Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 14 của 14
    Senior Member hackiemmu's Avatar
    Like
    11
    Được Like 7 lần trong 4 bài

Exclamation Mất Hết Tiền Mua Đồ mà không được nhận đồ !

Như Tiêu Đề : khoảng 1h~1h30 Mình có lấy tiền 100k Gcent cua NV DoVjpSv + 100k Của NV CUTCUTZA
    Mình quay ra GD với nv ThanhBinh giao hẹn 220k GC+ 4B mình đã gd B trước và quay về Noỉa để mua W2 Đw
    nhưng tiền thì mất mà wing thì chả thấy đâu vậy ADM chếch giùm nv HacKiemMu ( DoVjpSv + CUTCUTZA + ThanhBinh )
    hôm qua đã mất cái BTD 1tháng ko thấy gì rồi đến giờ mất tiền nguu thế này thì hỏi ADM xem liệu mình lấy tiền đâu để chơi tiêp !
    Mong ADM check nhanh giùm mình cái !
    Thank !

Senior Member hackiemmu's Avatar
    Like
    11
    Được Like 7 lần trong 4 bài
    Vậy Xin hỏi AD minh đã bị mất 220k +4B thế cái Wing của mình hiện giờ nó đang ở đâu ! con bạn chỉ trả lời đã mua của ThanhBinh
    minh đã nói là mua của nv ThanhBinh nhung ko thay đồ ! vậy thế là mình mất không 220k+4B mà ko có cả wing lẫn mất cả tiền !
    vậy mình nhờ ADM chỉ để viết là đã mua đồ` hài iiiiiii ! Bạn lên trả lời và giải quyết chứ !
    Thanks !

- - - Updated - - -

Ai cũng biết mình mua của nv ThanhBinh 220k vậy giờ wing 2 DW của mình ở đâu và nếu ko có w2 thì tiền của mình bh ai cầm !

Administrator LegendHeroes's Avatar
    Like
    97
    Được Like 525 lần trong 290 bài
    Trích Được post bởi hackiemmu Xem bài viết
    Vậy Xin hỏi AD minh đã bị mất 220k +4B thế cái Wing của mình hiện giờ nó đang ở đâu ! con bạn chỉ trả lời đã mua của ThanhBinh
    minh đã nói là mua của nv ThanhBinh nhung ko thay đồ ! vậy thế là mình mất không 220k+4B mà ko có cả wing lẫn mất cả tiền !
    vậy mình nhờ ADM chỉ để viết là đã mua đồ` hài iiiiiii ! Bạn lên trả lời và giải quyết chứ !
    Thanks !

- - - Updated - - -

Ai cũng biết mình mua của nv ThanhBinh 220k vậy giờ wing 2 DW của mình ở đâu và nếu ko có w2 thì tiền của mình bh ai cầm !

Đã phục hồi 220k gcen cho bạn .Close topic .
    Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu .
    My Yahoo : Hanoi_LegendHeroes

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    mình cũng mới bị mất tiền mua đồ mà lại không nhận được đồ, mới mua cái trượng thiên tử ở của hàng cá nhân của nhân vật zzmiss2zz 20k, mà đổi sv khác để đi train mà vào thì lại không thấy cái trượng đâu, nhân vật của mình thì đứng ở bãi train, trong khi lúc đổi sv thì đang ở map noria

Banned
    Like
    18
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Đã giải quyết trường hợp của bạn Mình xin phép Close topic !