Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 60
    Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài

Ôi ngày xưa nay còn đâu

càng ngày càng chán cách làm việc của các ADM hiện tại

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    Trích Được post bởi 0978xxxx Xem bài viết
    thế tại sao phải cứ pt mới buff đc còn k cùng pt k buf đc đó mới là vấn đề
    Như mình đả nói ở trên là .. chức năng nay đả có từ 4 năm trước mình không hề chỉnh sửa gì . Và tại sao lại có nó thì chỉ có những thể hệ trước mới biết được bạn à ! 100% Ingame hiện tại các bạn đang chơi là bản của nhiều năm trước mình ko hề chỉnh sửa gì . Củng có thể là do các bạn chưa quen với cách làm việc của mình ! và mình sẻ đi cùng các bn 1 chặn đường dài cho đến về sau nữa

Địa điểm
    Like
    125
    Trích Được post bởi LÊ DUY Xem bài viết
    Như mình đả nói ở trên là .. chức năng nay đả có từ 4 năm trước mình không hề chỉnh sửa gì . Và tại sao lại có nó thì chỉ có những thể hệ trước mới biết được bạn à ! 100% Ingame hiện tại các bạn đang chơi là bản của nhiều năm trước mình ko hề chỉnh sửa gì . Củng có thể là do các bạn chưa quen với cách làm việc của mình ! và mình sẻ đi cùng các bn 1 chặn đường dài cho đến về sau nữa
    4 năm trc sv QN PH SM vẫn còn chứ chẳng bỏ

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Cái chức năng buff ELF trong PT này là có từ 4 năm trước rồi bạn nhé . Không phải mới đây mình làm đâu .. Tất cả những gì bạn chơi DROP hay đồ exl là mình giữ nguyên bản củ chỉ thêm Event tại Server 11 mình không hề thay đổi gì về cấu trúc trong game !
    Admin lấy đâu ra cái chức năng buff ELF trong PT của MU HN từ 4 năm trước thế ?????????????????????????????????????????????????? ????????????????????????????????? ))

Địa điểm
    Like
    125
    cái sv trc k cần pt vẫn buff đc chứ đừng nói là bỏ 4 năm rồi ông mới làm adm đc mấy hôm à

Junior Member
    Like
    0
    cái sv trc k cần pt vẫn buff đc chứ đừng nói là bỏ 4 năm rồi ông mới làm adm đc mấy hôm à
    Cũng đc hơn 1 năm cái pt buff rồi mà ? @@ 4 năm thì k đc chứ 1 năm thì đc rồi . Đọc nhiều câu LÊ DUY trả lời ngáo nhưng thôi người ta admin ss2 làm quen vs ss6 có tinh thần rep bài là đáng ghi nhận rồi làm gì mà phải ép người ta thế ? @@

Địa điểm
    Like
    125
    Trích Được post bởi Sexy Nighttt Xem bài viết
    Cũng đc hơn 1 năm cái pt buff rồi mà ? @@ 4 năm thì k đc chứ 1 năm thì đc rồi . Đọc nhiều câu LÊ DUY trả lời ngáo nhưng thôi người ta admin ss2 làm quen vs ss6 có tinh thần rep bài là đáng ghi nhận rồi làm gì mà phải ép người ta thế ? @@
    trc đây còn ông meohoang giờ chả biết còn k hay nghỉ rồi tập đoàn ngày trc làm việc tốt hơn bây giờ nhiều

Senior Member Viet8888's Avatar
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    dần dần rồi sẽ quen. Thôi kệ đi a. Game thủ tự thích nghi được.
    BoDeoSoAi

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    trc đây còn ông meohoang giờ chả biết còn k hay nghỉ rồi tập đoàn ngày trc làm việc tốt hơn bây giờ nhiều
    Thời nào củng vậy bạn à ! nhưng cách làm việc của mổi người 1 khác . Và thời đó với thời nay củng đả khác rất nhiều rồi .. Giờ phải phát triễn nhưng cái mới mẻ để mọi người trải nghiệm cùng với sự thay đổi là lỗi sẻ đi song song với nó . Q trọng là phản ứng của mổi người như thế nào thôi . Thay vì ném đá chửi bới thì Report lỗi cho BQT fix là cách toàn diện nhất

Junior Member
    Like
    0
    Thời nào củng vậy bạn à ! nhưng cách làm việc của mổi người 1 khác . Và thời đó với thời nay củng đả khác rất nhiều rồi .. Giờ phải phát triễn nhưng cái mới mẻ để mọi người trải nghiệm cùng với sự thay đổi là lỗi sẻ đi song song với nó . Q trọng là phản ứng của mổi người như thế nào thôi . Thay vì ném đá chửi bới thì Report lỗi cho BQT fix là cách toàn diện nhất
    Câu này dc hay like...cũ qua rồi đổi mới cái mời thích nghi dần rồi quen... nhưng đồ ex hạn chế nêm bos và train ít rơi ok

Senior Member
    Like
    11
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    VOTE bỏ chức năng buff PT nhé -_-