Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 11
    Senior Member rogerthat's Avatar
    Like
    33
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Lightbulb Mong AD tiếp nhận lời đóng góp tâm huyết

như trước múi giờ santa rất ổn định cho tất cả ae từ những ae lao động chân tay, đến ae lao động văn phòng ,học sinh......v..v. giờ múi giờ thay đổi khó lòng 1 số ae 2 múi giờ có khi bận 1 múi giờ nào đó ae tâm huyết cũng có thể tham gia múi giờ kia.nhiều khi chìu săn ko đc thì giờ nghỉ trưa cũng có thể tham gia dc ....rất mong AD chĩnh sửa lại cho ae đc có gì đó gọi là niềm vui....AE nào đi ngang thấy hợp lí uppp hộ mình để AD thấy đc tất cả AE tâm huyết của MUHN Thân!!!

Banned
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    hiện tại santa nhu thé hợp lý rồi ko phải thay đổi gì cả

Senior Member phanbinh93's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    giờ CC còn không đi được nữa la,giờ sao mu chán thế : Blue20:: Blue20:: Blue20:: Blue20:: Blue20:: Blue20:: Blue20:: Blue20:: Blue20:

4. Các thành viên đã Like phanbinh93 cho bài viết này:

rogerthat (13-09-2016)

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    up.......

6. Các thành viên đã Like botchien cho bài viết này:

rogerthat (13-09-2016)

Senior Member
    Địa điểm
    Bắc Trung Bộ ™
    Like
    24
    Được Like 13 lần trong 11 bài
    Vẫn còn người đi Santa kia à @@ ôi 3 năm trước thì oke chứ giờ có cai Santa nào đâu

8. Các thành viên đã Like Ngưỡng Thiên Tiếu cho bài viết này:

rogerthat (13-09-2016)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    ChanDoi113's Avatar
    Like
    64
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    3 năm trước là đại gia.3 năm là cu ly

10. Các thành viên đã Like ChanDoi113 cho bài viết này:

rogerthat (13-09-2016)

Like
    33
    Trích Được post bởi VTVGT Xem bài viết
    hiện tại santa nhu thé hợp lý rồi ko phải thay đổi gì cả
    nói như bạn 5h sáng thức zay để santa à ^^ 5h chìu mới làm về sao kịp santa có làm mới có chơi chứ ...đối vs bạn thì múi giờ đó thì thì ok....còn những ae khác thì sao vì mọi người tý đi nào hê hê

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi ChanDoi113 Xem bài viết
    3 năm trước là đại gia.3 năm là cu ly
    thế đó chịu thôi cậu à chơi thì chơi những làm vẫn phãi làm chẳng le đang làm chạy ra nét hây về nhà santa r làm típ à ....buồn lắm santa cung chẳng là bao nhiu nhưng vui thôi

Banned
    Like
    2
    Trích Được post bởi rogerthat Xem bài viết
    nói như bạn 5h sáng thức zay để santa à ^^ 5h chìu mới làm về sao kịp santa có làm mới có chơi chứ ...đối vs bạn thì múi giờ đó thì thì ok....còn những ae khác thì sao vì mọi người tý đi nào hê hê

- - - Updated - - -

thế đó chịu thôi cậu à chơi thì chơi những làm vẫn phãi làm chẳng le đang làm chạy ra nét hây về nhà santa r làm típ à ....buồn lắm santa cung chẳng là bao nhiu nhưng vui thôi
    cậu nói còn những anh em khác mà cậu ko biết nghĩ à...những anh em khác có ai kêu như cậu ko ....anh em khác vẫn săn vào giờ đó đấy thôi...chẳng ai vào ủng hộ cậu cả mà cứ nói vì mọi người hehe

Like
    33
    Trích Được post bởi VTVGT Xem bài viết
    cậu nói còn những anh em khác mà cậu ko biết nghĩ à...những anh em khác có ai kêu như cậu ko ....anh em khác vẫn săn vào giờ đó đấy thôi...chẳng ai vào ủng hộ cậu cả mà cứ nói vì mọi người hehe
    nấu bạn thấy hợp lí thì upppp mình xin cảm ơn bạn .,,, còn những ae khác họ không nói thì tôi nói cậu chơi được bao lâu mà lên tiếng ở đây ...tôi ko là cái gì để ae kêu tôi làm như v quyền bình đẳng đóng góp cho MU đc tốt hơn có nhiều ae gắn bó hơn ...tôi thích là tôi topic chẳng phãi đợi ai kêu .....chẳng lẽ 5h sáng fai bật đầu ngồi zậy ngậm họng thúi santa ư hây thức trước 5h để vệ sinh r santa à game thôi có cần cực v không,,, động não tý đi bố mẹ cậu kêu cậu vào lúc 5h sáng cậu bực ko ...Hihi mình nói chuyện hết sức tế nhị rùi

Banned
    Like
    2
    Trích Được post bởi rogerthat Xem bài viết
    nấu bạn thấy hợp lí thì upppp mình xin cảm ơn bạn .,,, còn những ae khác họ không nói thì tôi nói cậu chơi được bao lâu mà lên tiếng ở đây ...tôi ko là cái gì để ae kêu tôi làm như v quyền bình đẳng đóng góp cho MU đc tốt hơn có nhiều ae gắn bó hơn ...tôi thích là tôi topic chẳng phãi đợi ai kêu .....chẳng lẽ 5h sáng fai bật đầu ngồi zậy ngậm họng thúi santa ư hây thức trước 5h để vệ sinh r santa à game thôi có cần cực v không,,, động não tý đi bố mẹ cậu kêu cậu vào lúc 5h sáng cậu bực ko ...Hihi mình nói chuyện hết sức tế nhị rùi
    cậu thật là hài hước...5h sáng mọi người làm được sao cậu ko làm được...5h sáng mà còn phải gọi dậy nữa thì lậy thánh...hẹn giờ mà dậy tập thể dục tiện thể santa luôn chỉ có 5 phút kêu cực cái gì vậy. chỉ việc bật cái máy tính mà nặng nhọc lắm sao bảo cực ^^...5h sáng với 5h chiều quá hợp lí..

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối