Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 20
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Các ông trong BQT cho tôi xin hỏi

tôi ko hiểu các ông làm ăn kiểu gì, lỗi ko có bôss lúc 24h cũng ko sửa. giờ bỏ lệnh tracemarry cũng ko thông báo 1 câu, chả lẽ các ông coi những game thủ đóng góp cho nền kinh tế của cá nhân các ông chỉ là cỏ rác. các ông làm gì thì làm, game thủ chơi đc thì cứ chơi mặc kệ đóng góp ý kiến cũng chỉ để đấy. cứ tình trạng như vậy thì cái muhn này càng ngày càng ít người chơi là đúng rồi. tôi mong BQT nên tiếp thu những ý kiến của gamer 1 cách tích cực để cho muhn ngày 1 đi lên, chứ đừng để nó dần đi xuống và lụi tàn. đây là những lời góp ý chân tình của tôi mong BQT để tâm xem xét

Senior Member mrtung9x's Avatar
    Like
    2
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi Hoàng Hôn Đỏ Xem bài viết
    tôi ko hiểu các ông làm ăn kiểu gì, lỗi ko có bôss lúc 24h cũng ko sửa. giờ bỏ lệnh tracemarry cũng ko thông báo 1 câu, chả lẽ các ông coi những game thủ đóng góp cho nền kinh tế của cá nhân các ông chỉ là cỏ rác. các ông làm gì thì làm, game thủ chơi đc thì cứ chơi mặc kệ đóng góp ý kiến cũng chỉ để đấy. cứ tình trạng như vậy thì cái muhn này càng ngày càng ít người chơi là đúng rồi. tôi mong BQT nên tiếp thu những ý kiến của gamer 1 cách tích cực để cho muhn ngày 1 đi lên, chứ đừng để nó dần đi xuống và lụi tàn. đây là những lời góp ý chân tình của tôi mong BQT để tâm xem xét
    úp cmn 1triệu like .chuẩn cmnr
    Vì Anh Đánh Mất

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Cám ơn đóng góp ý kiến của bạn. BQT vẫn đang cố gắng tìm cách để khắc phục triệt để các lỗi còn tồn đọng trong game để có thể hoàn thiện một sân chơi tốt nhất cho các bạn. Mong các bạn hết sức thông cảm cho chúng tôi.

Banned
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi hanoi-Ocean Xem bài viết
    Cám ơn đóng góp ý kiến của bạn. BQT vẫn đang cố gắng tìm cách để khắc phục triệt để các lỗi còn tồn đọng trong game để có thể hoàn thiện một sân chơi tốt nhất cho các bạn. Mong các bạn hết sức thông cảm cho chúng tôi.
    Cái lỗi gc đá tạo hoá 2 năm nay ko sửa được ...chờ đến bao giờ mod nhỉ

Banned o0oTienKoyo0o's Avatar
    Like
    4
    Được Like 25 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi VTVGT Xem bài viết
    Cái lỗi gc đá tạo hoá 2 năm nay ko sửa được ...chờ đến bao giờ mod nhỉ
    mày la liếm chỗ lồn nào oy thế em ơi

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    cái lỗi BL thành đồ tím ko gc đc từ mùa quýt năm ngoái đến giờ đã sửa dc dau

Member
    Like
    0
    Lệnh tracemarry có thông báo bỏ 3 sv rồi mà
    Còn không thấy bóng 1 ông ADM nào báo lỗi mà không tét không trả lại đồ không ý kiến gi lúc lại bảo quá 3 ngày chắc

Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Nhỏ hết.thoai mái r

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Th3Lov3rs Xem bài viết
    Lệnh tracemarry có thông báo bỏ 3 sv rồi mà
    Còn không thấy bóng 1 ông ADM nào báo lỗi mà không tét không trả lại đồ không ý kiến gi lúc lại bảo quá 3 ngày chắc
    2 hôm trước đang dùng bình thường nhé bạn, hôm qua ko duùng dc mới nói

Senior Member suri2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 20 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi Hoàng Hôn Đỏ Xem bài viết
    MuHN ngày càng thảm, tính choi MU mobile mà suy nghỉ lại, thấy cách quản lý kinh khủng quá, đầu tư cho lắm vào lại hối hận, trót dại 1 lần rồi
    Có lúc chúng ta muốn thầm hỏi mình, chúng ta đang đeo đuổi cái gì? Chúng ta sống vì cái gì?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối