Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 5 của 5
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    cr7_Ronaldo's Avatar
    Like
    22
    Được Like 44 lần trong 31 bài

Statusicon24 Tiếp tục 1 lần nữa xin ADM LEDUY và các Mod cho câu Trả lời >>>>>>>>>

DW dùng skill xa hàng kilomet lần trước chưa nhận dc câu trả lời thỏa đáng lần này xin phép AD cho 1 câu trả lời thỏa đáng. ADM. Link: https://www.youtube.com/watch?v=O_H0JcrRsCU
    Video Youtube

- - - Updated - - -

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    Trích Được post bởi cr7_Ronaldo Xem bài viết
    DW dùng skill xa hàng kilomet lần trước chưa nhận dc câu trả lời thỏa đáng lần này xin phép AD cho 1 câu trả lời thỏa đáng. ADM. Link: https://www.youtube.com/watch?v=O_H0JcrRsCU
    Video Youtube

- - - Updated - - -

Trường hợp này là bị lag nhân vật nhân vật DW đứng cạnh bos đó bạn nhưng màng hình bên bạn thì thấy đứng xa .. bạn có thể thử săn bos với 2 máy ngồi cạnh và xem kết quả

Senior Member Viet8888's Avatar
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Video Youtube

- - - Updated - - -

haha. THế này mà bạn còn bảo là hack thì nhìn mình chắc siêu hack luôn. thấy mỗi đuôi con rồng bé tí mà mình vẫn dame được luôn. Add facebook 0902001535 ( Hoài Nam ) mình cho c xem clip và hình ảnh rõ nét trường hợp bạn thắc mắc.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi LÊ DUY Xem bài viết
    Trường hợp này là bị lag nhân vật nhân vật DW đứng cạnh bos đó bạn nhưng màng hình bên bạn thì thấy đứng xa .. bạn có thể thử săn bos với 2 máy ngồi cạnh và xem kết quả
    Anh để e thông não hộ cho
    BoDeoSoAi

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    cr7_Ronaldo's Avatar
    Like
    22
    Được Like 44 lần trong 31 bài
    haiz lại là lag sao

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi LÊ DUY Xem bài viết
    thật là trùng hợp ADM ạ, đi train không bao giờ gặp trường hợp lag , nhưng khi di săn boss thi thoảng lại gặp lag
    ADM fix lỗi lag đi .

Banned
    Like
    22
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    haiz lại là lag sao

- - - Updated - - -

thật là trùng hợp ADM ạ, đi train không bao giờ gặp trường hợp lag , nhưng khi di săn boss thi thoảng lại gặp lag
    ADM fix lỗi lag đi .
    - chơi mu bao nhiêu năm rồi hỏi thế ko sợ ng` khác nó cười vào mặt à
    cái này là lỗi hiện thị nhân vật nhé ! bây giờ bật 3D lên zoom xa ra hết 100%
    dùng skill mưa độc tố ấn auto F6 tự động đánh ! căn toạ độ mưa độc tố vào boss là được
    vì khoảng cách xa boss ko đánh chết được ( trừ khi boss move ) còn dame của mưa độc tố ko cần trúng vào boss
    chỉ cần hơi gần và hiện dame lên là được nhé hiểu ko trước đây chơi ss69 xong sv này chả ai dạy cả
    tự tìm tòi bên ss2
    có gì cần hỏi thì pm nhé các thanh niên bên s69 sang chơi còn bỡ ngỡ nhiều cái ss2 còn chưa rõ
    FB: https://www.facebook.com/ong.canoi
    hoặc pm XeDapOi nhé có mỗi cái này mà thấy ông post hoài