Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 30
    LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    Được Like 62 lần trong 43 bài

Cần Gặp anh Hoà TCT vấn đề hậu thu hồi đồ!

em có đăng bài sau thu hồi đồ lỗi bị mất đồ cá nhân chính a Hoà vào tiếp nhận bài có nói các bạn cứ kiến nghị chúng tôi sẽ xem xét
    vậy lí do gì xoá bài đăng của em không 1 câu trả lời hay 1 hình thức sử lý
    em nạp thẻ mua thẻ bài chaos trong web shop quay được:
    1 box 5 ném ra được 1 áo thần long 5% phản đòn
    1 viên b
    dùng wcoin mua pet và zing thì thu hồi xong bị mất 1 gấu, 1 đại quỷ, 1 nhẫn phù thuỷ, 1 nhẫn ma thuật
    đi làm nv master nhặt được 1 viên cre tại map Barracks
    1 con tuần lộc do nhận code có được
    tất cả anh đều có thể kiểm tra và xác thực lại được thông tin có chuẩn không nhé
    trong mục tăng cấp nhận quà không hề có phần thưởng nhẫn phù thuỷ, nhẫn ma thuật, cre, đại quỷ mà xoá cả đồ này thì em cũng chịu
    e quay lại chơi rủ rê bạn bè nói mu này t chơi lâu lắm rồi ổn định lắm mà bây giờ thì nên suy nghĩ lại rồi
    trước đây mỗi khi em hay bất kì ai không kiềm chế được vi phạm nội quy forum thì cùng lắm khoá topic hoặc band id giờ thì còn xoá cả bài trong khi em không hề vi phạm điều gì thậm chí còn lịch sự cảm ơn game master khi tiếp nhận bài của em gửi lên admin phụ trách.
    em không cần biết a đang quản lý hay phát triển bao nhiêu game khác nhưng bỏ bê cái game đã làm lên tên tuổi của anh và chính anh nói nó là niềm đam mê thì nên xem sét lại
    em cũng không cần biết ai đang phụ trách quản lý game này hay chính anh quản lý, thì em xin nói thẳng không bằng 1 phần của thằng phi với anh thắng làm.
    đồ em không cần lấy lại, nhưng e cần 1 lời xin lỗi của người thu hồi đồ không kiểm chứng, và người xoá bài đăng của em không thông báo. trước a hoa linh còn làm a xoá bài của ai đều mail lí do.
    MU-HN không còn là niềm tự hào để em nhắc đến mỗi khi ngồi nc về game với bạn bè nữa rồi

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Trích Được post bởi sallya3 Xem bài viết
    thanks! .

- - - Updated - - -

em khẳng định box 5 em dùng thẻ bài chaos nhận được a kiểm tra đi

- - - Updated - - -

em đã đưa ra dẫn chứng à nguồn gốc cụ thể của từng đồ bị mất rồi
    a xem thời gian em ném box được áo thần long và thời gian em nhận box từ lỗi game cách nhau bao nhiêu tiếng.
    em nhận dc đồ vì em thấy nhận được em không hề bán hay tuyên truyền cho người khác em nhận chưa được 10p thì tài khoản bị khoá để thu hồi, vậy em hỏi anh em làm gì mà a nói lợi dụng?
    Những item em báo anh có thể kiểm tra và phục hồi nếu đúng. Đọc tên tài khoản để a kiểm tra.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Bạn đã có thể nhận lại hộp may mắn để ném nhé.
    mình nhận mốc nhiệm vụ ngày nạp 100k rồi quăng ra cái gậy rồng giờ admin kêu nhận lại mình nhận kg được nhưng được đồ mình bán cho ông anh 300k thẻ giờ admin kiểm tra lại dùm chứa có cây gậy làm động lực chơi game

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    Những item em báo anh có thể kiểm tra và phục hồi nếu đúng. Đọc tên tài khoản để a kiểm tra.
    em đợi câu trả lời của anh

- - - Updated - - -

tài khoản : sally_a3

Banned
    Like
    18
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Bạn cung cấp luôn giúp mình tên nhân vật nhé !

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi freesky Xem bài viết
    mình nhận mốc nhiệm vụ ngày nạp 100k rồi quăng ra cái gậy rồng giờ admin kêu nhận lại mình nhận kg được nhưng được đồ mình bán cho ông anh 300k thẻ giờ admin kiểm tra lại dùm chứa có cây gậy làm động lực chơi game
    cả bạn nữa cung cấp giúp mình tên nhân vật để bên mình kiểm tra nhé !

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    Trích Được post bởi Sấm Chớp Xem bài viết

- - - Updated - - -

nhân vật chính: TomHoBao

Junior Member
    Like
    0

cho 1 câu trả lời hợp lý với ạ .. mọi người chơi được game sao níck em vẫn bị khóa ạ

Bạn đã có thể nhận lại hộp may mắn để ném nhé.
    giúp em 1 câu trả lời thích đáng ạ .. em cám ơn anh ạ ... id: hoankute95

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Sấm Chớp Xem bài viết

- - - Updated - - -

bạn kêu admin check dùm minh với id zero ném hộp quà mốc nhiệm vụ ngay nạp 100k ra cai gậy rồng luck 10% giờ mất thì làm sao có tinh thần chơi nữa

Junior Member
    Like
    0
    em đã báo cho các ad rất nhiều về id :hoankute95 của em đợi mãi đến giờ vẫn khóa ko thể cày lv để rs đc .. mà hôm nay em còn 10 lần rs nữa .. mong anh mở nick cho em với em cầu xin anh đấy em đi làm về ko biết gì cả nick e cũng ko có gì để khóa mà mọi người vẫn chơi được là sao ạ .. sắp hết ngày rồi . cầu xin

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    Trích Được post bởi sallya3 Xem bài viết
    em có đăng bài sau thu hồi đồ lỗi bị mất đồ cá nhân chính a Hoà vào tiếp nhận bài có nói các bạn cứ kiến nghị chúng tôi sẽ xem xét
    vậy lí do gì xoá bài đăng của em không 1 câu trả lời hay 1 hình thức sử lý
    em nạp thẻ mua thẻ bài chaos trong web shop quay được:
    1 box 5 ném ra được 1 áo thần long 5% phản đòn
    1 viên b
    dùng wcoin mua pet và zing thì thu hồi xong bị mất 1 gấu, 1 đại quỷ, 1 nhẫn phù thuỷ, 1 nhẫn ma thuật
    đi làm nv master nhặt được 1 viên cre tại map Barracks
    1 con tuần lộc do nhận code có được
    tất cả anh đều có thể kiểm tra và xác thực lại được thông tin có chuẩn không nhé
    trong mục tăng cấp nhận quà không hề có phần thưởng nhẫn phù thuỷ, nhẫn ma thuật, cre, đại quỷ mà xoá cả đồ này thì em cũng chịu
    e quay lại chơi rủ rê bạn bè nói mu này t chơi lâu lắm rồi ổn định lắm mà bây giờ thì nên suy nghĩ lại rồi
    trước đây mỗi khi em hay bất kì ai không kiềm chế được vi phạm nội quy forum thì cùng lắm khoá topic hoặc band id giờ thì còn xoá cả bài trong khi em không hề vi phạm điều gì thậm chí còn lịch sự cảm ơn game master khi tiếp nhận bài của em gửi lên admin phụ trách.
    em không cần biết a đang quản lý hay phát triển bao nhiêu game khác nhưng bỏ bê cái game đã làm lên tên tuổi của anh và chính anh nói nó là niềm đam mê thì nên xem sét lại
    em cũng không cần biết ai đang phụ trách quản lý game này hay chính anh quản lý, thì em xin nói thẳng không bằng 1 phần của thằng phi với anh thắng làm.
    đồ em không cần lấy lại, nhưng e cần 1 lời xin lỗi của người thu hồi đồ không kiểm chứng, và người xoá bài đăng của em không thông báo. trước a hoa linh còn làm a xoá bài của ai đều mail lí do.
    MU-HN không còn là niềm tự hào để em nhắc đến mỗi khi ngồi nc về game với bạn bè nữa rồi
    Chào bạn mình đả phục hồi lại giúp đồ của bạn bị mất .. vui lòng vào Event > Nhận giải để lấy lại đồ

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    Trích Được post bởi LÊ DUY Xem bài viết
    Chào bạn mình đả phục hồi lại giúp đồ của bạn bị mất .. vui lòng vào Event > Nhận giải để lấy lại đồ
    ơ box 5 ném ra được áo thần long mà lại trả lại box 5 thì hơi khó hiểu