Kết quả 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Như tiêu đề..

Junior Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Angry Như tiêu đề..

Mong adm giúp em... Chuyện là như này...e Nhân Vật Tiny có bán Sét Chí Tôn luck 5... có thỏa thuận qua lại với nhân vật Anbuoinhe và 2 bên đã ra giá quyết định... và em treo sét lên shop bán lấy Gcoin là 120k 1 món... nhưng nhân vật Anbuoinhe chỉ mua có Áo + Chân chí tôn với giá 120k Gcoin 1 món và uot game... em mong adm lấy lại giúp em 2 món và trả trừ lại 240k Gcoin từ ních e chuyển về acc Anbuoinhe.... mong adm giúp...

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    Trích Được post bởi CauAmCanSa Xem bài viết
    Mong adm giúp em... Chuyện là như này...e Nhân Vật Tiny có bán Sét Chí Tôn luck 5... có thỏa thuận qua lại với nhân vật Anbuoinhe và 2 bên đã ra giá quyết định... và em treo sét lên shop bán lấy Gcoin là 120k 1 món... nhưng nhân vật Anbuoinhe chỉ mua có Áo + Chân chí tôn với giá 120k Gcoin 1 món và uot game... em mong adm lấy lại giúp em 2 món và trả trừ lại 240k Gcoin từ ních e chuyển về acc Anbuoinhe.... mong adm giúp...
    cái này là giao dịch riêng tư cá nhân mình không giúp bạn giải quyết được .. Mong bạn thông cảm

Banned
    Like
    5
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi LÊ DUY Xem bài viết
    cái này là giao dịch riêng tư cá nhân mình không giúp bạn giải quyết được .. Mong bạn thông cảm
    cái trường hợp này tôi đã bị và có nhắc nhở rôi
    Thế Mod Leduy : cho toi hỏi cách GD 1 sét thì phải làm như thế nào.
    Mỗi lần GD lại gọi Mod vào TG ah. Mà chúng tôi GD = GCoi chứ ko phải VND thì mod định bú mút .
    Hay cũng tính phí 10% nhé cho nó thoả mãn cơn đói khát.
    Gọi đc mấy ông Mod vao giao dich chắc hết mẹ ngày. cứ làm như quan tâm sver lắm .
    Góp ý thật lòng là lên trả lại đồng tiền trung trong game,vứt con me cái kiẻu giao dich này đi . Sry hơi bực .

Member MayNhuNao's Avatar
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    đến bùa TS admin k giải quyết được thì nói chuyện gì . admin nó kêu Mua bùa Sd đè bùa thiên sứ . thế ae đi pk mua bùa sd lại mất bùa ts a` . nhiều khi bực vkl đéo muốn đầu tư nữa làm ăn vớ vẩn ))

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Sh0pRac Xem bài viết
    cái trường hợp này tôi đã bị và có nhắc nhở rôi
    Thế Mod Leduy : cho toi hỏi cách GD 1 sét thì phải làm như thế nào.
    Mỗi lần GD lại gọi Mod vào TG ah. Mà chúng tôi GD = GCoi chứ ko phải VND thì mod định bú mút .
    Hay cũng tính phí 10% nhé cho nó thoả mãn cơn đói khát.
    Gọi đc mấy ông Mod vao giao dich chắc hết mẹ ngày. cứ làm như quan tâm sver lắm .
    Góp ý thật lòng là lên trả lại đồng tiền trung trong game,vứt con me cái kiẻu giao dich này đi . Sry hơi bực .
    ngu chết mẹ mày đi