Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 31
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài

Nge Nói Tồi Nay Hop Hôi Đồng Ban Quan Tri MU HN

MOD vào chuyên lòi toi cac ADM cao cấp trong buôi hop tối nay xem các ông ADM đinh đê sv ODIN còn choi đuoc nua hay là cho sâp luôn đi cho ae do phai choi vì choi mà có quá nhiêu lôi không sua đi thế này thì choi làm sao đuoc nua dây ha các bố ADM nhí oi.chac đéo gì các bố ADM đa=tuôi tôi lên đề nghi cac ông làm đuoc thi sua lôi GEMA đi không thì cát chuc giai thê cho vể vuòn hết đi cho khoi phai ai đó vào goi tên cung nhu la máng các ông nua nhé.Hết<nguòi nhà nuóc làm viêc lên có nguyên tác 1chút đi làm đuoc thi nhân không làm đuoc thi cát chuc về vuòn>

Banned
    Like
    18
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    bạn update phiên bản mới nhất để sửa lỗi trên nhé

Member authentic's Avatar
    Địa điểm
    Ninh Hiệp_Gia Lâm_Hà Nội
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi Sấm Chớp Xem bài viết
    Các lỗi đã fix các bạn test lại giúp mình...
    fix đc những gì rồi. vẫn laggg kìa. ko hiện lv
    Kiếp Đỏ Đen

Banned
    Like
    22
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    MOD vào chuyên lòi toi cac ADM cao cấp trong buôi hop tối nay xem các ông ADM đinh đê sv ODIN còn choi đuoc nua hay là cho sâp luôn đi cho ae do phai choi vì choi mà có quá nhiêu lôi không sua đi thế này thì choi làm sao đuoc nua dây ha các bố ADM nhí oi.chac đéo gì các bố ADM đa=tuôi tôi lên đề nghi cac ông làm đuoc thi sua lôi GEMA đi không thì cát chuc giai thê cho vể vuòn hết đi cho khoi phai ai đó vào goi tên cung nhu la máng các ông nua nhé.Hết<nguòi nhà nuóc làm viêc lên có nguyên tác 1chút đi làm đuoc thi nhân không làm đuoc thi cát chuc về vuòn>

Việt sub cho ae dễ đọc

Mod vào chuyển lời tới các adm cao cấp trong buổi họp tối nay xem các ông ADM định để sv ODin còn chơi được nữa hay là
    cho sập luôn đi cho anh em đỡ phải chơi mà có quá nhiều lỗi không sửa đi thế này thì chơi làm sao được nữa đây hả các bố ADM nhí ơi. chắc đéo gì các bố ADM đã= tuổi tôi lên đề nghị các ông làm được thì sửa lỗi GAME đi không thì cắt chức giải thể cho về vườn hết đi cho khỏi phải ai đó vào gọi tên cũng như la mắng các ông nữa nhé. Hết < người nhà nước nên làm việc có nguyên tắc 1 chút đi làm được thì nhận không làm được thì cắt chức về vườn >

Senior Member Se7en's Avatar
    Like
    24
    Được Like 10 lần trong 4 bài
    Sau đợt này đuổi thằng Lê Duy đi nhé. Nó mà còn làm game thì đéo ai chơi nữa đâu

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Se7en Xem bài viết
    Sau đợt này đuổi thằng Lê Duy đi nhé. Nó mà còn làm game thì đéo ai chơi nữa đâu
    đuổi đéo gì bản thân BQT củ muhn đã vứt thí mu-hanoi pc từ lâu thằng lê duy vào làm chia % bqt củ k làm gì cũng có tiền thì ngu gì k cho nó làm

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    Chào cậu bqt đang nổ lực phát triễn 1 phiên bản mới . Tạm thời mọi người đợi nhé !

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi LẬP HẠ Xem bài viết
    Chào cậu bqt đang nổ lực phát triễn 1 phiên bản mới . Tạm thời mọi người đợi nhé !
    mong mọi điều sẽ tốt đẹp hơn , trong thời gian sớm nhất vì hiện tại Mu vẫn đông.....

Chủ Guild BaDao
    Guild BaDao
    Trường Đẹp Zai's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    30
    Được Like 21 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi Se7en Xem bài viết
    a cũng chơi sv này à

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 16 lần trong 12 bài
    Lại còn phiên bản mới nữa hả admin^^. E sợ mấy cái phiên bản mới của mấy a lắm rồi, phiên bản cũ sữa cho hoàn thiện đi rồi nc tiếp nhé. Ss2 như buồi thì phiên bản mới chắc cũng thế cả. Xin lỗi nhưng 1 lần thất tín thì vạn lần thất tin nhé

thịt chó ti hí mắt lươn
    Guest
    tưởng đổi tên thì anh em ko nhận ra được à ... thông báo cho anh em LÊ DUY đổi tên thành LẬP HA nhé anh em vào mà xem