Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 30 của 30
    Senior Member
    Like
    15
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Nỗi thất vọng quá lớn MU-Hanoi.

Giờ người ta chơi theo kiểu thằng nào nhiều tiền hơn là win hay sao vậy các Mod.
    Ko hề có 1 chút đột biến hay khám phá gì hết ..?
    1 ĐK+full Buff SD+Hp Shop . lá cứ như 1 vị thần từ trên xuog . (2 ĐK +buf như nhau- thì lại xem thằng nào nạp card nhiều hơn ).
    Thành ra quá nhàn chán ..?
    Các bạn hãy trả lại cho MỤ về cái thời nguyên thủy tôi thấy có khi còn hay hơn..?
    1 : bỏ cái cái buff phải trong pt.
    xin loi deo hieu thang nao nghi ra cai buff phai trong PT. 1 cai khoanh khac co the gay dot bien trog tat ca cac tran PK hay su kien chi =1 elf hoac 1 sum (ene <1K .
    2: cái 5% sum có thể xem lại,chứ ko nó kinh quá

Đây chỉ là góp ý để tiến lên 1 cái nhìn xa hơn.
    Chu ko phai an ngay cho nong nhu 4-5 cai sver gan day (chi dc 2-3 thang)

Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi suri2014 Xem bài viết
    Đã là game thương mại, thì phải chịu thôi
    Ô hay. Lúc chúng tôi đầu tư để có full 13. Các bạn ôm bom các bạn thắng ctc. Chúng tôi ý kiến vấn đề bup sum. Các bạn chém gió lắm cơ mak. Nay ko có phần mềm các bạn thua lại đổ thừa ah. Chúng tôi đầu tư đồ 13 full . thua mấy con dk cùi . người buồn phải là chúng tôi chứ. Kiểu gì cũng chém dc. Các bạn thành thần thật rồi. Nếu chơi công bằng tôi nghỉ ko chịu đầu tư công sức và trí tuệ mak đòi ăn dc những người tâm huyết chịu đầu tư cho game. Các bạn quá ảo tưởng sức mạnh. Đừng nghỉ là ôm bom dc vài lần thì là vip. Là chúng tôi chịu thua. Ôm dc bn lần nào. Vỏ quýt cỡ nào đều có móng tay nhọn các bạn nhé.

Senior Member kiendeptrai102's Avatar
    Địa điểm
    Hải Dương
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Tìm rùa mất kính

Banned
    Like
    22
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    - chưa bao giờ chơi sv nào mà 1 chơi sv nào chưa được 1 tuần mà đã nghỉ
    mu bây giờ toàn tỉ lệ log in ảo cả chục sv quanh đi quẩn lại toàn thanh niên đam mê chơi đã già cội lắm r
    kiếm được người mới mà đam mê với mu hn với thời điểm này xl nói thằng là 1/100
    quá nản cho 1 mu hn đã tồn tại và duy trì có tên tuổi quá lâu

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    lêu lêu bọ thua CTC tức chơi

Senior Member
    Guild KingPK
    nhoang's Avatar
    Like
    12
    Được Like 37 lần trong 26 bài
    Trích Được post bởi mongcaiqn Xem bài viết
    nói chiến thuật hình như mình nhớ ko nhầm thấy sự kiện tam long hay gì ý mình cũng ko nhớ rõ cũng tham gia
    mà hình như team KinhPK bị loại từ vòng ngửi xe thì phải
    còn các bạn nói các bạn đầu tư .thế ae bên tôi chắc ko ai đầu tư .mỗi LongPham đầu tư chắc
    tất nhiên sv cũ Đồ +pont thì các ông hơn hẳn oy.chứ đồ + pont ae tôi bằng or ngang các ông thì chưa chắc bên nào ăn dc bên nào bạn à......................
    ông này đọc chả hiêu cái lồng gì mà vao cmt như đúng rồi ý .
    cái ông ở trên bảo bọn tôi bỏ tiền chơi nên chuyện thắng là gần như 90% rồi . tôi mới bảo lại là ông LONGPHAM đầu tiền kém cạnh gì bên tôi đâu . chứ có bảo là bọn ông k bỏ tiền đầu tư đâu nhể .
    còn cái vấn đề poin Khẳng định vs bạn chỉ có Rua Nhim là vượt poin các bạn thoi còn lại la 90 100 nhé , mà vứt mịa rùa vs NHIM đi 2 con DK máu lõ đó làm đc gì .
    còn về đồ Hades Nhỉnh hơn nhiều bạn à , tôi qa Hades cũng sắm đc 1 ít đồ ngon ý chứ bọn tôi bên này toàn dùng 11 2 lần sát nhập ý . khổ lắm ông à . cứ ngir bọn tôi sướng , giử cái sv tồn tại đến bh và ko có rớt giá iteam đâu phải dể

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    AD đitt quan tâm đến các bé đâu

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    Trích Được post bởi nhoang Xem bài viết
    ông này đọc chả hiêu cái lồng gì mà vao cmt như đúng rồi ý .
    cái ông ở trên bảo bọn tôi bỏ tiền chơi nên chuyện thắng là gần như 90% rồi . tôi mới bảo lại là ông LONGPHAM đầu tiền kém cạnh gì bên tôi đâu . chứ có bảo là bọn ông k bỏ tiền đầu tư đâu nhể .
    còn cái vấn đề poin Khẳng định vs bạn chỉ có Rua Nhim là vượt poin các bạn thoi còn lại la 90 100 nhé , mà vứt mịa rùa vs NHIM đi 2 con DK máu lõ đó làm đc gì .
    còn về đồ Hades Nhỉnh hơn nhiều bạn à , tôi qa Hades cũng sắm đc 1 ít đồ ngon ý chứ bọn tôi bên này toàn dùng 11 2 lần sát nhập ý . khổ lắm ông à . cứ ngir bọn tôi sướng , giử cái sv tồn tại đến bh và ko có rớt giá iteam đâu phải dể
    từ lúc sát nhập POISedon vs HADES qua ae mình mới đc biết cái VK 380 luck +13 2 op dùng sướng ntn còn lúc chưa sát nhập đi 100 vé CN đéo = các thánh bên PÓI vs HAS đi 10 vé so sánh khập khiễng đéo tả đc

Senior Member suri2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 20 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi hoatiennhi Xem bài viết
    Ô hay. Lúc chúng tôi đầu tư để có full 13. Các bạn ôm bom các bạn thắng ctc. Chúng tôi ý kiến vấn đề bup sum. Các bạn chém gió lắm cơ mak. Nay ko có phần mềm các bạn thua lại đổ thừa ah. Chúng tôi đầu tư đồ 13 full . thua mấy con dk cùi . người buồn phải là chúng tôi chứ. Kiểu gì cũng chém dc. Các bạn thành thần thật rồi. Nếu chơi công bằng tôi nghỉ ko chịu đầu tư công sức và trí tuệ mak đòi ăn dc những người tâm huyết chịu đầu tư cho game. Các bạn quá ảo tưởng sức mạnh. Đừng nghỉ là ôm bom dc vài lần thì là vip. Là chúng tôi chịu thua. Ôm dc bn lần nào. Vỏ quýt cỡ nào đều có móng tay nhọn các bạn nhé.
    nói chuyện đâm bang xàm xàm chẳng ăn nhập vào đâu
    Có lúc chúng ta muốn thầm hỏi mình, chúng ta đang đeo đuổi cái gì? Chúng ta sống vì cái gì?

Banned
    Like
    0
    Kêu cái méo gì mu mobile mở đc mấy bữa đã có quà tang dua top ip7 plus rồi...bên mu orgin có những đại gia nạp 2 tỷ vào kìa...lợi nhuận mu-mobile quá lớn bảo sao adm nó bỏ dồn vào mu mobile hết...còn mu pc này lợi nhuận ko bang nổi số lẻ mumobile thì wuan tâm làm gì ...

Junior Member
    Like
    0
    upppppppppppppppppppp