốn bán trước cho 1 thằng đéo nào không quen biết không ?
    Mong đội ngũ BQT có câu trả lời sớm nhất cho mình về việc này !!!

- - - Updated - - -

nếu ai muốn biết chi tiết cuộc nói chuyện giữa mình và đội ngũ fanpage lúc đó inb mình sẽ gửi hết nhé

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi kiennafoco Xem bài viết
    Mong BQT game và đội ngũ SM check lại giúp mình NV : GaMongDo
    Vào tầm 1h sáng ngày 14/10 sau khi quay xịt đồ mình OFFLINE, KHÔNG RS.
    tiếp đó sau khi đi làm về lúc 14h cùng ngày mình online và phát hiện em sói thân yêu không cánh mà bay.
    Sau đó mình có inb trên fanpage của MUHN và nhận được câu trả lời như trên
    Vâng, sói mình bị chêt khi không onl, không rs. Mình đã KHẲNG ĐỊNH không hề đi train và tiếp theo nhận được câu trả lời rằng có người vào lấy, nếu bị người khác do bị HACK, tôi cũng xin nói luôn nếu hack đc pass của tôi thì 5 acc tôi vẫn hay onl k dưới 1tr Gc lúc nào cũng có trong acc, 5 ring + 1pen top phú hộ + item trong game. Đằng này mất duy nhất 1 con sói.
    Sau đó mình có nhận được câu trả lời rằng : Nv GaMongDo của mình đã bán sói tinh TC với giá 200k card
    Mình yêu cầu đoạn chat cùng nhân vật GiangBaBy và được cung cấp như hình
    Thêm nữa, tôi muốn biết thêm chi tiết cuộc giao dịch thì bị TỪ CHỐI hỗ trợ.
    Sau đó tôi có vào game và hỏi NV GiangBaBy mua sói hết bao nhiêu, thẻ gì với ý định tìm id đã nạp card và nhận đc câu TL mua 300k card VT https://www.facebook.com/photo.php?f...type=3&theater

Các bạn nhìn giúp mình giờ GD con sói :
    09:55:22 (lethithoan)(GaMongDo) (7,224,57) Trade Item Opposite giangbaby)(GiangBaBy) (7,226,55) (Item:Horn of Fenrir/Serial:11797679 (0)(1)(0)(0) Ex0,0,0,0,0,1,0) Set : (0)
    nhân vật đó TRADE nhé
    là 9h55p22s
    và đoạn inb mã thẻ khi thanh toán
    [9:55:39][giangbaby] [GiangBaBy] -> [lethithoan] [GaMongDo]: uk
    [9:55:54][giangbaby] [GiangBaBy] -> [lethithoan] [GaMongDo]: seri the 100k nhe
    [9:56:6][giangbaby] [GiangBaBy] -> [lethithoan] [GaMongDo]: se ri 68099911481
    [9:56:28][giangbaby] [GiangBaBy] -> [lethithoan] [GaMongDo]: ma the 9664 41584 6655
    [9:56:51][giangbaby] [GiangBaBy] -> [lethithoan]
    Với 1 thành phần ăn trộm đồ đi bán, có ai đi trade đồ muốn bán trước cho 1 thằng đéo nào không quen biết không ?
    Mong đội ngũ BQT có câu trả lời sớm nhất cho mình về việc này !!!

- - - Updated - - -

nếu ai muốn biết chi tiết cuộc nói chuyện giữa mình và đội ngũ fanpage lúc đó inb mình sẽ gửi hết nhé
    upppppppppp adm vô xem giải quyết làm rõ vấn đề cho bạn ấy, chứ thế này làm anh em chơi cũng hoang mang theo.

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    như mình đã trả lời từ trước .. Sói của bạn bị người khác vào lấy và bán đi bằng card và tôi không thể giải quyết và hỗ trợ gì thêm .
    Tài khoản của bạn chơi bạn phải Q.lý nó

Junior Member
    Like
    0
    upppppppppppppppppppp

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi LẬP HẠ Xem bài viết
    như mình đã trả lời từ trước .. Sói của bạn bị người khác vào lấy và bán đi bằng card và tôi không thể giải quyết và hỗ trợ gì thêm .
    Tài khoản của bạn chơi bạn phải Q.lý nó
    Vậy tôi đã yêu cầu làm rõ ràng vụ giao dịch này để biết đụơc chính xác là có người vào lấy đi để bán không ? Hay là có mấy thằng chó giở trò mèo chơi kiểu làm giàu không khó
    Lần 1 : Khẳng định sói bị chết do PK,Train
    Lần 2 : Nói do có người vào lấy
    Lần 3 : có người lấy rồi bán 200k card
    Mấu chôt là giao dịch không rõ ràng, thằng cháu t ngồi chơi game chân không chạm đất nó cũng nghĩ ra vài ba cái tn giả mạo được chứ đừng nói gì người khác.

- - - Updated - - -

Chắc chắn đây không phải lần đầu ae trong cái MUHN này mất đồ không lí do thế này. Còn vụ này mà không có 1 lời giải thích ổn thoả t đ để yên đâu

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Như ADM phụ trách đã trả lời ở trên. Tài khoản của bạn bạn phải tự quản lí. Chúng tôi đã tạo ra tính năng bảo vệ tài khoản bằng địa chỉ IP để làm gì? Và acc bạn cũng thừa nhận rằng cho rất nhiều người khác biết pass để chơi chung.
    Trường hợp mất đồ do không bảo quản thông tin tài khoản chúng tôi không giải quyết.
    Vấn đề đã có câu trả lời cuối cùng. Đề nghị bạn không spam lập topic. Nếu còn lập tôi sẽ banned mà không cần báo trước.
    Close topic !