Trích Được post bởi antoan123 Xem bài viết
LeDuy Minh La Nguoi Choi NV Tunglouis Hien Nay Dang Co 1Thanh Phan Xau Lap Ten Giong Minh Chuyen Cho Luch Nao Minh Off La Vào PMM Cac AE Trong Game De Muon Do Muon Tien Lua Dao 1Cach Trang Tron Len Minh Nho ADM Dieu Tra Ho Minh IP Voi ID Nao Co Ten Gia Nhu Ten Cua Minh De Truong Tri Thành Phan Nguy Hiem Nay Mong LeDuy Giai Quyet Ho Minh Vi Tinh Trang Nay Dang Lam Loan Game Va Ngay Ra Hinh Anh Xau Ve Game
Việt sub cho AD và ae:
LêDuy, mình là người chơi nhân vật Tunglouis. Hiện nay đang có 1 thành phần xấu lập tên giống mình chuyên chờ lúc nào mình off là vào pm các anh em trong game để mượn để mượn tiền lừa đảo một các trắng trợn nên mình nhờ ADM điều tra hộ mình IP với ID nào có tên giả như tên của mình để trừng tra thành phần nguy hiểm này. Mong LêDuy giải quyết hộ mình vì tình trạng này đang làm loạn game và gây ra hình ảnh xấu về game. 😂😂😂😂😂

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi ParaNood Xem bài viết
Việt sub cho AD và ae:
LêDuy, mình là người chơi nhân vật Tunglouis. Hiện nay đang có 1 thành phần xấu lập tên giống mình chuyên chờ lúc nào mình off là vào pm các anh em trong game để mượn đồ mượn tiền lừa đảo một cách trắng trợn nên mình nhờ ADM điều tra hộ mình IP với ID nào có tên giả như tên của mình để trừng trị thành phần nguy hiểm này. Mong LêDuy giải quyết hộ mình vì tình trạng này đang làm loạn game và gây ra hình ảnh xấu về game. 😂😂😂😂😂
.............