Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 59
    Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Được Like 108 lần trong 86 bài

Mong ADM LÊ Duy CÓ CÂU TRẢ LỜI THẬT XÁC ĐÁNG CHO TRƯỜNG HỢP NÀY

Như tít sáng nay ADM có block một số acc thuộc G tôi với lý do hack tại http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...80#post1400380 nhưng không đưa ra được bằng chứng thuyết phục!!Tôi hoàn toàn đồng ý với bạn việc block game thủ hack vĩnh viễn hoặc band cả ip để tạo một sân chơi lành mạnh NHƯNG làm gì cũng phải có kế hoạch,chương trình rõ ràng ra,bạn block phải check số point cụ thể thời gian đó,hoặc có thể bắt game thủ làm clip test cũng đc,vì ai cũng là khách hàng của bạn,bạn kinh doanh bạn phải hiểu rõ điều đó hơn tôi chứ không làm việc kiểu cảm tính được đâu!May mắn hơn là đứa em của tôi nó kịp quay clip trước khi bị block vì nó cũng nghi dk tên nv huybote hack.Kính mời bạn vào xem qua vì lúc đó nó cũng k nghĩ bạn sẽ block nó đâu

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài

Đây là ảnh được cắt ra từ clip của em bạn. Bạn cho tôi hỏi phần mềm tôi khoanh ô vuông màu đỏ trong ảnh đó là phần mềm gì ?

Chủ Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    30
    Được Like 59 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi hanoi-Ocean Xem bài viết

Đây là ảnh được cắt ra từ clip của em bạn. Bạn cho tôi hỏi phần mềm tôi khoanh ô vuông màu đỏ trong ảnh đó là phần mềm gì ?
    v mod có biết phần mềm đó là gì ko

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Trích Được post bởi PhaGiaChiTu Xem bài viết
    v mod có biết phần mềm đó là gì ko
    Tôi đang hỏi chủ topic. Chứ không hỏi bạn. Bạn có phải là chủ tài khoản bị blog không? Nếu không vui lòng không comment để chúng tôi làm việc.

Chủ Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    30
    Tôi đang hỏi chủ topic. Chứ không hỏi bạn. Bạn có phải là chủ tài khoản bị blog không? Nếu không vui lòng không comment để chúng tôi làm việc.
    toi chính là chủ tài khoản DunglaDap day mod có muốn nói gì

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    có năng lực làm việc ko.
    hay thích block là block..?

Chủ Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    30
    phần mềm đó là gì, mod wan tâm làm gì, cái mà mod cần quan tâm, đó là nv dang PK có hack hay là ko, mà tại sao blog, nếu nghi vấn hack, tại sao ko để cho test

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    DM no chuyen bi vao khoá topic giờ.
    Duoi lý đéo giải thích ,cũg đéo test .

Chủ Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    30
    Tôi đã trả lời các bạn rồi nhưng vẫn sẽ nhắc lại 1 lần nữa, chúng tôi xử lý hack không phải dựa hoàn toàn vào video tố cáo. Những nhân vật bị xử lý vi phạm gần đây đều nằm trong nhóm bị theo dõi từ đầu server và đặc biệt từ ngày 10/8 trở lại đây ! Vì vậy không cần quay video chứng mình làm gì cả !

Các bạn có thể yên tâm rằng nếu chính bản thân chưa sử dụng hack lần nào thì cho dù có video hay 100 cái video tố cáo cũng sẽ không bị block !
    Còn nếu đã sử dụng hack 1 lần hoặc 1 vài lần tại server Odin thì sẽ có thể bị xử lý bất cứ lúc nào nếu sử dụng tiếp lần sau đó, cho dù không có bất cứ video tố cáo nào nhé !

Close !

ko có chứng cứ, các ông blog acc n.ta , các ông làm việc như vậy à

Member
    Like
    3
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Làm Admin mà không biết gì cả . Bó tay cho Chú Admin mới Lê Duy về hỏi lại anh Linh đi . mấy cái đó sao mà sử dụng hack dc Odin này .

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối