Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 28 của 28
    Senior Member
    Like
    14
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Bị Khóa Tài Khoản Không Rõ Nguyên Nhân

Tài Khoản : memdgi
    Xin hỏi AD lý do khóa acc...

Banned Sexy Night's Avatar
    Like
    6
    Được Like 28 lần trong 25 bài
    Trích Được post bởi *Legend* Xem bài viết
    1. Người post bài hỏi không phải là tôi. Sau khi thấy người có thẩm quyền trả lời tôi mới ib fb để hỏi. Vì sao phải ib fb mà BQT không có thông báo 1 cách công khai trên diễn đàn? Để dấu những điều khô g thể công khai à?
    2. Trong mục giao dịch qua Mubank, ở đâu tìm thấy chữ "khi mua iteam, phải thông qua Admin để xác định rõ nguồn của iteam"? Admin không thông báo thì làm sao gamer biết để làm theo?
    3. Cho bạn xem bằng chứng giao dịch rồi bạn sẽ làm được những gì? Trả lại Acc và không trả iteam à? Lấy cái Acc đó về để tiếp tục nộp thuế cho một hội đồng không xứng đáng à?
    * Bạn vui lòng trả lại bài viết kia để xem ai là người nói Admin hút máu nhé? Trong 1 bài viết trên diễn đàn mà Admin đến 2 lần ngậm máu phun người là không tốt đâu. 2 người tạo 2 bài viết về sự việc vừa rồi tôi cũng chỉ vừa quen thông qua Sever MU của bạn. (bạn có thể âm thầm kiểm chứng bằng cách check IP nick diễn đàn của bài viết) người ta thấy được tôi là con người thế nào nên lên tiếng thay cho tôi thôi, tôi nghĩ bạn cũng thấy điều đó qua một số bài viết của tôi tại diễn đàn này. Và tôi nhớ không nhầm thì bạn cũng đã từng Like bài viết của tôi đấy.
    * Bạn nghĩ rằng khi gd qua MU Bank tôi sẽ mất 10% ư? Sai lầm nữa đấy. Chúng tôi GD có thể chuyển ATM trước hoặc iteam trước nên việc lấy một con số ảo(500k chẳng hạn) để chịu phí là việc quá đơn giản đúng không? Nhưng vấn đề ở đây là tại MUBank không hề có khuyến cáo "Mọi giao dịch iteam không qua MuBank game thủ sẽ tự chịu trách nhiệm nếu iteam đó không rõ nguồn" có thể sau sự việc này, bạn nên thêm câu đó vào MuBank đấy.
    * Mỗi người, ai cũng có 1 quan điểm riêng. Bạn thì cho rằng tôi tàng trử iteam không rỏ nguồn nên tôi sai ==> Block Acc. Tôi lại cho rằng bạn không có khuyến cáo về giao dịch, mua bán iteam tại MuBank ==> Admin sai. 2 con người cứ luẩn quẩn trong cái vòng đó nên tôi ra đi là điều hiển nhiên đúng. Chúc bạn thành công trong sự nghiệp phát triển MU Online của mình. Hãy lắng nghe những ý kiến của Gamer để bổ sung và hoàn thiện hơn nữa bạn nhé. "Lấy dân làm gốc" luôn luôn vững mạnh.
    Chào thân ái!
    A là người sai hoàn toàn . A cứ cố cãi làm gì ! Ngay từ đầu em đã khuyến cáo mua đồ phải qua mubank với giá trị lớn , anh khôngn chịu nghe . Chứ còn cãi cùn tuồn đồ cái gì nữa ? chán anh

3. Các thành viên đã Like Sexy Night cho bài viết này:

thienton00 (14-07-2016)

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Chọn bạn mà chơi !

Senior Member embe11022's Avatar
    Like
    57
    Được Like 16 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi *Legend* Xem bài viết
    1. Người post bài hỏi không phải là tôi. Sau khi thấy người có thẩm quyền trả lời tôi mới ib fb để hỏi. Vì sao phải ib fb mà BQT không có thông báo 1 cách công khai trên diễn đàn? Để dấu những điều khô g thể công khai à?
    2. Trong mục giao dịch qua Mubank, ở đâu tìm thấy chữ "khi mua iteam, phải thông qua Admin để xác định rõ nguồn của iteam"? Admin không thông báo thì làm sao gamer biết để làm theo?
    3. Cho bạn xem bằng chứng giao dịch rồi bạn sẽ làm được những gì? Trả lại Acc và không trả iteam à? Lấy cái Acc đó về để tiếp tục nộp thuế cho một hội đồng không xứng đáng à?
    * Bạn vui lòng trả lại bài viết kia để xem ai là người nói Admin hút máu nhé? Trong 1 bài viết trên diễn đàn mà Admin đến 2 lần ngậm máu phun người là không tốt đâu. 2 người tạo 2 bài viết về sự việc vừa rồi tôi cũng chỉ vừa quen thông qua Sever MU của bạn. (bạn có thể âm thầm kiểm chứng bằng cách check IP nick diễn đàn của bài viết) người ta thấy được tôi là con người thế nào nên lên tiếng thay cho tôi thôi, tôi nghĩ bạn cũng thấy điều đó qua một số bài viết của tôi tại diễn đàn này. Và tôi nhớ không nhầm thì bạn cũng đã từng Like bài viết của tôi đấy.
    * Bạn nghĩ rằng khi gd qua MU Bank tôi sẽ mất 10% ư? Sai lầm nữa đấy. Chúng tôi GD có thể chuyển ATM trước hoặc iteam trước nên việc lấy một con số ảo(500k chẳng hạn) để chịu phí là việc quá đơn giản đúng không? Nhưng vấn đề ở đây là tại MUBank không hề có khuyến cáo "Mọi giao dịch iteam không qua MuBank game thủ sẽ tự chịu trách nhiệm nếu iteam đó không rõ nguồn" có thể sau sự việc này, bạn nên thêm câu đó vào MuBank đấy.
    * Mỗi người, ai cũng có 1 quan điểm riêng. Bạn thì cho rằng tôi tàng trử iteam không rỏ nguồn nên tôi sai ==> Block Acc. Tôi lại cho rằng bạn không có khuyến cáo về giao dịch, mua bán iteam tại MuBank ==> Admin sai. 2 con người cứ luẩn quẩn trong cái vòng đó nên tôi ra đi là điều hiển nhiên đúng. Chúc bạn thành công trong sự nghiệp phát triển MU Online của mình. Hãy lắng nghe những ý kiến của Gamer để bổ sung và hoàn thiện hơn nữa bạn nhé. "Lấy dân làm gốc" luôn luôn vững mạnh.
    Chào thân ái!
    Em mờ u này ra đời lâu rồi đó bạn. nó sống đến hôm nay chắc k cần phải chờ bạn vào chỉnh đốn đâu.Mình nói thật bạn mà gặp Meohoang chắc gì đã vào toppic nc với bạn. Ad Legenheros cũng rất tốt đấy.

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    Khổ rất khổ rất rất khổ !

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Xem mãi 1 bộ phim chán không chịu nổi luôn !

Banned
    Like
    0
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Xem mãi 1 bộ phim chán không chịu nổi luôn !
    1 bộ Phim hay thì có Xem đi Xem lại vẫn thấy háo hức

Senior Member
    Like
    14
    Trích Được post bởi LegendHeroes Xem bài viết
    Bạn post bài lúc 03:02 PM thì 03:38 PM tôi đã trả lời bạn và hướng dẫn cụ thể tận tình để bạn PM FB để nói chuyện rõ ràng sự việc . Bạn nói bạn mua wing của badao tôi đã hỏi bạn 2 vấn đề :

1 . Khi giao dịch 1 đồ giá trị ( Nhất server) bạn đã pm thông qua Admin để xác định rõ nguồn chiếc wing đó chưa ?
    2 . Nếu là mua bán bạn cho tôi xem bằng chứng giao dịch hay thực chất các bạn là 1 team ?

Bạn không đưa bằng chứng giao dich và nói thôi acc đấy khóa luôn đi ?!? Rồi sau đó bạn lên diễn dàn nói chúng tôi tuồn đồ bán . Một thời gian sau thì bạn kêu admin Mubank là hút máu của dân ?? Tôi hỏi thật sự bạn , bạn đã lần nào giao dich qua MUBank chưa và bạn tiếc phí giao dich 10% để rồi mất tất cả !

Các bạn luôn nói mong muốn 1 server lâu dài và ổn định thì tôi hỏi các bạn muốn ổn định thì phải trừng trị thật nghiêm các hành vi như hack hay dupe đồ . Hay các bạn chỉ nói cho vui rồi đến khi ảnh hưởng đến quyền lợi của mình thì nhảy dựng lên ? Đạo cao một thước ma cao 1 trượng , không có bất cứ 1 server nào có thể đảm bảo 100% cho các bạn khi có cả 1 đoàn quân bám vào Mu Hà Nội để kiếm lợi 1 cách bất chính bằng mọi thủ đoạn .Chúng tôi vẫn không ngừng đổi mới để cố gắng đưa đến các bạn 1 sân chơi công bằng nhất . Và tôi xin khẳng định rằng Nếu bất cứ ai dùng các thủ đoạn không chính đáng để làm lợi cho mình không trước thì sau tất cả các Acc đó đều sẽ bị trừng trị thích đáng bất kể là ai bất kể thời gian nào . Hãy tự mình tránh xa các thủ đoạn như hack Dupe ..vv.. Khi giao dịch 1 món đồ có giá trị hãy tìm đến chúng tôi để chúng tôi đản bảo cho các bạn món đồ đó thực sự đáng tiền mua . Chỉ có như vậy các bạn luôn sẽ những giây phút thư giãn cùng niềm đam mê của mình !
    điều thứ 2 AD nói "Nếu là mua bán bạn cho tôi xem bằng chứng giao dịch hay thực chất các bạn là 1 team ?" AD không có quyền tra IP xem có phải cùng team hay ko mà...s lại nói vậy đc chứ nhỉ

Banned
    Like
    0
    Trích Được post bởi mrkevin751 Xem bài viết
    điều thứ 2 AD nói "Nếu là mua bán bạn cho tôi xem bằng chứng giao dịch hay thực chất các bạn là 1 team ?" AD không có quyền tra IP xem có phải cùng team hay ko mà...s lại nói vậy đc chứ nhỉ
    Vì 1 cái W.25 nó hót sẽ làm ảnh hưởng nhiều tới sever chúng tôi bắt buộc block