Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 25 của 25
    Senior Member
    Like
    80
    Được Like 8 lần trong 8 bài

Đề nghị anh Duy block nick HoangGia99

Như tít nếu e vu khống cho 2tay4em thi a hay block nick e
    Ban 2tay bảo vứt biên lai rồi. ok mong bạn ra ngân hàng mượn biên lai gốc chup lại post lên đây
    Nếu thực sự chuyên rồi tôi sẽ để anh Duy block acc tôi
    vừa để chứng minh rằng bạn bị oan luôn
    Bạn ko lam đc thi đừng ra vẻ thanh cao, nap 20 triêu này lọ
    tôi với Bạn và cả Guild tinhban chưa va chạm gi cả đến giơ tối vẫn chưa hiểu lý do tại sao 1 chủ LM lại đi lừa mấy đòng vây
    tôi post lên đê cho ae cảnh giác với loại ng như bạn thôi, con ko ai giau gi măy trăm cả, mất thi thôi chẳng càn lấy lại lam gi. Nhưng nghe cách nc vừa ăn cướp vừa la làng của bạn thấy hai vl
    ko post đc cấi ảnh để le duy block acc tui thi đừng vào đây sủa nhé

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi TheBugBoy Xem bài viết
    ờ thì sao ???.bùng thì làm sao???.ít ra còn dám nhận đằng này dám làm không dám nhận.tại hạ cam bái hạ phong luôn....toàn mấy thằng nói thì hay nhưng vào game chả làm éo gì.đi săn sv pk thì chẳng thấy thằng nào toàn lên đây nói miệng thế????.
    Còn riêng mài đã bùng thì đéo có tư cách lên tiếng nói chiện nhé !!

Junior Member
    Like
    0
    Mình thấy ban muhn4ever lớn rồi nói chuyện cho có căn cứ tí, tôi người ngoài k bênh vực ai cũng đéo cần biết bạn chủ guild với bạn bán gcoin kia là ai, nhưng minh bạch thì phải có bằng chứng trắng đen rõ ràng, bạn nhảy vào nói nào là ai không biết chuyện đừng nói, chuyện gì, biết gì, bạn có là người trong cuộc đâu mà phán như đúng rồi, giả sử là bạn chủ guild kia có sống tốt với anh em như thế nào,không có nghĩa là ổng cũng ko lừa đảo hay ko sống chó với người khác, bộ tao tốt với cha mẹ tao thì tao cũng tốt với bất kỳ ai à, lập luận vô căn cứ

thứ 2, là thằng đàn ông làm thì nhận, anh em ai cũng lớn rồi, đọc cách trả lời của thằng chủ guild kiểu chối vẩn vơ làm biếng bận bịu này nọ là biết nhé, ok nếu như bận thì ko cần chủ g 4veu gì đó làm, mà ông hoanggia gì đó ra ngân hàng, nói nhân viên sao kê chi tiết giao dịch từ 1 tháng 3 tới giờ, tầm 10-15k, chụp thông tin chủ tài khoản trang đầu, có tên tuổi của ông hoànggia, và chụp tất cả cá trang up lên diễn đàn, xem có chối được không,

mình nói zậy là để vạch mặt thằng chó kia, chứ thật ra nó đã vậy thì nó ko muốn trả rồi, rip cho 1 thằng chó sắp nghỉ mu, nhục vl ra

Senior Member
    Like
    80
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi hieutmscb Xem bài viết
    Mình thấy ban muhn4ever lớn rồi nói chuyện cho có căn cứ tí, tôi người ngoài k bênh vực ai cũng đéo cần biết bạn chủ guild với bạn bán gcoin kia là ai, nhưng minh bạch thì phải có bằng chứng trắng đen rõ ràng, bạn nhảy vào nói nào là ai không biết chuyện đừng nói, chuyện gì, biết gì, bạn có là người trong cuộc đâu mà phán như đúng rồi, giả sử là bạn chủ guild kia có sống tốt với anh em như thế nào,không có nghĩa là ổng cũng ko lừa đảo hay ko sống chó với người khác, bộ tao tốt với cha mẹ tao thì tao cũng tốt với bất kỳ ai à, lập luận vô căn cứ

thứ 2, là thằng đàn ông làm thì nhận, anh em ai cũng lớn rồi, đọc cách trả lời của thằng chủ guild kiểu chối vẩn vơ làm biếng bận bịu này nọ là biết nhé, ok nếu như bận thì ko cần chủ g 4veu gì đó làm, mà ông hoanggia gì đó ra ngân hàng, nói nhân viên sao kê chi tiết giao dịch từ 1 tháng 3 tới giờ, tầm 10-15k, chụp thông tin chủ tài khoản trang đầu, có tên tuổi của ông hoànggia, và chụp tất cả cá trang up lên diễn đàn, xem có chối được không,

mình nói zậy là để vạch mặt thằng chó kia, chứ thật ra nó đã vậy thì nó ko muốn trả rồi, rip cho 1 thằng chó sắp nghỉ mu, nhục vl ra
    Bạn này nói chuẩn nè mình sống tốt voi ng nhà m đâu co nghĩa là ai m cũng phải sông tôt ^^
    T ra in sao kê nhưng nó lại bảo ko phải stk mà nó chuyên vào ý
    T nói lại lần nữa nó mà ra chup dc cai biên lai chuyẻn tiền thì cho leduy block acc t luôn.
    Acc cũng vài củ nếu ko chắc t điên mà đem ra thách đó làm gi

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi HoangGia99 Xem bài viết
    Bạn này nói chuẩn nè mình sống tốt voi ng nhà m đâu co nghĩa là ai m cũng phải sông tôt ^^
    T ra in sao kê nhưng nó lại bảo ko phải stk mà nó chuyên vào ý
    T nói lại lần nữa nó mà ra chup dc cai biên lai chuyẻn tiền thì cho leduy block acc t luôn.
    Acc cũng vài củ nếu ko chắc t điên mà đem ra thách đó làm gi
    nó nói zậy sao ông không nói lại, giao dịch thì chuyển vào đúng số tài khoản tên tuổi người chơi, bà nội mày chuyển vào tài khoản nào mà láo láo như 1 thằng đàn bà thế, nhục vãi ra, cách nói chuyện là biết rồi ông à, anh em đọc cũng sẽ hiểu, trước giờ có thằng ngu nào mà chuyển tiền qua số tài khoản người khác, rồi còn mất bill chuyển tiền, nực cười, tâm lý thằng nào chuyển tiền cũng ở vị trí đằng mũi, nên chuyển xong ai cũng lấy bill, nó nói lấy xong quăng mất, hâh, lý luận quẩn quơ đàn bà thật , thôi ông bỏ đi, 300 ngàn mua danh dự nó, từ giờ tao mà zô MU, chắc tao chửi cha mẹ nó tổn thọ quá

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi MUHN4EVER Xem bài viết
    Còn riêng mài đã bùng thì đéo có tư cách lên tiếng nói chiện nhé !!
    Thì làm sao????.nó bùng t thì t bùng nó.sao nào.còn m chỉ đang nói miệng và nấp sau bàn phím chứ t cũng chả biết trong game m là thằng nào.vẫn là nói thì hay còn làm thì đéo làm được gì.sủa more pls.