Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 40
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài

Tồ Cáo Nhân Vât HuyNui Hách 1hit+spe

Quá Nhanh Quá Nguy Hiêm 9

Senior Member
    Like
    60
    Được Like 11 lần trong 10 bài
    vc tam biệt huynui haha 2020 mới vcc

Banned
    Like
    5
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    lý do block qua vớ vẩn.
    Tôi đặt trường hợp con phò elf kia nó 500 ene hoăc con elf cua thang Huynui núi no 25k ene . la đã khác biệt con mẹ nó rôi.
    Dk ko có MNS v.v....
    ai kiểm tra cái này,
    2 : trog lúc thang Tungluis nó Red liệu có chắc chỉ có 1 minh thằng Huynui có damg tác động vào acc nó hay có 1 hoac nhiều người nữa vã vào mồm nó mod cug đéo giải thích đc.
    Hay tại nó nap nhiều card lên nó mới có những hiệu ứng đặc biệt

Game Master Sương Đêm's Avatar
    Like
    73
    Được Like 107 lần trong 84 bài
    Trích Được post bởi Sh0pRac Xem bài viết
    lý do block qua vớ vẩn.
    Tôi đặt trường hợp con phò elf kia nó 500 ene hoăc con elf cua thang Huynui núi no 25k ene . la đã khác biệt con mẹ nó rôi.
    Dk ko có MNS v.v....
    ai kiểm tra cái này,
    2 : trog lúc thang Tungluis nó Red liệu có chắc chỉ có 1 minh thằng Huynui có damg tác động vào acc nó hay có 1 hoac nhiều người nữa vã vào mồm nó mod cug đéo giải thích đc.
    1.Chúng tôi đã theo dõi khá nhiều nhân vật trong suốt thời gian dài trong đó có nhân vật bị block ở trên, hiện tại sẽ tiến hành kết luận và xử lý một số không nhỏ nhân vật nữa ! Dù không có video này thì dựa vào dữ liệu và kết quả theo dõi của chúng tôi thì nhân vật HuyNui vẫn sẽ nằm trong diện bị block ! Chúng tôi khuyến khích quay video để khỏi bỏ xót chứ không phải là chỉ dựa vào video tố cáo để xử lý ! Nói vậy bạn hiểu rồi chứ ! Mong các bạn có ý thức tự giác chơi game 1 cách lành mạnh để tránh những hậu quả đáng tiếc xảy ra !

2. Baned ID diễn đàn Sh0pRac 7 ngày cảnh cáo vì xúc phạm BQT !

Thân !
    vui lòng pm hỗ trợ Live Chat Online để được giải đáp

Member BlackDragon88's Avatar
    Like
    10
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Chuẩn bị nhiều cụ được lên truyền hình rồi, ADM làm quá chuẩn
    Name : Explorer
    Char : RF

Chúc anh em chơi game vui vẻ

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    Trích Được post bởi Sh0pRac Xem bài viết
    lý do block qua vớ vẩn.
    Dk ko có MNS v.v....
    ai kiểm tra cái này,
    Ở đây tôi không đả đọng gì đến chuyện nạp nhiều hay nạp ít .. BQT chúng tôi không quan tâm ai nạp nhiều sẻ được ưu tiên nhiều vì chúng tôi đả làm ra sân chơi chú trọng cân bằng là chính ..
    Nhưng mọi người đều là người có tuổi cả rồi lời nói thì nói sao cho thuận lòng nhau không phải chổ nào bạn củng có thể chửi bới chúng tôi được đâu .. Còn xét về trình độ chơi MU thì xin thưa vói bạn rằng bạn đừng nghỉ chỉ cóa 1 mình bạn biết chơi và chơi giỏi chúng tôi làm MU củng xuất thân từ Pro Gamer ra cả đấy bạn .
    1 lần nữa kể từ hôm nay những bạn nào xúc phạm BQT trên diễn đàn tôi sẻ điều tra từng IP và block những tài khoản có cùng IP . Và xử lý mạnh tay với những tài khoản hoặc nhân vật bị dính phốt hack và bị tố cáo lừa đảo

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    vinhtuyen's Avatar
    Like
    15
    Được Like 26 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi LÊ DUY Xem bài viết
    Ở đây tôi không đả đọng gì đến chuyện nạp nhiều hay nạp ít .. BQT chúng tôi không quan tâm ai nạp nhiều sẻ được ưu tiên nhiều vì chúng tôi đả làm ra sân chơi chú trọng cân bằng là chính ..
    Nhưng mọi người đều là người có tuổi cả rồi lời nói thì nói sao cho thuận lòng nhau không phải chổ nào bạn củng có thể chửi bới chúng tôi được đâu .. Còn xét về trình độ chơi MU thì xin thưa vói bạn rằng bạn đừng nghỉ chỉ cóa 1 mình bạn biết chơi và chơi giỏi chúng tôi làm MU củng xuất thân từ Pro Gamer ra cả đấy bạn .
    1 lần nữa kể từ hôm nay những bạn nào xúc phạm BQT trên diễn đàn tôi sẻ điều tra từng IP và block những tài khoản có cùng IP . Và xử lý mạnh tay với những tài khoản hoặc nhân vật bị dính phốt hack và bị tố cáo lừa đảo
    - Hack hay ko hack o clip trên tôi ko muốn nói đến. nhưng thấy ADM làm viếc theo cảm tính và độc tài vcl.
    - Làm gì thì cũng phải có Nội quy, quy định, pháp luât, bằng chứng đầy đủ để người ta còn tâm phục khẩu phục. tô ko hiểu các ông đặt ra Nội quy, quy định để làm gì???
    http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...hiep-game.html
    - cứ thấy clip pk chết người cái la blloc thế này thì nguy hiểm quá. mu HN trong tay ông ko sớm thị muộn....

Like
    73
    Trích Được post bởi vinhtuyen Xem bài viết
    - Hack hay ko hack o clip trên tôi ko muốn nói đến. nhưng thấy ADM làm viếc theo cảm tính và độc tài vcl.
    - Làm gì thì cũng phải có Nội quy, quy định, pháp luât, bằng chứng đầy đủ để người ta còn tâm phục khẩu phục. tô ko hiểu các ông đặt ra Nội quy, quy định để làm gì???
    http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...hiep-game.html
    - cứ thấy clip pk chết người cái la blloc thế này thì nguy hiểm quá. mu HN trong tay ông ko sớm thị muộn....
    Đối với những trường hợp đặc biệt, với những vụ việc khác biệt thì phải có cách thức đặc biệt, miễn là kết quả chính xác, không lọt người lọt tội cũng như oan uổng cho nhân vật nào hết bạn nhé !

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    vinhtuyen's Avatar
    Like
    15
    Trích Được post bởi Sương Đêm Xem bài viết
    Đối với những trường hợp đặc biệt, với những vụ việc khác biệt thì phải có cách thức đặc biệt, miễn là kết quả chính xác, không lọt người lọt tội cũng như oan uổng cho nhân vật nào hết bạn nhé !
    thưa với MOD là tôi chơi ở Mu HN này lâu hơn cả 2 ông + lại. " có trường hợp đặc biệt nào mà ko biết ''
    còn trường hợp này các ông nên xem lại: các ông theo dõi có bằng chứng thì đưa ra cho mọi người xem. chứ dựa vào clip trên tôi nghĩ chưa đủ thuyết phục

Like
    73
    Trích Được post bởi vinhtuyen Xem bài viết
    thưa với MOD là tôi chơi ở Mu HN này lâu hơn cả 2 ông + lại. " có trường hợp đặc biệt nào mà ko biết ''
    còn trường hợp này các ông nên xem lại: các ông theo dõi có bằng chứng thì đưa ra cho mọi người xem. chứ dựa vào clip trên tôi nghĩ chưa đủ thuyết phục
    Bạn là chủ tài khoản có nhân vật HuyNui bị block ?

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    vinhtuyen's Avatar
    Like
    15
    Trích Được post bởi Sương Đêm Xem bài viết
    Bạn là chủ tài khoản có nhân vật HuyNui bị block ?
    ADM có thể check IP mà sv này tôi ko chơi . chỉ là thấy ADM blooc gửi TL thôi, với cả thấy các ADM sử lỵ vậy chưa đúng