Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 13
    Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Admin vào giải thíc hộ tôi với

bên Odin bjo tôi nghĩ nó nát bét rồi.....

lag mọi thứ

từ trước + hưởng cái VPH = phôi Quyền Trượng Đại Dương được. mà sao bjo ko + hưởng được ?????

quan tâm đến MU nưa thì để ae chơi... ra thêm ss2 làm cái j ko biết trong khi đó Odin như cái CC

Member
    Like
    0
    ))))))))))))))))))))))))) Đả Sẻ fix

Banned
    Like
    18
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Chào bạn ! Chúng tôi đang tiến hành Test các lỗi lag để update trong 1 2 ngày tới nhé. Vấn đề cộng hưởng thì mỗi sv 1 khác. Trước đây +H lên 13, rồi +H chỉ max 11. Lên không thể so sánh Sv cũ với sv mới được bạn nhé.

Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi Sấm Chớp Xem bài viết
    Chào bạn ! Chúng tôi đang tiến hành Test các lỗi lag để update trong 1 2 ngày tới nhé. Vấn đề cộng hưởng thì mỗi sv 1 khác. Trước đây +H lên 13, rồi +H chỉ max 11. Lên không thể so sánh Sv cũ với sv mới được bạn nhé.
    đại ca ơi... cùng 1 sv Odin cách đây 1 tuần thôi e đã + hưởng rất rất nhiều cái QTTD rồi THUA

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    tốt nhất là off game đy chơi làm gì mất tiền mất thời gian mà lại thêm cái bực mình. MU nó nát lắm rồi

Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi onlyone68 Xem bài viết
    tốt nhất là off game đy chơi làm gì mất tiền mất thời gian mà lại thêm cái bực mình. MU nó nát lắm rồi
    cũng cảm thấy vậy ... đầu tư vào game chơi ko thoải mái gây ức chế thêm

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    upppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Nhât vào GAME pm a

Coder MUHN
    Like
    5
    Được Like 24 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi LaoDongVat Xem bài viết
    bên Odin bjo tôi nghĩ nó nát bét rồi.....

lag mọi thứ

từ trước + hưởng cái VPH = phôi Quyền Trượng Đại Dương được. mà sao bjo ko + hưởng được ?????

quan tâm đến MU nưa thì để ae chơi... ra thêm ss2 làm cái j ko biết trong khi đó Odin như cái CC
    Chào bạn. Thật tình trong vấn đề lỗi của MU Hà Nội Season 6, là một thành viên trong BQT và là người chịu trách nhiệm mảng kỹ thuật cho MUHN. Khi tiếp nhận công việc những lỗi này đã xuất hiện tại MUHN và tôi cùng đội ngũ BQT đã làm việc để fix các lỗi cần thiết này. Tuy nhiên không được như mong đợi và các lỗi phức tạp nên có sự chậm trễ về tiến độ update cải thiện Game.
    Đầu tháng 10 chúng tôi sẽ Update fix những lỗi đang tồn tại. Trước ngày 05/10 sẽ Update. Tuy nhiên về độ thành công thì chúng tôi mong rằng có sự cộng tác nhiệt tình và đầy ý thức từ phía Game thủ, để chúng ta có 1 sân chơi thực sự vui vẻ hơn.
    Có ai đó đã nói rằng: "Cuộc sống luôn cho chúng ta một cơ hội. Đó là ngày mai" chúng ta cùng nhìn nhận cách tích cực hơn để BQT có thể yên tâm phát triển hơn nữa.
    Một lần nữa chân thành cáo lỗi các bạn vì những sự cố cực kỳ bất tiện và không mấy vui vẻ!

Thành Viên Guild Killers Canabiss.QL's Avatar
    Địa điểm
    Cửa khẩu Lao Bảo - Tĩnh Quãng Trị
    Like
    77
    Được Like 66 lần trong 49 bài
    Trích Được post bởi SơnOrange Xem bài viết
    Chào bạn. Thật tình trong vấn đề lỗi của MU Hà Nội Season 6, là một thành viên trong BQT và là người chịu trách nhiệm mảng kỹ thuật cho MUHN. Khi tiếp nhận công việc những lỗi này đã xuất hiện tại MUHN và tôi cùng đội ngũ BQT đã làm việc để fix các lỗi cần thiết này. Tuy nhiên không được như mong đợi và các lỗi phức tạp nên có sự chậm trễ về tiến độ update cải thiện Game.
    Đầu tháng 10 chúng tôi sẽ Update fix những lỗi đang tồn tại. Trước ngày 05/10 sẽ Update. Tuy nhiên về độ thành công thì chúng tôi mong rằng có sự cộng tác nhiệt tình và đầy ý thức từ phía Game thủ, để chúng ta có 1 sân chơi thực sự vui vẻ hơn.
    Có ai đó đã nói rằng: "Cuộc sống luôn cho chúng ta một cơ hội. Đó là ngày mai" chúng ta cùng nhìn nhận cách tích cực hơn để BQT có thể yên tâm phát triển hơn nữa.
    Một lần nữa chân thành cáo lỗi các bạn vì những sự cố cực kỳ bất tiện và không mấy vui vẻ!
    Nói chuyện hay quá man

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối