Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 21
    Senior Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Lightbulb Những nhân vật lên tránh xa all sever mới và cũ

Cac anh em có những người chơi game để vui vẻ chửi nhau pk cung chỉ để xả strest ... còn có những nhân vật chuyên xin xỏ mượn acc hoặc lợi dụng tình cảm của anh em để trục lợi rieng bán rẻ anh em đi kiếm VND và nhiều hành động phá game khác ... Anh em chú ý đi các sever Những nguời tên Khoa Khôi Phong đặc biệt là Huỳnh chuyên mượn acc và bán đồ của anh em . những người này không xứng đáng để làm 1 game thủ xứng đáng được tôn trọng . ANH EM HÃY CHÚ Ý CẨN THẬN . bảo toan acc bảo toàn đồ đạc cẩn thận nhé

- - - Updated - - -

Cac anh em có những người chơi game để vui vẻ chửi nhau pk cung chỉ để xả strest ... còn có những nhân vật chuyên xin xỏ mượn acc hoặc lợi dụng tình cảm của anh em để trục lợi rieng bán rẻ anh em đi kiếm VND và nhiều hành động phá game khác ... Anh em chú ý đi các sever Những nguời tên ---- KHOA KHÔI PHONG ----- đặc biệt là HUỲNH ---- chuyên mượn acc và bán đồ của anh em . những người này không xứng đáng để làm 1 game thủ xứng đáng được tôn trọng . ANH EM HÃY CHÚ Ý CẨN THẬN . bảo toan acc bảo toàn đồ đạc cẩn thận nhé

Member
    Like
    0
    upppppppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    2
    upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    2
    upppppppppppppppppppppppppppppppp

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    Trích Được post bởi bibibobo Xem bài viết
    Cac anh em có những người chơi game để vui vẻ chửi nhau pk cung chỉ để xả strest ... còn có những nhân vật chuyên xin xỏ mượn acc hoặc lợi dụng tình cảm của anh em để trục lợi rieng bán rẻ anh em đi kiếm VND và nhiều hành động phá game khác ... Anh em chú ý đi các sever Những nguời tên Khoa Khôi Phong đặc biệt là Huỳnh chuyên mượn acc và bán đồ của anh em . những người này không xứng đáng để làm 1 game thủ xứng đáng được tôn trọng . ANH EM HÃY CHÚ Ý CẨN THẬN . bảo toan acc bảo toàn đồ đạc cẩn thận nhé

- - - Updated - - -

Cac anh em có những người chơi game để vui vẻ chửi nhau pk cung chỉ để xả strest ... còn có những nhân vật chuyên xin xỏ mượn acc hoặc lợi dụng tình cảm của anh em để trục lợi rieng bán rẻ anh em đi kiếm VND và nhiều hành động phá game khác ... Anh em chú ý đi các sever Những nguời tên ---- KHOA KHÔI PHONG ----- đặc biệt là HUỲNH ---- chuyên mượn acc và bán đồ của anh em . những người này không xứng đáng để làm 1 game thủ xứng đáng được tôn trọng . ANH EM HÃY CHÚ Ý CẨN THẬN . bảo toan acc bảo toàn đồ đạc cẩn thận nhé
    Mình đã phải đăng nhập để Like cho những confession chân thật nhất của bạn. very thank guy !

Senior Member
    Like
    2
    Không phải những lời chân thật nhất đâu mà nó là sự thật đấy mày hiểu rõ nhất mà Huỳnh cầu ăn tạp quá từ thằng trẻ con 97 98 còn không tha sắp giàu chưa cố lên

Senior Member
    Like
    32
    Được Like 18 lần trong 18 bài
    Trích Được post bởi zl0v3g4m3z Xem bài viết
    Mình đã phải đăng nhập để Like cho những confession chân thật nhất của bạn. very thank guy !
    K phải mày tên huỳnh lồn chó dại chuyên đi mượn acc rồi bán đồ của ae ah..cặn bã của xh

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi soma1995 Xem bài viết
    K phải mày tên huỳnh lồn chó dại chuyên đi mượn acc rồi bán đồ của ae ah..cặn bã của xh
    1 ti like cho câu nói hay nhất của bạn

Junior Member
    Like
    1
    hack tinh dai phap da bi pha san

Senior Member
    Like
    2
    up up uppppppppppppppppppp up cho sever moi anh em phải đề phòng cẩn thận những tên này sever mới nha hỏi không cho mượn mất lòng còn hơn vừa mất đồ lại mất bạn . những thành phần này có thể nói là quá tiếng tăm về khắp các sever rồi ACE Odin lên cảnh giác

- - - Updated - - -

KHOA KHÔI mõm PHONG chó ghẻ HUỲNH cẩu . ae chú ý nhưng đối tượng này nhaaaa

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối