Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 15 của 15
    Senior Member
    Like
    32
    Được Like 18 lần trong 18 bài

Mong admin LeDuy xem lại!!

Tình hình cũng đã hơn 1 tuần ae bên noria ngồi chơi xơi nước rồi..admin cho mở rs để ae còn cày cuốc chứ suốt ngày cắm mặt ở sv1 thì chán quá..ae bên noria h cũng đông vui hơn trước nên mong admin mở cái event gì đấy để ae tham gia cho vui chứ dạo này thấy admin có vẻ như đem con bỏ chợ quá ..đây là lời nói thật tình nên mong admin xem xét hộ ae sv noria cái nha..thanks 😀

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi ParaNood Xem bài viết
    Riêng mày đéo đủ trình để hiểu vấn đề đâu nhóc con ak. Vào game thấy tao thì né ra nha..!!!

- - - Updated - - -

Mở đi rồi mầy a/e đang rs ở dưới đang cố mò lên dần dần sẽ nghĩ game hết Duy ak. Chơi MU này đâu phải cắm đầu reset rồi Relife là hay đâu. "A/e chơi MU Hà Nội từ xưa đến nay đúng là nói ko oan cho Duy rồi". Thân ái...!!!!!!!
    Chú dạo này hổ báo cáo chồn chồn qá Icarus cbi sát nhập noria , tớ qa cậu nhớ bảo kê tớ nhé hihi

Senior Member ParaNood's Avatar
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    [QUOTE=soma1995;1397293]
    Trích Được post bởi ParaNood Xem bài viết
    Riêng mày đéo đủ trình để hiểu vấn đề đâu nhóc con ak. Vào game thấy tao thì né ra nha..!!!

- - - Updated - - -

chắc ở bị ba mẹ anh em cô cậu dì chú chửi ngu quá nên ra đây xả strees..thôi thì ok mày sua thì mày cứ sủa..tiền ba mẹ cho mày đi ăn sáng nhịn ăn ra nét chơi để đc ahbp thì cứ việc làm nhé..bố không chấp thể loại như con..nào vô đây sủa tiếp cho bố nghe vui tai cái ))).. còn đây là ông cho cháu lời khuyên :10k 20k tiền ăn sáng 1 ngày thì chơi ít thôi nhịn ăn sáng mà nạp game nhiều quá mắc công người ốm như con kiến ra đường bị bạn bè nó đập teo cặc lại về khóc với bố mẹ rồi lại bị chửi rồi lại ra quán net làm ahbp )

- - - Updated - - -

uppppppp admin giữ lời hứa đi nào
    10k 20k . Ôi vl thanh nên mồm còn hôi sữa. Lo mà ăn học cho thành tài rồi sau này nuôi cái lổ mồm đi ku. Next..!!

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi MUHN4EVER Xem bài viết
    Chú dạo này hổ báo cáo chồn chồn qá Icarus cbi sát nhập noria , tớ qa cậu nhớ bảo kê tớ nhé hihi
    Sát nhập thì chắc căng đó 😂😂😂
    PARADISE

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    [QUOTE=ParaNood;1397365]
    Trích Được post bởi soma1995 Xem bài viết

10k 20k . Ôi vl thanh nên mồm còn hôi sữa. Lo mà ăn học cho thành tài rồi sau này nuôi cái lổ mồm đi ku. Next..!!

- - - Updated - - -

Sát nhập thì tao dell acc cho khỏe qa đó làm bao thịt cho tụi mài chịch à

- - - Updated - - -

[QUOTE=ParaNood;1397365]

- - - Updated - - -

Thương m xem bên đó kiếm dùm tao chân Ngọc Bích L4hp5% PD giúp tao nhé ! có gì chuyển qa đưa tao

- - - Updated - - -

[QUOTE=ParaNood;1397365]

- - - Updated - - -

Thương m xem bên đó kiếm dùm tao chân Ngọc Bích L4hp5% PD giúp tao nhé ! có gì chuyển qa đưa tao

Senior Member Viet8888's Avatar
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    đã báo với ad từ ngay lúc mới phát hiện ra. Đến bây giờ chưa có câu tl. haizz.
    Khẳng định 100% kr Luck 10% 2% đã gia cương. Ko thể bán được không đáp shop được. Không đưa cho ai được.
    BoDeoSoAi

Senior Member
    Like
    32
    Được Like 18 lần trong 18 bài
    [QUOTE=ParaNood;1397365]

- - - Updated - - -

Đấy chó phải sủa như thế ông nghe mới sướng tai..nào tiếp tục ẳng cho ông nghe rồi ông cho 2k mua cục xương mà gặm nè con cho ghẻ para