Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 2 của 2
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 4 bài

ADM nói mà không làm quá buồn

Thực sự 50k vc + cũng chả là gì đâu nhưng mà tức cái adm nói được mà không làm được ngược lại cứ bơ đi . chả là đua top lại adm có thông báo như sau :

Hoàn trả Gcen của thẻ đã nạp vào Tài Khoản
    Tặng 50 lần Riset khi khởi tạo nhân vật
    Đền bù bằng Vcen Event cho các nhân vật đã riset trong khoảng thời gian trước khi bảo trì :

+ Mốc 51 đến 100 : 50.000 Vcen+
    + Mốc 101 đến 150 : 100.000 Vcen+
    + Mốc 151 đến 200 : 200.000 Vcen+

Em clas đk tên nv Top1DW reset 12x trước lúc đua lại và h là clas sum tên nv SuTroLai . đáng ra như thông báo thì e phải được 100 vc+ nhưng khi vào chỉ được 50 vc+ e đã thông báo mod + đăng bài lên diễn đàn và câu trả lời vẫn là chờ đơi . đến nay là 3 ngày e bức xúc lắm rồi không chịu được nên viết thêm 1 bài này mong các a vào đọc và suy nghĩ lại . chứ đừng kiểu đem con bỏ chợ như vầy các a à

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Mong bạn hết sức thông cảm cho đội ngũ BQT. Hiện tại Admin phụ trách vấn đề này đang có chút việc bận nên không thể xử lí ngay giúp các bạn được. Tôi đã gửi trường hợp của các bạn lên Admin phụ trách và sẽ hoàn thành đền bù cho các bạn trong thời gian sớm nhất.
    Thân !