Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 45
    Member
    Like
    5
    Được Like 8 lần trong 8 bài

Hướng Dẫn Ủy Thác - Kích Ủy Thác - Bán Hàng Gcoin SS2

Như đã thông báo ở topic thông tin Open beta hệ thống Ủy thác trong MUHN chỉ nhận Wcoin ko nhận điểm UT
    Và hệ thống bán hàng Gcoin ngay trong Game.

1. Ủy Thác
    • Lệnh UT: /uythac
    • Chỉ ở SUB1
    • Kích ủy thác gõ pass 2 rồi tắt cửa sổ Mu để vào lại.
    • Lưu ý Uỷ Thác ở sv 1 thì vào server 1 để kick kẹt

2. Bán hàng Gcoin
    • Lệnh: /sellgcoin
    • Chỉ ở SUB1 Lorencia

Video HD

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    an' lenh /sellgcoin toan bi dí thoi ad

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    Trích Được post bởi hoangtuxamac Xem bài viết
    an' lenh /sellgcoin toan bi dí thoi ad
    sellgcoin chỉ bán đc hàng ofline nha

Senior Member se7ven's Avatar
    Like
    13
    Được Like 21 lần trong 18 bài
    Vâng, tôi đã làm theo như GM nói và đã mất trắng toàn bộ đồ mà chẳng đc xu nào? sao khi bán hàng nó hiện GC lên rồi, mình vẫn chưa thấy off và mình đã dùng lện ủy thác để off, thế nhưng khi dùng lệnh này ngay lập tức món hàng chuyển thành zen bình thường và bị mua hết sạch. Cuối cùng mình làm ra công cốc. Nghĩ mà cay cú.

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi se7ven Xem bài viết
    Vâng, tôi đã làm theo như GM nói và đã mất trắng toàn bộ đồ mà chẳng đc xu nào? sao khi bán hàng nó hiện GC lên rồi, mình vẫn chưa thấy off và mình đã dùng lện ủy thác để off, thế nhưng khi dùng lệnh này ngay lập tức món hàng chuyển thành zen bình thường và bị mua hết sạch. Cuối cùng mình làm ra công cốc. Nghĩ mà cay cú.
    ôi vl cậu y chang tớ, adm đâu vào giải thích gấp, id: gaauwa02 nv: PkClearr time: 21h>24h hôm qua ko nhớ rõ thời gian, trong khoảng tg này tôi đã /sellgcoin và đã thấy hiện lên thông báo bán hàng thành công, nhưng sau đó tôi lại ko tự diss ra như mọi khi, nên tôi đã /uythac => Kết quả là mất đồ đang bán gồm 1 Win DK luck và vài món linh tinh, adm xem mà check và hỗ trợ lại cho a e nhé, lỗi game rõ ràng mà làm không xong thì bó tay với những lời quảng cáo mang tính chuyên nghiệp kia.

Senior Member se7ven's Avatar
    Like
    13
    Được Like 21 lần trong 18 bài
    Chả hiểu cái hệ thống làm ăn ntn, chẳng rõ ràng, cuối cùng cày đêm cày hôm đc ít đồ đéo đc xu nào còn thêm tức vào người. H mấy thằng mua đc đồ từ trên trời rơi xuống chắc vui lắm, chẳng nhẽ lạ delll mẹ acc đi cho đỡ nhục, h nhìn game muốn vào cày lắm mà cái cảm giác ngu ngu nó cứ lảng vảng bủn rủn cả chân tay. Cần lờ giải thích? mà chắc mình là chuột thí nghiệm cho cái hệ thống này rồi, và hiện tại có 1 số thằng đang gạ gẫm mua bán theo kiểu này để định đớp không công sức người khác nữa mới vãi chứ.
    Last edited by se7ven; 24-03-2017 at 11:48 AM.

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi gaauwa01 Xem bài viết
    ôi vl cậu y chang tớ, adm đâu vào giải thích gấp, id: gaauwa02 nv: PkClearr time: 21h>24h hôm qua ko nhớ rõ thời gian, trong khoảng tg này tôi đã /sellgcoin và đã thấy hiện lên thông báo bán hàng thành công, nhưng sau đó tôi lại ko tự diss ra như mọi khi, nên tôi đã /uythac => Kết quả là mất đồ đang bán gồm 1 Win DK luck và vài món linh tinh, adm xem mà check và hỗ trợ lại cho a e nhé, lỗi game rõ ràng mà làm không xong thì bó tay với những lời quảng cáo mang tính chuyên nghiệp kia.
    Và tôi cũng là một nạn nhân ... đang yên lành như mọi hôm không sao, tự nhiên sập sv1, đến lúc vào lại thì thay đổi

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi se7ven Xem bài viết
    Chả hiểu cái hệ thống làm ăn ntn, chẳng rõ ràng, cuối cùng cày đêm cày hôm đc ít đồ đéo đc xu nào còn thêm tức vào người. H mấy thằng mua đc đồ từ trên trời rơi xuống chắc vui lắm, chẳng nhẽ lạ delll mẹ acc đi cho đỡ nhục, h nhìn game muốn vào cày lắm mà cái cảm giác ngu ngu nó cứ lảng vảng bủn rủn cả chân tay. Cần lờ giải thích? mà chắc mình là chuột thí nghiệm cho cái hệ thống này rồi, và hiện tại có 1 số thằng đang gạ gẫm mua bán theo kiểu này để định đớp không công sức người khác nữa mới vãi chứ.
    Cái cảm giác ngu ngu khó chịu thật, mà phải công nhận là mình ngu, thấy ko được chơi ngay phát /uythac

Member
    Like
    1
    Mình treo shop GC rồi uỷ thác,xong vào nhầm lại acc treo GC bên sv khác,vào mất hết đồ treo GC admin kiểm tra hộ với nv Raider,tiện thễ ae nào biết post bài trong forum chỉ mình với mò hoài k thấy ~.~
    Trả lời nhanh Trả lời Trả lời với trích dẫn Trả lời với trích dẫn Trả lời với nhiều trích dẫn

Banned
    Like
    22
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    - ADM kiểm tra luôn giùm, treo 10k Vcent + 1 quái điểu
    đã /sellgcoin xong uỷ thác vì có việc log vào mất luôn ko rõ nguyên nhân ?
    thời gian khoảng 24h ~ 1h sáng ngày 24/3

Member
    Like
    1
    Mình tìm ra nguyên nhân mất đồ rồi,lý do game lỗi.Lúc trc chưa bảo trì update các bạn treo ủy thác sell gcoin nếu vào sv khác thì sẽ bị kẹt acc,còn update bảo trì xong bây giờ các bạn vào treo shop gcoin ủy thác nếu bạn nào chơi 2 nick đặt tên tài khoản giống nhau chỉ thêm 1 số (Giống mình đễ đăng nhập cho lẹ) dễ bị trùng với acc đang treo Gcoin và đăng nhập với sv khác là bị mất hết đồ ngay.Cảnh báo các bạn mem sau nhé ,này là lỗi do game nên mong Admin lấy đồ lại giùm mình gần 20 cái box wing dk luck wing elf với ngkhác nó chả là gì nhưng với mình là 1 khối tài sản...mong admin giải quyết đễ có thêm nhiệt huyết cày MU

Junior Member
    Like
    0
    chúc mừng tất cả các bạn, chúng ta đã mất toàn bộ đồ do lỗi game, ) vào game thấy cái dòng hỗ trợ tận tình - cảm thấy hài, là adm mà cả ngày ko onl để mọi ng thiệt hại như này thì thua, hên mới nạp có vài trăm k có gì buồn...