Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 15 của 15
    Banned MongCai's Avatar
    Like
    34
    Được Like 18 lần trong 15 bài

Thang adm or mod vào tra lời tao xem cái

Nhu trên ae tao xúc phạm vs chửi chúng mày cái gì ko bank ních vinhtuyen ha . Dm hay ae tao nói đúng cái sự ngu dốt cua chúng mày len sợ. Dkm cái góp ý de phátt triển mu len thì ko chui nghe. Chủ dình dình ae nóii thẳng vào cái mặt chó chúng mày bị bank nick. Dkm cáii sự ngư dốt thì ko chụi sửa . Cứ chờ ae hở cáii là đớp như chó nhìn thấy cứt

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi 01694192423 Xem bài viết
    ss2 bố m chơi cả hết các sv rùi nhé
    dkm m đừng có cho m là bjk hết này nọ
    sv cũ thì tất nhiên sẽ ít đc quan tâm hơn+ ít người hơn đó là quy luật truyền kì rùi...
    thở ra đã thấy ngu rồi m thì biết clg? truyền kì ? haha. Súc vật.

Member
    Like
    4
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Mu Hà Nội hết thời thật rồi. Khi mà 1 ADM gà mờ tiếp quản. Chỉ biết Hút Hút và Hút thôi

- - - Updated - - -

Nói k phải quá chứ Lê Duy làm mu khác ae chả ai dám chơi. Chả qua Mu Hà Nội vẫn là cái tên HOT nhất nhì thị trường Việt nên bây giờ vẫn còn dư âm để chơi. Mới đầu thôi thì cố gắng chơi tạm nhưng bây giờ quá sức chịu đựng rồi. Lê Duy mà tiếp tục quản lý Mu này chẳng bao giờ tôi và team tiếp tục chơi

Member
    Like
    5
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi LÊ DUY Xem bài viết
    Chào bạn ! bạn góp ý chúng tôi nhận , server lỗi thì tư đầu đến giờ ai củng biết rồi và hứa hẹn 1 bản Update hoàn chỉnh vào tháng 09 như đả thông báo ở các bài khác !
    Còn chuyện bạn góp ý chúng tôi bằng những lời lẻ chợ búa thử hỏi 1 ngày có 1 người lạ thấy gia đình bạn đang gặp sự cố vào nhảy vào góp ý rằng # Ê CÁI ĐỊT MẸ MÀY THẰNG CHÓ NHÀ MÀY BỊ ACB XYZ KÌA KHÔNG MAU VỀ ĐI # vậy bạn sẻ làm gì ? khi nào bạn trả lời được câu hỏi của tôi thì tôi xin nhận góp ý của bạn
    http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...spe/page4.html
    Leduy đọc giúp bài của ID vinhtuyen cái, đây là góp ý theo kiểu chợ búa. đâu phải thích nói gì củng đc nhé

- - - Updated - - -

Chào bạn ! bạn góp ý chúng tôi nhận , server lỗi thì tư đầu đến giờ ai củng biết rồi và hứa hẹn 1 bản Update hoàn chỉnh vào tháng 09 như đả thông báo ở các bài khác !
    Còn chuyện bạn góp ý chúng tôi bằng những lời lẻ chợ búa thử hỏi 1 ngày có 1 người lạ thấy gia đình bạn đang gặp sự cố vào nhảy vào góp ý rằng # Ê CÁI ĐỊT MẸ MÀY THẰNG CHÓ NHÀ MÀY BỊ ACB XYZ KÌA KHÔNG MAU VỀ ĐI # vậy bạn sẻ làm gì ? khi nào bạn trả lời được câu hỏi của tôi thì tôi xin nhận góp ý của bạn
    mù thì củng phải nhìn thấy mờ mờ chữ

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi MongCai Xem bài viết
    Nhu trên ae tao xúc phạm vs chửi chúng mày cái gì ko bank ních vinhtuyen ha . Dm hay ae tao nói đúng cái sự ngu dốt cua chúng mày len sợ. Dkm cái góp ý de phátt triển mu len thì ko chui nghe. Chủ dình dình ae nóii thẳng vào cái mặt chó chúng mày bị bank nick. Dkm cáii sự ngư dốt thì ko chụi sửa . Cứ chờ ae hở cáii là đớp như chó nhìn thấy cứt
    thôi kệ bà tụi nó đi e. kêu ae thanh lý dần đi về zeus thôi

Senior Member
    Like
    0
    hứa hẹn bao lần rồi

Junior Member
    Like
    0
    upppppppppppppppppppp