Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 59
    Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Được Like 108 lần trong 86 bài

Mong ADM LÊ Duy CÓ CÂU TRẢ LỜI THẬT XÁC ĐÁNG CHO TRƯỜNG HỢP NÀY

Như tít sáng nay ADM có block một số acc thuộc G tôi với lý do hack tại http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...80#post1400380 nhưng không đưa ra được bằng chứng thuyết phục!!Tôi hoàn toàn đồng ý với bạn việc block game thủ hack vĩnh viễn hoặc band cả ip để tạo một sân chơi lành mạnh NHƯNG làm gì cũng phải có kế hoạch,chương trình rõ ràng ra,bạn block phải check số point cụ thể thời gian đó,hoặc có thể bắt game thủ làm clip test cũng đc,vì ai cũng là khách hàng của bạn,bạn kinh doanh bạn phải hiểu rõ điều đó hơn tôi chứ không làm việc kiểu cảm tính được đâu!May mắn hơn là đứa em của tôi nó kịp quay clip trước khi bị block vì nó cũng nghi dk tên nv huybote hack.Kính mời bạn vào xem qua vì lúc đó nó cũng k nghĩ bạn sẽ block nó đâu

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    cái kiểu bik sai vẫn bảo thủ van cãi đài

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    Xem clip mà còn ko biết dmg 5k đẩy chưa đầy 2s chết -> máu nó gần 100k cộng tốc độ bơm máu của dk vậy 2s nó đánh ít nhất 20 lần dmg vào người . Chưa kể dk mang 5% sẻ bị quỳ xuống và mất lượt đánh ...
    Còn thích thì bay ra nha trang tôi đón cộng book hẳn vé khứ hồi cho về

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Nhìn fb cái thằng gì gì ấy khắm vãi lọ, xấu zai vkđ

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi LÊ DUY Xem bài viết
    Xem clip mà còn ko biết dmg 5k đẩy chưa đầy 2s chết -> máu nó gần 100k cộng tốc độ bơm máu của dk vậy 2s nó đánh ít nhất 20 lần dmg vào người . Chưa kể dk mang 5% sẻ bị quỳ xuống và mất lượt đánh ...
    Vậy Lê Duy Đoc lại cái tiêu đề cái DK GM cũng hack GM ak the giơ rf dame chet DK coi nhu la bank sao LÊ Duy Nói j cung fai đọc Rõ

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Bạn không nên vì những lời lẽ khiêu khích mà mất bình tĩnh,mình là ADM của 1 game lớn,nếu có gì sai bạn có thể cảnh cáo hoặc band,ý mình ở đây bạn làm việc một cách có khoa học hơn,những acc không liên quan k trùng ip sao bạn block,mà bạn pot lên đây bảng point lúc ng ta pk đi,game giờ ít người chơi,làm gì thì cũng phải giữ khách một chút chứ bạn?

Senior Member thongbv86's Avatar
    Like
    12
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Theo mình thì ADM bớt chút thời gian cho ae test , cho thoải mái cả 2 bên , chứ không thế này mệt người quá , nên 4rum thấy thế này buồn .......

8. Các thành viên đã Like thongbv86 cho bài viết này:

BlackCat123 (30-08-2017)

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Ai cũng là khách hàng,mình biết thời gian bạn ít,mới quản lý,áp lực nhiều nhưng thời gian sẽ chứng tỏ năng lực của bạn,từ bây giờ bạn nên làm việc này rõ ràng hơn chút,nếu có hack xin block thẳng tay,còn không xin bỏ block để gamer tiếp tục gắn bó với Mu-hanoi.net.Những nick không liên quan đến ip bạn cũng block thì hơi quá.Còn xin những ai k liên quan đến vấn đề này k nên tham gia và có những lời khiếm nhã với bất cứ bên nào để người có trách nhiệm làm việc.Thân!

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi BlackCat123 Xem bài viết
    Bạn không nên vì những lời lẽ khiêu khích mà mất bình tĩnh,mình là ADM của 1 game lớn,nếu có gì sai bạn có thể cảnh cáo hoặc band,ý mình ở đây bạn làm việc một cách có khoa học hơn,những acc không liên quan k trùng ip sao bạn block,mà bạn pot lên đây bảng point lúc ng ta pk đi,game giờ ít người chơi,làm gì thì cũng phải giữ khách một chút chứ bạn?
    Đón tiếp nhiệt tình + book hẳn vé khứ hồi kìa. Cũng giang hồ phết đấy chứ tưởng đùa à. Đừng thấy anh k nói gì mà các em nhây nhé

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    vinhtuyen's Avatar
    Like
    15
    Được Like 26 lần trong 15 bài
    l
    làm con RF ra mà tes di ADM
    RF ss6 làm gì có công thức dmg mà 5k ảo thôi
    nếu đủ dmg chỉ từ 1-5s la hạ đối thủ.
    nếu ko đủ dmg dame ca ngày ko chết đc

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Mình xin ADM cho phép đc test và nc với ADM về vấn đề này.Coi là bớt chút thời gian cho khách hàng,mình cũng nạp vào sv mới này của bạn cũng một khoản kha khá,cũng coi là một khách hàng có trách nhiệm rồi,mong ae có thể nc cởi mở hơn về vấn đề này!