Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 28 của 28
    Banned
    Like
    0
    Được Like 8 lần trong 6 bài

LegenHeroes Mà cũng nói đến chuyện lừa đảo ah'

Xin chào các bạn !

Trong thời gian vừa qua đã xảy ra một số hiện tượng lừa đảo qua FaceBook mạo danh Admin của Mu Hà Nội để chiếm đoạt tài sản . Ví dụ như các FB sau :

* Lừa Đảo :

+ https://www.facebook.com/mu.bank.98?ref=br_rs

+ https://www.facebook.com/mubank.hanoi?ref=br_rs

* Thật :
    https://www.facebook.com/hanoi.mubank

Như các bạn đã thấy chúng tinh vi đến mức độ nào . Để chắc chắn chúng tôi khuyến cáo các bạn trước khi giao dịch hãy gọi đến số điện thoại của Mu Bank một lần nữa để xác nhận chắc chắn mình đang giao dich qua Admin .Xin chân thành cảm ơn !
    Số Điện Thoại Mubank: 098 680 6023

BAN QUẢN TRỊ
    ------------------------------------------------------------------------
    Nếu như tôi nhớ ko nhầm thì ngày trước tôi có đọc đc 1 đường link về cuộc trao đổi giữa 2 ADM ở cái SV gì của trước SV Zeus, về vấn đề có nên nhận up cái win 2.5 RF từ +9 lên +13 hay ko, và giá nhận up là 2m5 vnd
    Đó là cuộc nc giữa 2 ADM LegenHeroes vs 1 ADM nào tôi quên nick nó rồi. Còn bán cả cái Cung TB +13 2op nữa (Hồi SV đó ETF bá đạo lắm)
    Cho nên ông ko co tư cách gì mà thông báo lừa hay ko lừa gì ở đây cả hết ah' ( Nói tục ra gọi là Đéo có tư cách, để ông TCT thông báo còn nghe đc)
    Lo động não mà kiếm cái Even hoặc là tạo SV mới mà hút máu game đi, MuHN có nhiều em thik thể hiện lắm đó, toàn nạp vài chục M để lấy cái danh hiệu ảo chơi cho đẹp đó. Còn bày đặt ra thông báo tránh lừa đảo, đọc xong càng thấy khinh thêm. <<ATULA>>

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    Trích Được post bởi quyen83 Xem bài viết
    Chu mày nc cứ như là có họ hàng vs nhà AD ý ^___^giọng thì ỏn ah ỏn ẻn, yêu vs chả thương, quý vs chả mến, có hay chạy xe 2 thì xăng pha nhớt hem? ^___^
    m nói nhiều quá
    kiếm cái ẹc rùi vào ăn hành với ae cho vui
    nói hẹn hứa mãi

Banned
    Like
    0
    Được Like 8 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi huybote3 Xem bài viết
    m nói nhiều quá
    kiếm cái ẹc rùi vào ăn hành với ae cho vui
    nói hẹn hứa mãi
    Mấy hôm trước vô con RF ăn cả tạ hành rồi ko thấy đó sao?^_^ Giờ nghỉ mấy ngày vẫn còn ợ ra mùi hành nek. tin ko? ko tin tôi ợ ra cho coi.

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    Mấy hôm trước vô con RF ăn cả tạ hành rồi ko thấy đó sao?^_^ Giờ nghỉ mấy ngày vẫn còn ợ ra mùi hành nek. tin ko? ko tin tôi ợ ra cho coi.
    tập dần cho quen đi

Administrator LegendHeroes's Avatar
    Like
    97
    Được Like 525 lần trong 290 bài
    Bạn lảm nhảm xong chưa . Bạn không đưa ra được bằng chứng và chỉ biết nghe nói , nhớ không nhầm v.vv. Đã xúc phạm đến uy tín của tôi . Đây không phải cái chợ để bạn xúc phạm người khác lấy số lấy má nhé . Khóa tài khoản diễn dàn vĩnh viễn .Close topic.
    Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu .
    My Yahoo : Hanoi_LegendHeroes

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi LegendHeroes Xem bài viết
    Bạn lảm nhảm xong chưa . Bạn không đưa ra được bằng chứng và chỉ biết nghe nói , nhớ không nhầm v.vv. Đã xúc phạm đến uy tín của tôi . Đây không phải cái chợ để bạn xúc phạm người khác lấy số lấy má nhé . Khóa tài khoản diễn dàn vĩnh viễn .Close topic.
    Tôi chủ topic quyen83 bị khoá nick có vài lời nói vs ông AD Legen này. vuông luôn cho nó nhanh.
    thứ 1 về bằng chứng: Ở cái SV Athena chuyện vài AE ADM các ông bán đồ ra ngoài cho gamethu ai mà ko biết, ông cứ hỏi ông ADM TCT xem tôi nói co đúng ko? hoặc ông cứ hỏi các gamethu cả cái MuHn này coi tôi nói có sai ko? cần gì phải = chứng ở đâu ra nữa
    thứ 2 về uy tín của ADM : Về các ADM cũng là con người chứ ko phải là con Robot, có người thì làm rất chuẩn, nhưng cũng có người vì đồng tiền mà hám cái lợi trươc mắt ( cái cuộc nc giữa ông vs 1 ADM gì đó nhận up Win 2.5 RF ai mà ko biết) thì tôi hỏi ông uy tín ông cao đến cỡ nào? có = cái con gì mà nhiều gd nuôi nó mà ngồi cao hơn đứng ko? Nói kiểu như ông (hạ thấp uy tín của tôi) Đọc mà cứ tưởng như đứa trẻ con đang chạy bị té rồi khóc oà ra ăn vạ y'.
    Thứ 3 là : ông nói tôi lấy số má gì đó, tôi lại càng buồn cười. Tôi ko chơi game tôi lấy số má để làm gì, đc gì, chẳng qua Huybote nó nói bỏ qua hết đi thì tôi nghĩ AE từng chơi chung vs nhau 3 cái chuyện này tôi ko muốn nói nữa thôi, nên tôi ko viêt nữa thôi, chứ ko cần phải = chứng này nọ cho nó hoa hoè ra.
    Thứ 4 việc ông khoá nick: Ông muốn khoá nick tôi cũng đc, ko sao, nhưng khoá nick diễn đàn thì phải làm cho chủ nick tam phục khẩu phục. Chứ còn khoá cái kiểu như cay cú bị xúc phạm giữa 2 cá nhân vs nhau rôi lấy nick ADM ra khoá thì ai đọc đc bài này người ta cươi vào mặt ông ý.

