Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 11 của 11
    Senior Member
    Guild KingPK
    nhoang's Avatar
    Like
    12
    Được Like 37 lần trong 26 bài

Thân Gửi Các Thành Phần Có Tiền K Biết Dùng :))) ( Phá Game )

Thay vì bỏ tiền vào 1 trò chơi lành mạnh thì có 1 số THÀNH PHẦN lại tham gia và bỏ tiền vào 1 thế Lực Đen ( Hack )
    Vì sao ???? :
    Đơn giản do bản thân yếu đuối k tự tin vào chính mình nên mới dùg 1 tý CÔNG NGỆ để hơn thua với người khác ...
    Nói trắng trợn ra là dùng HACK để thể hiện trình PK PRO của các THÁNH .
    Nge nói có bản HACK PRO gì gì mà tận 16 triệu VND / 1 năm . Không hiểu các thánh sngi kiểu gì mà Mua cái bản HACK VIP PRO gì đó . thay vì như thế bỏ hẳn 16 triệu đó vào game nhiều khi lại đc TRỌNG hơn bạn à .
    Nói các bạn k bỏ tiền chơi game k đúng , mà là các bạn bỏ tiền vào 1 thế lực ĐEN để chơi game cho PRO hơn .
    Nói thẳng ra là mấy thằng phá game đó ^^ .
    như mình đó giờ chơi game hầu như chưa bao giờ đụng đến hack bug các kiểu .
    mình PK cực gà , nói trắng ra là gà cực gà , nhưng cách khắc phục trình PK gà cực gà của mình khác mấy bạn
    Thay vì bỏ 16 tr mua HACK để trội hơn ng , mình lại bỏ vào game 1 ít và 1 ít khác bỏ vào đam mê riêng của mình . sắm hẳn 1 máy mạnh hơn , để delay tốt nhất có thể hahaaa có vậy nhiều khi PK pro hơn các bạn Hack à ^^

nói chứ khoe của chút thôi há há

2. 6 thành viên Like nhoang cho bài viết này:

--- Mako --- (14-07-2016), DuyBéo (16-07-2016), gmhanoi-Ocean (15-07-2016), SanMU (14-07-2016), gmSương Đêm (14-07-2016), adminTổng Cục Trưởng (14-07-2016)

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Đói cho sạch, rách cho thơm đằng này lại theo con đường Đói ăn vụng, túng làm liều. Nghèo chứ không được hèn. Tất cả cũng chỉ thể hiện rõ hơn sự bất tài, hèn kém, đã nghèo về trí tuệ lại hèn hạ về nhân cách của chúng nó thôi ! Chấp làm gì ku Rùa ơi !