Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 18 của 18

Chủ đề: vấn đề về reset

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Statusicon11 vấn đề về reset

mình góp ý chút về sever noria : hiện tại Ad sát nhập như vậy là cũng ổn cho anh em tâm huyết với 2 sever cũ , mà hiện tại cũng có rất nhiều anh em tâm huyết với game vì bận quãng thời gian trước sever bị lỗi và bận công việc trong cuộc sống mà nghỉ mất một thời gian cách biệt reset nhiều quá mà mọi người muốn chơi lại nhưng lại ngại về vấn đề cách biệt quá xa , ad xem cân bằng chút cho mọi người để cho a/e có sân chơi vui vẻ sau time làm việc mệt mỏi được không ... đây là ý kiến cá nhân mình mọi người đừng ném gạch nha mình có nhà ở rồi

Member
    Like
    1
    MU kg vào đc hả ae ơi sáng vẫn chơi bình thường giờ kg vào đc nữa

- - - Updated - - -

AD ơi MU kg vào đc nữa hay sao mà kg thấy thông báo sáng vẫn dánh bình thường giờ kg vào đc nữa AD Kiểm tra nhé

Banned
    Like
    0
    Được Like 11 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi phokomua89 Xem bài viết
    MU kg vào đc hả ae ơi sáng vẫn chơi bình thường giờ kg vào đc nữa

- - - Updated - - -

AD ơi MU kg vào đc nữa hay sao mà kg thấy thông báo sáng vẫn dánh bình thường giờ kg vào đc nữa AD Kiểm tra nhé
    tải game mới về vào bt mà bạn

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi soma1995 Xem bài viết
    Ad xem lại phần rs hộ ae noria nhé. Công tình đầu tư bùa+ gc+ time mà ad làm vậy thì hơi thiệt thòi cho sv noria.

- - - Updated - - -

Ý cậu tốt ghê. Tốt cho bản thân mình chứ ng khác thì bỏ ah?.
    Cái con mẹ m. M nói thì như ai sao m k nghi đồ chúng m toan +13. So sanh dc k . Dep me sv đi cho het than vãn mấy thằng noria

Member
    Like
    0
    Ad xem lại phần rs hộ ae noria nhé. Công tình đầu tư bùa+ gc+ time mà ad làm vậy thì hơi thiệt thòi cho sv noria.

- - - Updated - - -

Ý cậu tốt ghê. Tốt cho bản thân mình chứ ng khác thì bỏ ah?.[/QUOTE]

Y" BAN LA SAO ??? the nao la tot cho ban than.. co não không thế ke ca ban hon poi thich gap nhau trong game luc nao t cung chieu OK ... day la dang noi de cho nhung ae khac vi game loi len chan nan khong cay rs adm lai khong khac phuc de ho choi lai HIỂU CHUA

Senior Member
    Like
    32
    Được Like 18 lần trong 18 bài
    Trích Được post bởi HuynhAnh Xem bài viết
    Y" BAN LA SAO ??? the nao la tot cho ban than.. co não không thế ke ca ban hon poi thich gap nhau trong game luc nao t cung chieu OK ... day la dang noi de cho nhung ae khac vi game loi len chan nan khong cay rs adm lai khong khac phuc de ho choi lai HIỂU CHUA[/QUOTE]

Thế những ng k chán k bỏ game, bỏ tiền+ time cày ra tính sao? Nói có óc 1 chút đi. Đồ bạn ngon cỡ nào mà to mồm thế . Set 2 op gtm luck 10+13 w2 ring pen các kiểu ra đây làm ván nhè nhẹ nào.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi HuynhAnh Xem bài viết
    Y" BAN LA SAO ??? the nao la tot cho ban than.. co não không thế ke ca ban hon poi thich gap nhau trong game luc nao t cung chieu OK ... day la dang noi de cho nhung ae khac vi game loi len chan nan khong cay rs adm lai khong khac phuc de ho choi lai HIỂU CHUA[/QUOTE]

HuynhAnh con DL ghẻ k buff làm ăn đc gì

Member
    Like
    0
    Soma1995 m câm mẹ cái mõm đi. Loại m toàn văn lồn chó. Sủa it thoi bỏ mẹ sv noria cho bớt lên đây sủa nhiều.

Member
    Like
    0
    Y" BAN LA SAO ??? the nao la tot cho ban than.. co não không thế ke ca ban hon poi thich gap nhau trong game luc nao t cung chieu OK ... day la dang noi de cho nhung ae khac vi game loi len chan nan khong cay rs adm lai khong khac phuc de ho choi lai HIỂU CHUA
    Thế những ng k chán k bỏ game, bỏ tiền+ time cày ra tính sao? Nói có óc 1 chút đi. Đồ bạn ngon cỡ nào mà to mồm thế . Set 2 op gtm luck 10+13 w2 ring pen các kiểu ra đây làm ván nhè nhẹ nào.

- - - Updated - - -

HuynhAnh con DL ghẻ k buff làm ăn đc gì [/QUOTE]

ok DL ghe? dung de DL ghe no gap dc

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 16 lần trong 12 bài
    Căng đét..Làm cái kèo solo cho nóng nào.