Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 tới 49 của 49
    Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài

Statusicon12 Cảm Ơn Anh Em TL Và Toàn Thể Thành Viên Ae1Nha

Thứ nhất phải nói hôm nay chúng ta đã phải đối đầu với một đối thủ mạnh, trên cơ cả về kinh nghiểm cũng như lực lượng. LM hôm nay họ được hỗ trợ rất tốt với những chiến binh DK rất là hùng mạnh tiêu biểu là S0ngL0ngEck Và ZzDucLinhZz và Dàn DK HP của họ quá khủng, bên cạnh đó dàn vl buff tốt cộng với PK phối hợp nhịp nhàng. Với lợi thế như vậy, việc một chiến thắng trước Liên Minh Ae1Nha chúng ta là điều hoàn toàn có thể sảy ra. Vấn đề là thời gian mà thôi. Do vậy việc TheWin thất bại trong tuần CTC trước là điều hoàn toàn có thể sảy ra. Không có gì để chê trách khi chúng ta đã đánh hết mình. Thiên thời, địa lợi , nhân hòa, tất cả nhưng thứ đó đều chông lại TheWin .LM Ae1Nha đã từng thua,thua rất nhiều, đã từng đứng trước nguy cơ tan đàn xẻ nghé, chúng ta đã vực vậy được thì không có gì một trận thua lại làm anh em nhụt ý chí và mất đoàn kết như vậy cả. Vấn đề mình muốn nói ở đây là sau trận. CTC là trận đấu của cả một tập thể sự nhịp nhàng ăn ý phối hợp có ý nghĩa hơn rất nhiều so với việc mạnh ai nấy đánh khi PK. Chúng ta phải nhìn vào sự thật rằng LM ở trận này họ ko được hỗ trợ tốt, họ quá mỏng manh. Việc trụ được 1h trước mình đã là một thành tích quá tốt rồi. Thế nên những cái lý do kiểu như G các bạn thua, các bạn nghỉ game, hay sai lầm ở Ban Lãnh Đạo là hoàn toàn không hợp lý. Và mình hi vọng Ban Lãnh Đạo G các bạn hạn chế những phát ngôn kiểu đấy để tránh gây hoang mang trong anh em! Và Để còn những trận CTC vui vẻ hơn

Ae1Nha đã từng thua,rất nhiều, đã từng đứng trước nguy cơ tan rã, nhưng chúng ta đã vượt qua tất cả. Có sóng gió mới là Cuộc Sống . Anh em cố gắng lên nhé
    Hôm nay phải bỏ cả đám cươi để đi CTC cùng AE .... !

Và 1 Số Hình Ảnh Đẹp của Guild Ae1Nha

2. 6 thành viên Like CậuSáng cho bài viết này:

BuonCuoiNhi1 (26-09-2016), Còi Luxury (27-09-2016), dkm_cuocdoibuon@gmail.com (26-09-2016), adminLegendHeroes (25-09-2016), _DapConMuoi_ (26-09-2016)

Senior Member mrtung9x's Avatar
    Like
    2
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi huybote3 Xem bài viết
    cảm ơn bạn đã có ý kiến!!
    các bạn mạnh thật mà điều đó ko thể phũ nhận đc
    nhưng PhoNui hay TheWIn trc giờ ko chỉ 1-2 sv mà 5-6 sv rùi cứ chuẩn bị có sv mới thì lại ham hóng(đông vui_pont thấp ngang nhau+đồ cũng 5-5 nhau)
    vắng mợ thì chợ vẫn mà ko có PhoNui thì chắc gì sv đã im lặng bình thường đâu.
    PhoNui trc ngang cơ với các bạn.giờ thì thua xa ở cả về lảnh đạo + đồ đạc+ tiền bạc
    Nói chung lực Hôm nay CTC bên mình quá mỏng ko thể chống chọi nổi 1 LM hùng mạnh như các bạn .Và PhoNui có ý định nghỉ sv này từ lâu rùi chứ ko phãi là thời gian gần đây .cố gắng đánh trận ctc với các bạn lần này cho vui thôi
    ĐOạn đường phía trc còn dài lắm vì thế cũng chúc các bạn mạnh khoẻ vui vẻ
    kệ nó đi .cùn móng tay xem được mấy SV .a/e mình cứ túc tắc chục năm nữa
    cái số nó cào 1sv mình chơi được đến 4-5sv chả ít

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi hoangak Xem bài viết
    Công nhận 2G Địch quá mạnh.Mạnh Về số lượng và chất lượng.
    1G TheWin không thể đấu lại 2G đc.Về số lượng quá chênh lệch.
    Good luck have fun ^^
    P/s: Hóng ae1nha dd vs Thuốclao
    có gì đâu phonui 1/3 còn đang chinh chiến bên zeus .mà a/e LM thì bên đó cả rồi .=> thế này là điều tất yếu

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi MongCai Xem bài viết
    Kể từ khi ADM Sửa lỗi map CTC Trong đầu tôi đã ko nghĩ đến AePhoNui rồi

Giờ chỉ mong 1 điều ADM Sớm ra sv mới vs sát nhập Hades >Zeus Để Đc ăn hành của các cao thủ bên Zeus

Vì đây cũng là sv cuối nên Mong gặp địch càng mạnh càng phấn khích.

Cảm ơn Sáng Nghĩa Béo Quang Coy` Đã cho mình biết cái gọi là. Ko đánh nhau làm sao biết Ae tốt.

Cảm ơn Tất cả LM Ae1Nha . Chắc Hẳn sv mới Guil ThuocLao Ko đồng hành cùng các bạn đc.

1 phút là Ae Mãi mãi là Ae

Cảm ơn Những người Ae đã luôn ở Bên Guil ThuocLao từ lúc khó khăn đến khí chiếm trọn SV Hades.

Đóng dấu DL Cùi TruongVoKy. @@
    sv này phonui là tù nhất trong 5sv qua mà còn khổ sở dựa TL .xang zeus tớ giới thiệu Minhka vs Replay cho nhé .nhớ kêu toàn LM 1nha xin bố mẹ thêm tí xiền cào thêm không có nhị đói để ăn hành được nhiều .4-5 sv không thấy tên tuổi đâu .được sv này thì nổ vang trời .cứ cào vài SV đi rồi mail lại mình nhá

- - - Updated - - -

[QUOTE=quang036tb;1377985][QUOTE=huybote3;1377968]

Riêng m đéo bh đủ đẳng cấp từ các sv trc đến h chấp kèo 1 nửa éo bh dám nhận

- - - Updated - - -

Tôi 2 câu cuối tôi nói anh vinh nhưng tôi viết nhầm

- - - Updated - - -

M nghĩ t ctc quan trịng à phàn thưởng t lấy t đưa hết ae t có càn đâu m nghĩ t như m à
    vâng 1 a/e chúng tao nghèo .1SV chúng tao cào vài trăm thẻ .nhưng a/e chúng tao túc tắc cũng đc 5sv rồi cũng chẳng ngại l gì những thành phần như mày
    hẹn sv và các sv sau nữa .cứ cùn móng tay đi nhé Mu rất hoan nghênh thành phần như mày .t mà là TCT t yêu tiên KM% cho mày bất cứ lúc nào bá thêm vài SV nữa đi cho a/e biết tên tuổi mày là ai ^^

- - - Updated - - -

mẹ pate nhầm .xin gửi đến quang036tb .tí nhầm nhọt cu Huy
    Vì Anh Đánh Mất

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    Vẫn giữ thành đến lát sv là acc mà _ Tự Hào đi AEPN

Banned đoàn koi's Avatar
    Like
    13
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    chia sẻ của 1 con nghiện MU hơn nghiện đồ^^

