Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 tới 60 của 60
    Member
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Kiến nghị sự kiện icarrus

Do nhân vật So17 ko posst đc bài nên mình post hộ
    chính tay tôi nv SO17 G DATCANG giết DAIQUANG nhé. daiquang dame hide0bush còn tối dame DAIQUANG . daiquang chết o tọa đọ 45-115 nhé. ca G DATCANG nhin thấy.

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    lót tay hết rồi chấp nhận số phận thôi ^^
    Phát khóc khi đọc tin này..G walord toàn phong bì mà giờ mới biết à thg óc chó

Senior Member mrbom's Avatar
    Like
    18
    Được Like 18 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    nếu pk bình thường thì cũng quay. đây là 1 sự kiện lớn Admin đưng ra tổ chức .Ý của bạn nói admin cung chỉ là bù nhìn à
    cho hỏi bạn có não k vậy ! ADM đã check ra như thế r mà bạn lại bảo t nói thế buồn thật ! Thanh niên chơi MU quên con mẹ não ở nhà

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi 01694192423 Xem bài viết
    m nói nó chĩa chứ m ko chĩa à
    T thấy đàn chó sủa to quá định sút vỡ mõm nhưng đàn chó to qá sợ cno cắn mình thì chết

Like
    18
    Trích Được post bởi Bọn Rẻ Rách Xem bài viết
    T thấy đàn chó sủa to quá định sút vỡ mõm nhưng đàn chó to qá sợ cno cắn mình thì chết
    chấp làm gì 1 lũ trẻ trâu đi chơi quên não đầu toàn là óc chó nên đây mà sủa

Thành Viên Guild Killers
    Like
    3
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    thằng MrBom lớn vãi cặc ra ấy nhỷ ..! sn 97 98 nói oai như cóc ...! cái bọn ít tuổi ko biết suy nghĩ toàn chó ăn mất lão rồi
    ..! mồm lúc nào cũng bảo nó ko hack đâu Lag đầu máp đấy ..!
    A ADM check phát blog xong im cmnl ..!
    suy nghĩ lại đi MrBom à chỗ nào cũng la liếm đc

Banned
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Đề nghị a Tổng Cục Trưởng vào check lại từ đầu sụ kiện đến hết sự kiện sẽ rõ

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi VTVGT Xem bài viết
    Đề nghị a Tổng Cục Trưởng vào check lại từ đầu sụ kiện đến hết sự kiện sẽ rõ
    Lại Mò Sang TITAN rồi À Trung

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi mrbom Xem bài viết
    cho hỏi bạn có não k vậy ! ADM đã check ra như thế r mà bạn lại bảo t nói thế buồn thật ! Thanh niên chơi MU quên con mẹ não ở nhà
    check cái củ cải gì
    ko ko người ta mang ra đây làm trò cười à ....đã ngu ko bjk suy nghĩ cứ nói này nói nọ....có cái đầu để suy nghĩ chứ đéo phải chỉ để mọc tóc ko thôi Bờm à ....
    tốt nhất nên im đi càng nói người ta họ cười vào mặt đấy thanh niên làm bố à

Like
    18
    Trích Được post bởi 01695388992 Xem bài viết
    thằng MrBom lớn vãi cặc ra ấy nhỷ ..! sn 97 98 nói oai như cóc ...! cái bọn ít tuổi ko biết suy nghĩ toàn chó ăn mất lão rồi
    ..! mồm lúc nào cũng bảo nó ko hack đâu Lag đầu máp đấy ..!
    A ADM check phát blog xong im cmnl ..!
    suy nghĩ lại đi MrBom à chỗ nào cũng la liếm đc
    a sn 95 e à chắc t ít tuổi hơn chúng mày nhưng t thấy cái đầu của chúng mày chứa toàn óc chó thôi ! Snghĩ đi mấy thằng trẻ trâu ! nói mồm thì ai tin chúng mày ! mà cứ ẳng loạn hết cả nên ! có video chứng mình thì hãy ẳng nhé mấy thằng đầu chứa toàn óc chó

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi noob1 Xem bài viết
    check cái củ cải gì
    ko ko người ta mang ra đây làm trò cười à ....đã ngu ko bjk suy nghĩ cứ nói này nói nọ....có cái đầu để suy nghĩ chứ đéo phải chỉ để mọc tóc ko thôi Bờm à ....
    thế t hỏi m ! m bảo là NV DaiQuang bị đánh chết ! m có video chứng minh k mà chúng mày cứ ẳng loạn hết cả nên ! đéo có thì im con mẹ chúng mày đi mấy thằng chứa toàn óc chó

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi noob1 Xem bài viết
    check cái củ cải gì
    chúng mày nói mồm thì ai nghe ! nói cho thằng mả cha m nghe à hay cho ông nội bà ngoại nhà chúng mày nghe

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi mrbom Xem bài viết
    a sn 95 e à chắc t ít tuổi hơn chúng mày nhưng t thấy cái đầu của chúng mày chứa toàn óc chó thôi ! Snghĩ đi mấy thằng trẻ trâu ! nói mồm thì ai tin chúng mày ! mà cứ ẳng loạn hết cả nên ! có video chứng mình thì hãy ẳng nhé mấy thằng đầu chứa toàn óc chó

- - - Updated - - -

thế t hỏi m ! m bảo là NV DaiQuang bị đánh chết ! m có video chứng minh k mà chúng mày cứ ẳng loạn hết cả nên ! đéo có thì im con mẹ chúng mày đi mấy thằng chứa toàn óc chó

- - - Updated - - -

chúng mày nói mồm thì ai nghe ! nói cho thằng mả cha m nghe à hay cho ông nội bà ngoại nhà chúng mày nghe
    thanh biện hộ cho biết

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456