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Trích Được post bởi ATULAkamezaza Xem bài viết
    Tôi chủ topic quyen83 bị khoá nick có vài lời nói vs ông AD Legen này. vuông luôn cho nó nhanh.
    thứ 1 về bằng chứng: Ở cái SV Athena chuyện vài AE ADM các ông bán đồ ra ngoài cho gamethu ai mà ko biết, ông cứ hỏi ông ADM TCT xem tôi nói co đúng ko? hoặc ông cứ hỏi các gamethu cả cái MuHn này coi tôi nói có sai ko? cần gì phải = chứng ở đâu ra nữa
    thứ 2 về uy tín của ADM : Về các ADM cũng là con người chứ ko phải là con Robot, có người thì làm rất chuẩn, nhưng cũng có người vì đồng tiền mà hám cái lợi trươc mắt ( cái cuộc nc giữa ông vs 1 ADM gì đó nhận up Win 2.5 RF ai mà ko biết) thì tôi hỏi ông uy tín ông cao đến cỡ nào? có = cái con gì mà nhiều gd nuôi nó mà ngồi cao hơn đứng ko? Nói kiểu như ông (hạ thấp uy tín của tôi) Đọc mà cứ tưởng như đứa trẻ con đang chạy bị té rồi khóc oà ra ăn vạ y'.
    Thứ 3 là : ông nói tôi lấy số má gì đó, tôi lại càng buồn cười. Tôi ko chơi game tôi lấy số má để làm gì, đc gì, chẳng qua Huybote nó nói bỏ qua hết đi thì tôi nghĩ AE từng chơi chung vs nhau 3 cái chuyện này tôi ko muốn nói nữa thôi, nên tôi ko viêt nữa thôi, chứ ko cần phải = chứng này nọ cho nó hoa hoè ra.
    Thứ 4 việc ông khoá nick: Ông muốn khoá nick tôi cũng đc, ko sao, nhưng khoá nick diễn đàn thì phải làm cho chủ nick tam phục khẩu phục. Chứ còn khoá cái kiểu như cay cú bị xúc phạm giữa 2 cá nhân vs nhau rôi lấy nick ADM ra khoá thì ai đọc đc bài này người ta cươi vào mặt ông ý.
    Thứ 1 : Cái chuyện mà bạn nói ADMIN bán đồ . ĐÚNG ! Nhưng không phải Admin Legen , cuộc hôi thoại giữa Admin Legen và 1 người khác đã được tôi giải thích và đính chính lại rõ ràng rồi . Có lẽ bạn nên hỏi và tìm hiểu lại đi nhé đừng nghe đồn rồi nói.
    Thứ 2 : Về uy tín thì có lẽ sau tôi , Admin Legen là người mà tôi tin tưởng nhất tới thời điểm hiện tại. Và nếu bạn có vấn đề khúc mắc gì với Admin Legen thì hãy nói chuyện trực tiếp với tôi hoặc có thể đưa ra đc những tình tiết nó chi tiết hơn chứ ko phải chỉ nói bla bla ...
    Thứ 3 : Bạn chơi game là vì giải trí OK , chúng tôi làm việc là vì miếng cơm và tâm huyết nên mỗi người 1 mục đích khác nhau . Bạn có quyền nói ko ai cấm nhưng nói thì phải chuẩn và phải xác thực đc lời nói của mình qua những bằng chứng , con người , hình ảnh cụ thể. Còn nếu như bạn cứ chỉ biết xúc phạm tới người đã tạo dựng sân chơi cho bạn thì xin lỗi MUHN ko cần bạn. Bạn hãy tìm 1 sân chơi khác phù hợp với con người của bạn hơn .
    Thứ 4 : Tôi tiếp tục khóa nick này của bạn và việc tôi comment tại đây là để cho bạn đọc và hiểu. Những lời lẽ của bạn nên nghĩ kĩ trước khi nói . Ai cũng bức xúc , nhưng ko phải muốn nói thế nào cũng đc. Với những người chỉ nói = miệng rất khó để làm cho ng đó tâm phục khẩu phục đc. Thế nên bạn thông cảm nhé , chúng tôi vẫn phải giải quyết theo cách mà chúng tôi nên làm !
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Senior Member ilovemuhn's Avatar
    Địa điểm
    ha noi
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    1 ngin like cho Tổng Cục Trưởng. ăn chơi mài còn sợ mưa rơi

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài