Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 28
    Banned
    Like
    0
    Được Like 8 lần trong 6 bài

LegenHeroes Mà cũng nói đến chuyện lừa đảo ah'

Xin chào các bạn !

Trong thời gian vừa qua đã xảy ra một số hiện tượng lừa đảo qua FaceBook mạo danh Admin của Mu Hà Nội để chiếm đoạt tài sản . Ví dụ như các FB sau :

* Lừa Đảo :

+ https://www.facebook.com/mu.bank.98?ref=br_rs

+ https://www.facebook.com/mubank.hanoi?ref=br_rs

* Thật :
    https://www.facebook.com/hanoi.mubank

Như các bạn đã thấy chúng tinh vi đến mức độ nào . Để chắc chắn chúng tôi khuyến cáo các bạn trước khi giao dịch hãy gọi đến số điện thoại của Mu Bank một lần nữa để xác nhận chắc chắn mình đang giao dich qua Admin .Xin chân thành cảm ơn !
    Số Điện Thoại Mubank: 098 680 6023

BAN QUẢN TRỊ
    ------------------------------------------------------------------------
    Nếu như tôi nhớ ko nhầm thì ngày trước tôi có đọc đc 1 đường link về cuộc trao đổi giữa 2 ADM ở cái SV gì của trước SV Zeus, về vấn đề có nên nhận up cái win 2.5 RF từ +9 lên +13 hay ko, và giá nhận up là 2m5 vnd
    Đó là cuộc nc giữa 2 ADM LegenHeroes vs 1 ADM nào tôi quên nick nó rồi. Còn bán cả cái Cung TB +13 2op nữa (Hồi SV đó ETF bá đạo lắm)
    Cho nên ông ko co tư cách gì mà thông báo lừa hay ko lừa gì ở đây cả hết ah' ( Nói tục ra gọi là Đéo có tư cách, để ông TCT thông báo còn nghe đc)
    Lo động não mà kiếm cái Even hoặc là tạo SV mới mà hút máu game đi, MuHN có nhiều em thik thể hiện lắm đó, toàn nạp vài chục M để lấy cái danh hiệu ảo chơi cho đẹp đó. Còn bày đặt ra thông báo tránh lừa đảo, đọc xong càng thấy khinh thêm. <<ATULA>>

Banned
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Đoạn hội thoại đó mình cũng đã được xem...nhưng con ng ta ai chẳng có lúc lỗi làm hả bạn..có ai hoàn hảo được...hãy để anh ấy cố gắng trở thành 1 admin tốt trong lòng game thủ chúng ta chứ bạn đừng nhắc đến quá khứ như vậy..còn bây giờ mu-hanoi.net cac admin đã nghỉ gần hết còn có 1 mình Legend đảm nhiệm nên ko thể có 3 đầu sáu tay mà giải quyết hết được...mong Legend cũng như toàn thế BQT xem các lỗi mà game thủ tìm ra nhanh chóng sửa lỗi để anh em đc chơi 1 cách công bằng lành mạnh...

Administrator LegendHeroes's Avatar
    Like
    97
    Được Like 525 lần trong 290 bài
    Trích Được post bởi quyen83 Xem bài viết
    Xin chào các bạn !

Trong thời gian vừa qua đã xảy ra một số hiện tượng lừa đảo qua FaceBook mạo danh Admin của Mu Hà Nội để chiếm đoạt tài sản . Ví dụ như các FB sau :

* Lừa Đảo :

+ https://www.facebook.com/mu.bank.98?ref=br_rs

+ https://www.facebook.com/mubank.hanoi?ref=br_rs

* Thật :
    https://www.facebook.com/hanoi.mubank

Như các bạn đã thấy chúng tinh vi đến mức độ nào . Để chắc chắn chúng tôi khuyến cáo các bạn trước khi giao dịch hãy gọi đến số điện thoại của Mu Bank một lần nữa để xác nhận chắc chắn mình đang giao dich qua Admin .Xin chân thành cảm ơn !
    Số Điện Thoại Mubank: 098 680 6023

BAN QUẢN TRỊ
    ------------------------------------------------------------------------
    Nếu như tôi nhớ ko nhầm thì ngày trước tôi có đọc đc 1 đường link về cuộc trao đổi giữa 2 ADM ở cái SV gì của trước SV Zeus, về vấn đề có nên nhận up cái win 2.5 RF từ +9 lên +13 hay ko, và giá nhận up là 2m5 vnd
    Đó là cuộc nc giữa 2 ADM LegenHeroes vs 1 ADM nào tôi quên nick nó rồi. Còn bán cả cái Cung TB +13 2op nữa (Hồi SV đó ETF bá đạo lắm)
    Cho nên ông ko co tư cách gì mà thông báo lừa hay ko lừa gì ở đây cả hết ah' ( Nói tục ra gọi là Đéo có tư cách, để ông TCT thông báo còn nghe đc)
    Lo động não mà kiếm cái Even hoặc là tạo SV mới mà hút máu game đi, MuHN có nhiều em thik thể hiện lắm đó, toàn nạp vài chục M để lấy cái danh hiệu ảo chơi cho đẹp đó. Còn bày đặt ra thông báo tránh lừa đảo, đọc xong càng thấy khinh thêm. <<ATULA>>
    Nếu còn cả đoạn chat thì bạn có thể post cả lại và tìm luôn bài của Tổng cục trưởng giải thích nguyên nhân vì sao có đoạn chat đó để nằm vùng điều tra 1 vụ rất lớn khác tại mu hà nội . Lâu lâu bạn móc lại nó lại đi biến tưởng theo 1 hướng khác đấy . Tôi đã điều tra bạn không chơi game tại mu của chúng tôi và mục đích của bạn là gì thì còn phải xem xét lại . Làm người thì trưởng thành lên nhé , đừng như thằng trẩu tre ngậm máu phun người rồi cuộc đời trả đi đến đâu đâu bạn ạ !
    Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu .
    My Yahoo : Hanoi_LegendHeroes

Administrator LegendHeroes's Avatar
    Like
    97
    Được Like 525 lần trong 290 bài
    Trích Được post bởi VTVGT Xem bài viết
    Đoạn hội thoại đó mình cũng đã được xem...nhưng con ng ta ai chẳng có lúc lỗi làm hả bạn..có ai hoàn hảo được...hãy để anh ấy cố gắng trở thành 1 admin tốt trong lòng game thủ chúng ta chứ bạn đừng nhắc đến quá khứ như vậy..còn bây giờ mu-hanoi.net cac admin đã nghỉ gần hết còn có 1 mình Legend đảm nhiệm nên ko thể có 3 đầu sáu tay mà giải quyết hết được...mong Legend cũng như toàn thế BQT xem các lỗi mà game thủ tìm ra nhanh chóng sửa lỗi để anh em đc chơi 1 cách công bằng lành mạnh...
    Đồng chí này lại nghe hơi nồi chõ phát biểu liều rồi đó . Mới xin tha 6 acc rồi xem ra vẫn chứng nào tật đó .
    Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu .
    My Yahoo : Hanoi_LegendHeroes

Senior Member suri2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 20 lần trong 13 bài
    con mắm này li lì sao ấy?
    Có lúc chúng ta muốn thầm hỏi mình, chúng ta đang đeo đuổi cái gì? Chúng ta sống vì cái gì?

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    chuyện cũ thì cứ cho qua đi nhắc tới lại làm gì
    cách đây 4-5 sv trước t cũng ức chế lắm vì bjk đc nhiều điểu ko hay từ các admin nhưng cái gì cũng có cái giá của nó qua đc thì cứ cho qua thui
    sống cho hiện tại với tương lai đi chứ sống cho quá khứ thì hay ho cái gì hã Quyền

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi LegendHeroes Xem bài viết
    Đồng chí này lại nghe hơi nồi chõ phát biểu liều rồi đó . Mới xin tha 6 acc rồi xem ra vẫn chứng nào tật đó .
    Sao A Ko Cloes Topick Lại Chuyện cũ bỏ qua hết đi anh . Hiện thực Và Tương Lai Mới QUan trọng.

- - - Updated - - -

Bạn Bình Tĩnh Lỗi Game BQT sẽ Giải Quyết Cho ANh Em .. Đừng Nóng Nẩy Chả Giải Quyết Được Rỳ ..????

Like
    22
    Trích Được post bởi Thevu Xem bài viết
    Sao A Ko Cloes Topick Lại Chuyện cũ bỏ qua hết đi anh . Hiện thực Và Tương Lai Mới QUan trọng.

- - - Updated - - -

Bạn Bình Tĩnh Lỗi Game BQT sẽ Giải Quyết Cho ANh Em .. Đừng Nóng Nẩy Chả Giải Quyết Được Rỳ ..????
    khôn đó

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi huybote3 Xem bài viết
    khôn đó
    Như nào Là Khôn. HuyBoTe .. Giờ Cái Quan Trọng là BQT sửa lỗi Game .. Nhất Là Đồ Gia Cường + thêm RF Trả Về 7257 Tốc độ Và Dame nữa . Hếtttttttttttttttttttt

Like
    22
    Trích Được post bởi Thevu Xem bài viết
    Như nào Là Khôn. HuyBoTe .. Giờ Cái Quan Trọng là BQT sửa lỗi Game .. Nhất Là Đồ Gia Cường + thêm RF Trả Về 7257 Tốc độ Và Dame nữa . Hếtttttttttttttttttttt
    nói chung thấy admin cũng chú tâm sửa lỗi đó
    thấy quan tâm menber cũng nhiều mà

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối