Kết quả 1 tới 3 của 3
    Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    daica31887's Avatar
    Like
    36
    Được Like 23 lần trong 18 bài

Chó cứ sủa....người vẫn over đều đều =))

KingDk có anh Satthuidg biệt danh Phong gà anh Trai của Phương Siêu Gà MILAN RF pro bá đạo chuyên đấm cave

Tình Hình là mấy ngày hôm nay Satthui có pk thua và ra train giành bãi cũng nằm sấp mặt l**

Rồi rủ Phương lên...2 ae cắn 1 lúc mệt và đéo ăn được ai nên cũng chạy về sv3

các bạn biết mà...To mồm rồi mà thua nó nhục lắm...nhưng thôi cũng cố log acc phụ về sv1 post chửi cho vui

http://www.upsieutoc.com/image/RC2DEs

còn bên kia không biết có mỏi tay hay tốn zen không chứ anh em tớ vân Over đều đều

ngày kiếm 2 điểm MT với ít pp+ êm ru

Banned MongCai's Avatar
    Like
    34
    Được Like 18 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi daica31887 Xem bài viết
    KingDk có anh Satthuidg biệt danh Phong gà anh Trai của Phương Siêu Gà MILAN RF pro bá đạo chuyên đấm cave

Tình Hình là mấy ngày hôm nay Satthui có pk thua và ra train giành bãi cũng nằm sấp mặt l**

Rồi rủ Phương lên...2 ae cắn 1 lúc mệt và đéo ăn được ai nên cũng chạy về sv3

các bạn biết mà...To mồm rồi mà thua nó nhục lắm...nhưng thôi cũng cố log acc phụ về sv1 post chửi cho vui

http://www.upsieutoc.com/image/RC2DEs

còn bên kia không biết có mỏi tay hay tốn zen không chứ anh em tớ vân Over đều đều

ngày kiếm 2 điểm MT với ít pp+ êm ru
    Chấp Gì thằng 2 Mặt

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    1 lìke cho bạn satthu sớm đc siêu thoát để có bác nào pro tý cầm con satthu cho đỡ mất mặt