Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 25
    Senior Member
    Like
    80
    Được Like 8 lần trong 8 bài

Đề nghị anh Duy block nick HoangGia99

Như tít nếu e vu khống cho 2tay4em thi a hay block nick e
    Ban 2tay bảo vứt biên lai rồi. ok mong bạn ra ngân hàng mượn biên lai gốc chup lại post lên đây
    Nếu thực sự chuyên rồi tôi sẽ để anh Duy block acc tôi
    vừa để chứng minh rằng bạn bị oan luôn
    Bạn ko lam đc thi đừng ra vẻ thanh cao, nap 20 triêu này lọ
    tôi với Bạn và cả Guild tinhban chưa va chạm gi cả đến giơ tối vẫn chưa hiểu lý do tại sao 1 chủ LM lại đi lừa mấy đòng vây
    tôi post lên đê cho ae cảnh giác với loại ng như bạn thôi, con ko ai giau gi măy trăm cả, mất thi thôi chẳng càn lấy lại lam gi. Nhưng nghe cách nc vừa ăn cướp vừa la làng của bạn thấy hai vl
    ko post đc cấi ảnh để le duy block acc tui thi đừng vào đây sủa nhé

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi monkeylvup Xem bài viết
    nếu cần danh dự thì đã có biên lai từ lâu rồi
    bác này nói chuẩn này

Senior Member ParaNood's Avatar
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Lừa đảo, bán rẻ danh dự và cũng chính bản thân tự thừa nhận thì chỉ có thằng TamThaiTu và Bloody thôi nha....!!! Ôi..... nói tới mấy chú em này thì lại thấy buồn cười.....!!!

Junior Member
    Like
    0
    vui vkl ra ))

Senior Member
    Like
    1
    Các thánh ngoài lề không biết xin đừng lên tiếng , người đã từng Giao Dịch với AE bọn tôi thì ai cũng hiểu ntn rồi

Senior Member
    Like
    80
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi MUHN4EVER Xem bài viết
    Các thánh ngoài lề không biết xin đừng lên tiếng , người đã từng Giao Dịch với AE bọn tôi thì ai cũng hiểu ntn rồi
    Ae tuy ng ngoài lề nhưng cũng là ng có đầu óc bạn ah. Có lừa hay ko ng ta đọc topic là hiểu cả

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi ParaNood Xem bài viết
    Lừa đảo, bán rẻ danh dự và cũng chính bản thân tự thừa nhận thì chỉ có thằng TamThaiTu và Bloody thôi nha....!!! Ôi..... nói tới mấy chú em này thì lại thấy buồn cười.....!!!
    Trình của t vẫn kém chủ G tình bạn LM của chúng m ấy.t mới chạc đưọc có 500k còn chủ g LM của m chạc được người ta hẳn 750k gcoin.đúng là núi cao còn có núi cao hơn.mà t chạc t nhận chứ k chối đây chối đầy.m muốn lấy gcoin thì cứ h săn box buổi tối sang sv5 t trả cho cả vốn lẫn lời luôn này.thân ái dí d** vào mặt mày thằng hack ạ.lúc bảo đánh delete acc m thua thì lẩn mất tăm đéo nói gì???.t chạc m 500k cũng là có qua có lại thôi.m dám nói k phải có lần bào đánh delete acc m thua bảo lag xong lẩn cmm mất không??.garena nó chứng kiến nhưng lại may cho loại m là garena nó nghỉ game rồi không thì lại bị dizz vào mõm như cờ hó.

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi TheBugBoy Xem bài viết
    Trình của t vẫn kém chủ G tình bạn LM của chúng m ấy.t mới chạc đưọc có 500k còn chủ g LM của m chạc được người ta hẳn 750k gcoin.đúng là núi cao còn có núi cao hơn.mà t chạc t nhận chứ k chối đây chối đầy.m muốn lấy gcoin thì cứ h săn box buổi tối sang sv5 t trả cho cả vốn lẫn lời luôn này.thân ái dí d** vào mặt mày thằng hack ạ.lúc bảo đánh delete acc m thua thì lẩn mất tăm đéo nói gì???.t chạc m 500k cũng là có qua có lại thôi.m dám nói k phải có lần bào đánh delete acc m thua bảo lag xong lẩn cmm mất không??.garena nó chứng kiến nhưng lại may cho loại m là garena nó nghỉ game rồi không thì lại bị dizz vào mõm như cờ hó.
    thôi chú ạ , chú đã bùng người ta trước thì đừng có linh tinh chú ạ , còn chiện này chưa biết thực hư ntn thì chú đừng linh tinh cái miệng chú coi chừng bị dí C** vào miệng mà bây giờ

Banned
    Like
    22
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    - biết người biết mặt đéo biết lòng ! t thấy 2 cái topic rồi !
    đéo bênh ông nào cả ! theo góc độ người ngoài muốn tin chỉ cần cái gọi là bằng chứng

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi MUHN4EVER Xem bài viết
    thôi chú ạ , chú đã bùng người ta trước thì đừng có linh tinh chú ạ , còn chiện này chưa biết thực hư ntn thì chú đừng linh tinh cái miệng chú coi chừng bị dí C** vào miệng mà bây giờ
    ờ thì sao ???.bùng thì làm sao???.ít ra còn dám nhận đằng này dám làm không dám nhận.tại hạ cam bái hạ phong luôn....toàn mấy thằng nói thì hay nhưng vào game chả làm éo gì.đi săn sv pk thì chẳng thấy thằng nào toàn lên đây nói miệng thế????.

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    đại gia mà lam chuyên con nit vkl