Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 36
    Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Anh Em Odin Vào Cho ý kiến LEDUY Xem Bài Thì Cho 1 Lời Giải thích

1 Sever: Odin mở đc 1 tháng vẫn chưa có boss medusa+kundun vậy mà có 3 4 cái wing 2.5 rồi Đâu phải ai cũng bỏ ra 15m để có wing 2.5 đâu LEDUY Xem sét cách làm việc của bạn nhé !
    2 Rất nhiều lỗi trong game mà LEDUY Hứa có bản big update trong tuần trước mà cũng kô thấy
    3 Mong LEDUY quan tâm tới những gì mình làm chứ tình hình như này có vẻ như LEDUY đang muốn bỏ odin sau 1 tháng open thì phải
    trên đây là ý kiến mình thấy như vậy có gì sai sót mong anh em góp ý và mong các mod bỏ qua cho sai sót của em THÂN !!!!

2. Các thành viên đã Like chuatess1 cho bài viết này:

BlackDragon88 (21-08-2017)

Member BlackDragon88's Avatar
    Like
    10
    Chủ thớt nói quá chuẩn .
    Name : Explorer
    Char : RF

Chúc anh em chơi game vui vẻ

Banned
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Thế mà lúc nào cũng cam kết ko tuồn đồ đấy )))). Có tiền + quan hệ là có tất cả nhé

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Trích Được post bởi chuatess1 Xem bài viết
    1 Sever: Odin mở đc 1 tháng vẫn chưa có boss medusa+kundun vậy mà có 3 4 cái wing 2.5 rồi Đâu phải ai cũng bỏ ra 15m để có wing 2.5 đâu LEDUY Xem sét cách làm việc của bạn nhé !
    2 Rất nhiều lỗi trong game mà LEDUY Hứa có bản big update trong tuần trước mà cũng kô thấy
    3 Mong LEDUY quan tâm tới những gì mình làm chứ tình hình như này có vẻ như LEDUY đang muốn bỏ odin sau 1 tháng open thì phải
    trên đây là ý kiến mình thấy như vậy có gì sai sót mong anh em góp ý và mong các mod bỏ qua cho sai sót của em THÂN !!!!
    Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Đội ngũ kĩ thuật vẫn đang cố gắng làm việc cho bản update tới đây để anh em có một sân chơi hoàn hảo nhất có thể.
    Còn vấn đề MDS mình sẽ báo bên kĩ thuật mở trong thời gian sớm nhất để anh em có thể tham gia event.

Like
    23
    Trích Được post bởi 1909 Xem bài viết
    Thế mà lúc nào cũng cam kết ko tuồn đồ đấy )))). Có tiền + quan hệ là có tất cả nhé
    Đọc xong hãy dùng cái đầu để Hiểu. Chứ đừng đọc xong chưa kịp hiểu tay đã gõ bàn phím. Tuồn đồ ở đâu lấy bằng chứng ra giúp tôi. Nếu không có bằng chứng bạn sẽ bị banned vì cố tình làm mất uy tín của mu-hanoi.net. Cho bạn thời gian hết ngày hôm nay để đưa ra được bằng chứng thuyết phục người khác.
    Thân !

Member BlackDragon88's Avatar
    Like
    10
    Trích Được post bởi hanoi-Ocean Xem bài viết
    Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Đội ngũ kĩ thuật vẫn đang cố gắng làm việc cho bản update tới đây để anh em có một sân chơi hoàn hảo nhất có thể.
    Còn vấn đề MDS mình sẽ báo bên kĩ thuật mở trong thời gian sớm nhất để anh em có thể tham gia event.
    Các bác làm sớm chút ạ, chứ không 1 tháng nữa mới có em sợ server váng vẻ đi MDS mà không có ai pk buồn lắm
    Name : Explorer
    Char : RF

Chúc anh em chơi game vui vẻ

Like
    23
    Trích Được post bởi BlackDragon88 Xem bài viết
    Các bác làm sớm chút ạ, chứ không 1 tháng nữa mới có em sợ server váng vẻ đi MDS mà không có ai pk buồn lắm
    Sẽ cố gắng làm bản update nhanh nhất có thể bạn nhé .

Member
    Like
    0
    Thời Gian Là Vàng Nếu nhứ sever lỗi như này tại sao kô test game 1 tháng luôn đi mà test có 2 3 ngày vội vàng open làm gì ??? nói thật là Cũng Đang bán đồ để rút khỏi sever odin rồi không thiết tha gì cái sever này cả chờ đợi toàn nhận lại thất vọng 1 tháng open thời gian kô ngắn nhé còn mình chả biết đội ngũ kỹ thuật của các bạn tnào chứ có vài cái lỗi easy như thế mãi kô fix đc thì có thể thay 1 đội ngũ kỹ thuật mới đc rồi đấy. Cảm ơn Mod ĐÃ vào góp ý !!!

Banned
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Sẽ cố gắng làm bản update nhanh nhất có thể bạn nhé .
    thế cho 3 cái wing 2.5 ở đâu ra ??? khi chưa có MDS+KUNDUN. Bằng chứng đấy. Ông cho tôi xem bằng chứng 3 cái 2.5 ở đâu ra đi ???

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    Trích Được post bởi chuatess1 Xem bài viết
    ai muốn có thì nạp tiền đó là cách làm của ADM còn lỗi tùm lum chưa fixx dc đã ra mds để mà loạn ak

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối