Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 20 của 20
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

ADM MUHaNoi còn làm việc k vậy ?

Như tiêu đề

Banned
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi hanoi-Ocean Xem bài viết
    Phần thưởng sẽ được trao sau khi kết thúc sự kiện từ 3 đến 5 ngày bạn nhé.
    Mod nói nhu shit vay...adm nội đưa ra nội quy làm 1 đằng xong kết luận 1 nẻo...hài thế

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Trích Được post bởi VTVGT Xem bài viết
    Mod nói nhu shit vay...adm nội đưa ra nội quy làm 1 đằng xong kết luận 1 nẻo...hài thế
    Nội quy nào 1 đằng kết luận nào một nẻo. Bạn nói rõ và có dẫn chứng cụ thể giúp mình chứ không thể nói chung chung như vậy được.

Senior Member
    Like
    2
    thật sự mà nói. làm việc quá thiếu trách nhiệm nếu k có lửa sẽ không bao giờ có khói. nếu như họ k chết chả lẽ bọn tôi vu oan sao. 1 cái w2 Luck thôi chả đáng gì 100 200k vc nhưng sét cho cùng sân chơi chẳng công bằng 1 tý nào

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Trích Được post bởi mrthanh111 Xem bài viết
    thật sự mà nói. làm việc quá thiếu trách nhiệm nếu k có lửa sẽ không bao giờ có khói. nếu như họ k chết chả lẽ bọn tôi vu oan sao. 1 cái w2 Luck thôi chả đáng gì 100 200k vc nhưng sét cho cùng sân chơi chẳng công bằng 1 tý nào
    Cái gì cũng cần phải có bằng chứng cụ thể chứng minh thì mới thuyết phục được bạn à. Nói mồm không thì không thể thuyết phục được tất cả mọi người. Admin đã check trên hệ thống và có kết quả rất rõ. Nếu các bạn nghi ngờ thì lần sau tham gia sự kiện có thể quay lại video giúp mình.

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi mrthanh111 Xem bài viết
    Nói = mồm thì nó rất đơn giản sao lúc đăng topic kiện t rủ làm kèo thì k giám hãy hiểu cho những người làm việc nhé !

Còn t khẳng định 1 câu Luxury t k chết 1 lần nào ở đại chiến Icarus còn nếu m có = chứng t tặng m sét even DK

ADM check ra thấy Luxury chết mời delete acc vô điều kiện còn thật sự k Rảnh đôi Co tranh cãi vs mấy bạn..

Senior Member
    Like
    2
    Cái gì cũng cần phải có bằng chứng cụ thể chứng minh thì mới thuyết phục được bạn à. Nói mồm không thì không thể thuyết phục được tất cả mọi người. Admin đã check trên hệ thống và có kết quả rất rõ. Nếu các bạn nghi ngờ thì lần sau tham gia sự kiện có thể quay lại video giúp mình.

nếu mà chơi game lúc nào cũng kè kè Quay Màn hình ? như bạn bạn có chơi k ?

- - - Updated - - -

1 sân chơi cần sự công bằng và Minh bạch các bạn chêck từ đầu khi tham gia sự kiện hay chỉ chêch lúc cuối vậy

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    phong bì cho bác ruì à hay sao bác ủng hộ nhiệt tình thế
    định mệnh chơi cái MU này trước gì toàn đủ thứ chuyện xảy ra .mấy ông lớn rùi làm ăn cho công bằng 1 tí...có trách nhiệm 1 tí...mấy ông tự xem thử mu-hanoi.net bây giờ nó khác xúc xưa ko?...do ai...tại ai....ko thể đổ hết trách nhiệm lên đầu bọn ông nhưng bọn ông cũng phải có trách nhiệm 1 tí chứ...!!
    và 1 lần nữa tôi xin khẳng định Mu-hanoi.net chả có công bằng cc gì hết...quảng cáo quảng bá chỉ đc cái mồm thôi

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    ADM nước mắt

Banned
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Nội quy nào 1 đằng kết luận nào một nẻo. Bạn nói rõ và có dẫn chứng cụ thể giúp mình chứ không thể nói chung chung như vậy được.
    Check toàn bộ hệ thống từ đầu sự kiện đến cuối sự kiện mới chón xác được chứ...chekc mỗi kết quả thì làm sao biết được có gian lận ko...ko tự nhiên mà ae ng ta khiếu nại đâu...

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Admin check lúc cuối thì các nv này vẫn còn sống ,vì đã chết 1 lần rồi mà vẫn lên lại dc cơ mà.
    Mình rât tin tưởng admin nên mới ko quay clip chứ cái bon WL hack đầy ra ai mà chả biết ^^