Kết quả 1 tới 6 của 6
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài

Nho LeDuy Xem Va Giai Quyet Ho

LeDuy Minh La Nguoi Choi NV Tunglouis Hien Nay Dang Co 1Thanh Phan Xau Lap Ten Giong Minh Chuyen Cho Luch Nao Minh Off La Vào PMM Cac AE Trong Game De Muon Do Muon Tien Lua Dao 1Cach Trang Tron Len Minh Nho ADM Dieu Tra Ho Minh IP Voi ID Nao Co Ten Gia Nhu Ten Cua Minh De Truong Tri Thành Phan Nguy Hiem Nay Mong LeDuy Giai Quyet Ho Minh Vi Tinh Trang Nay Dang Lam Loan Game Va Ngay Ra Hinh Anh Xau Ve Game

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    Trích Được post bởi antoan123 Xem bài viết
    LeDuy Minh La Nguoi Choi NV Tunglouis Hien Nay Dang Co 1Thanh Phan Xau Lap Ten Giong Minh Chuyen Cho Luch Nao Minh Off La Vào PMM Cac AE Trong Game De Muon Do Muon Tien Lua Dao 1Cach Trang Tron Len Minh Nho ADM Dieu Tra Ho Minh IP Voi ID Nao Co Ten Gia Nhu Ten Cua Minh De Truong Tri Thành Phan Nguy Hiem Nay Mong LeDuy Giai Quyet Ho Minh Vi Tinh Trang Nay Dang Lam Loan Game Va Ngay Ra Hinh Anh Xau Ve Game
    Bạn viết có dấu giúp mình , đọc không hiểu gì @@

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Hóng thánh vietsub :3

Senior Member
    Like
    0
    là nhu này hiên nay đang có 1nguoi lâp 1id vói nv y hêt tên cua mình tuc la Tunglouis <ten gia TungIouis> toàn vào lùa đao ae trong Game muon đồ muon tiền cac kiêu lên mình nhò LEDUY tìm va del hô mình cai tên NV gia mao kia đi vì rât nhiều ae không biết đa bi nó lua rồi LEDUY tìm hiêu và giup mình voi

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi LÊ DUY Xem bài viết
    Bạn viết có dấu giúp mình , đọc không hiểu gì @@
    Mình có ý kiến là ADM nên xem xét không cho tạo những cái tên gần giống nhau, Chẳng hạn như cái tên của mình là MinhVuong, có cái ông lấy tên MinhVuong1. xong là mua bán đồ toàn bị nhầm, nhiều khi bán đồ khác các game thủ cứ nhầm là người kia, gọi qua sb1 mất hết cả time

Senior Member ParaNood's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi antoan123 Xem bài viết
    Việt sub cho AD và ae:
    LêDuy, mình là người chơi nhân vật Tunglouis. Hiện nay đang có 1 thành phần xấu lập tên giống mình chuyên chờ lúc nào mình off là vào pm các anh em trong game để mượn để mượn tiền lừa đảo một các trắng trợn nên mình nhờ ADM điều tra hộ mình IP với ID nào có tên giả như tên của mình để trừng tra thành phần nguy hiểm này. Mong LêDuy giải quyết hộ mình vì tình trạng này đang làm loạn game và gây ra hình ảnh xấu về game. 😂😂😂😂😂

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi ParaNood Xem bài viết
    Việt sub cho AD và ae:
    LêDuy, mình là người chơi nhân vật Tunglouis. Hiện nay đang có 1 thành phần xấu lập tên giống mình chuyên chờ lúc nào mình off là vào pm các anh em trong game để mượn đồ mượn tiền lừa đảo một cách trắng trợn nên mình nhờ ADM điều tra hộ mình IP với ID nào có tên giả như tên của mình để trừng trị thành phần nguy hiểm này. Mong LêDuy giải quyết hộ mình vì tình trạng này đang làm loạn game và gây ra hình ảnh xấu về game. 😂😂😂😂😂
    .............
    PARADISE