Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 60
    Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài

Ôi ngày xưa nay còn đâu

càng ngày càng chán cách làm việc của các ADM hiện tại

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    adm xem MUHN ss6 hay các MU khác ss6 có ai đua top 48h đc đồ 2op ko @@@ toàn GC thôi may mơ thì có MU cho 1op đây adm cho 2 op chả hoại game thì ko giải thích hộ đi LeDuy

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    Trích Được post bởi soaicaxyzzz Xem bài viết
    adm xem MUHN ss6 hay các MU khác ss6 có ai đua top 48h đc đồ 2op ko @@@ toàn GC thôi may mơ thì có MU cho 1op đây adm cho 2 op chả hoại game thì ko giải thích hộ đi LeDuy
    TRuyền thống của MU HN từ 8 năm là đua top 36h 1 set 2 Option từ lâu lắm rồi bạn à .. Nhưng chỉ Servẻ này thôi các SV sau DUy sẻ set up lại toàn bộ phần thưởng đua top để phù hợp hơn

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    Ở đây

+ Công nhận là MU bây giờ có nhiều cái đổi mới tích cực

Như là: Có dịch vụ Gcent trong game đỡ bị lừa đảo hơn..

B s drop thấp chấp nhận..

Nhưng sv t hỏi bạn.. SV đã đc 1 tuần chưa..

Đồ ẽxp 1 op 2 op tràn lan ra.. .. drop thấp nó thề à

vài ngày đầu train đã ra toàn đồ exl ngon rồi

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Trích Được post bởi Extracting Xem bài viết
    Ở đây

+ Công nhận là MU bây giờ có nhiều cái đổi mới tích cực

Như là: Có dịch vụ Gcent trong game đỡ bị lừa đảo hơn..

B s drop thấp chấp nhận..

Nhưng sv t hỏi bạn.. SV đã đc 1 tuần chưa..

Đồ ẽxp 1 op 2 op tràn lan ra.. .. drop thấp nó thề à

vài ngày đầu train đã ra toàn đồ exl ngon rồi
    Đừng quá khắc khe về đồ EXL bạn à nó drop ra nhiều tỷ lệ thuận với người chơi ... bạn thấy đả ai đủ 1 set chưa trừ người đua top .. Và ở MU SEASON 6.9 này đâu chỉ dừng lại ở đồ EXL đâu còn đồ 380 , đồ socket , đồ thần khảm dòng ... nhiều lắm chứ .. Nhưng mà nói cho cùng thì mình củng chỉ muốn MU được tồn tại lâu nhất có thể và mình sẻ tìm cách xây dựng nó . Và trong đó sẻ có phần đồng góp của các bạn mổi đóng góp mổi ý kiến mình sẻ thu nhận và chỉnh sửa dẫn cho hợp lý hơn

Banned askimo1992's Avatar
    Địa điểm
    hà nội
    Like
    57
    Được Like 17 lần trong 15 bài
    Sau này lúc PK nhau b sẽ biết tại sao ADM bỏ chức năng buss khi không có PT, Nhưng mà Vote cho bỏ chức năng buss dc khi không Pt, ^^

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Trích Được post bởi askimo1992 Xem bài viết
    Sau này lúc PK nhau b sẽ biết tại sao ADM bỏ chức năng buss khi không có PT, Nhưng mà Vote cho bỏ chức năng buss dc khi không Pt, ^^
    Cảm ơn bạn ! cái này mình sẻ thương lượng lại với BQT

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    Trích Được post bởi LÊ DUY Xem bài viết
    Đừng quá khắc khe về đồ EXL bạn à nó drop ra nhiều tỷ lệ thuận với người chơi ... bạn thấy đả ai đủ 1 set chưa trừ người đua top .. Và ở MU SEASON 6.9 này đâu chỉ dừng lại ở đồ EXL đâu còn đồ 380 , đồ socket , đồ thần khảm dòng ... nhiều lắm chứ .. Nhưng mà nói cho cùng thì mình củng chỉ muốn MU được tồn tại lâu nhất có thể và mình sẻ tìm cách xây dựng nó . Và trong đó sẻ có phần đồng góp của các bạn mổi đóng góp mổi ý kiến mình sẻ thu nhận và chỉnh sửa dẫn cho hợp lý hơn
    Mong là sv này có thể chờ đến lúc có đồ khảm Sket

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    TRuyền thống của MU HN từ 8 năm là đua top 36h 1 set 2 Option từ lâu lắm rồi bạn à .. Nhưng chỉ Servẻ này thôi các SV sau DUy sẻ set up lại toàn bộ phần thưởng đua top để phù hợp hơn
    truyền thống của MU HN từ 8năm là dua top 36h 1 sét 2optien^^^ LeDuy ơi có câu biết thì thưa thớt ko biết thì dựa cột mà nghe ae góp ý nhé ^^ truyền thống nào MU hn đua top cho đồ 2op ^^ H ss6 MUHN ko khác j cái ss2 nhé từ cái dua top đến trong G

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    bilinh1's Avatar
    Like
    88
    Được Like 85 lần trong 79 bài
    mình đủ 1 sét BH luck 4% GST r nè ahihi, vui nhưng mà k thích lắm, ad cứ fix lại ra đồ ex nhiều cũng dc nhưng đa số là đồ cùi, đồ ngon thì để từ từ 1,2 tuần nữa là đẹp, như bs chẳng hạn tỉ lệ nthe là quá đẹp, hiếm có khó tìm, lông vũ huy hiệu cũng vậy, chỉ mỗi cái đồ ex thôi fixx nữa là đẹp

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Trích Được post bởi bilinh1 Xem bài viết
    mình đủ 1 sét BH luck 4% GST r nè ahihi, vui nhưng mà k thích lắm, ad cứ fix lại ra đồ ex nhiều cũng dc nhưng đa số là đồ cùi, đồ ngon thì để từ từ 1,2 tuần nữa là đẹp, như bs chẳng hạn tỉ lệ nthe là quá đẹp, hiếm có khó tìm, lông vũ huy hiệu cũng vậy, chỉ mỗi cái đồ ex thôi fixx nữa là đẹp
    đó là lúc đầu thôi bạn bị một số V.đề train rớt đồ exl BQT đả fix và update lại rồi bạn trải nghiệm nhé