- - - Updated - - -

chắc lúc a ấy viết bài này. có lẽ a ấy đang phê đồ ^^

Like
    32

Statusicon28

Trích Được post bởi đoàn koi Xem bài viết

- - - Updated - - -

chết sớm thôi mà

Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Huybote độ này oai nhỉ. Học dc mấy cái cách từ thủa sơ khai mà ăn nói như bố già.loai mày gặp a . A cân cả gui
    nhớ eff cry 30k poin ko. Kaka
    lsau mà muốn đánh thằng bò tè ý. Chỉ cần dí vào mõm nó tè cho 1 bãi là win

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Sever này căng qá à

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    Trích Được post bởi MrNhat Xem bài viết
    chết sớm thôi mà
    chết dái bố mày ý )))

Bố mày chết thì tổ tiên mày cũng ko sống dc đâu )

Đm dân cầy tiền game về nuôi gia đình. mua sửa cho con cái thì đừng nc vs anh

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi đoàn koi Xem bài viết

- - - Updated - - -

phê con cặc gì đâu em )) a bỏ gần năm rồi Tiền để giải trí đi mua của mấy thằng cầy tiền nuôi bố nuôi mẹ. Để mua sửa cho con cái chúng nó sống qua ngày ) ko có những người như thế. thì gia đình nó sống sao được Dm mày mai ko ra đây off đéo bao giờ nc

Like
    32
    Trích Được post bởi CậuSáng Xem bài viết
    chết dái bố mày ý )))

Bố mày chết thì tổ tiên mày cũng ko sống dc đâu )

Đm dân cầy tiền game về nuôi gia đình. mua sửa cho con cái thì đừng nc vs anh

- - - Updated - - -

phê con cặc gì đâu em )) a bỏ gần năm rồi Tiền để giải trí đi mua của mấy thằng cầy tiền nuôi bố nuôi mẹ. Để mua sửa cho con cái chúng nó sống qua ngày ) ko có những người như thế. thì gia đình nó sống sao được Dm mày mai ko ra đây off đéo bao giờ nc
    địt con mẹ cái loại mày để rồi xem chó nó lấy cái loại như mày
    sống chả làm cái đầu buồi gì
    để ra thằng con như mày rát lồn
    mất giậy ngu như con bò thò ra xã hội mà sủa
    loại mày ăn bám ông bà già thôi con
    đồ đá cặn bã xã hội

- - - Updated - - -

vui chơi có thưởng cái loại con chó sủa ngày ngày cắm chục acc săn mấy cái thẻ chao
    săn mấy cái mẫu thư
    địt mẹ oai hơn con chó nhà tao sủa suốt ngày

Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    cảm ơn bạn đã có ý kiến!!
    các bạn mạnh thật mà điều đó ko thể phũ nhận đc
    nhưng PhoNui hay TheWIn trc giờ ko chỉ 1-2 sv mà 5-6 sv rùi cứ chuẩn bị có sv mới thì lại ham hóng(đông vui_pont thấp ngang nhau+đồ cũng 5-5 nhau)
    vắng mợ thì chợ vẫn mà ko có PhoNui thì chắc gì sv đã im lặng bình thường đâu.
    PhoNui trc ngang cơ với các bạn.giờ thì thua xa ở cả về lảnh đạo + đồ đạc+ tiền bạc
    Nói chung lực Hôm nay CTC bên mình quá mỏng ko thể chống chọi nổi 1 LM hùng mạnh như các bạn .Và PhoNui có ý định nghỉ sv này từ lâu rùi chứ ko phãi là thời gian gần đây .cố gắng đánh trận ctc với các bạn lần này cho vui thôi
    ĐOạn đường phía trc còn dài lắm vì thế cũng chúc các bạn mạnh khoẻ vui vẻ
    Mới ngày nào còn chayh theo boditcan xin liên minh. Mà bh đã thành chủ liên minh lớn rồi. Giỏi. Hihi. Tiêls tục đam mê. Cắm mặt vào bàn phím đi

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345