Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 24
    Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài

Statusicon28 ADM ơi sửa lệnh ủy thác đê

Như tít vào sửa lệnh ủy thác sv 1 = zen đê

Senior Member XuânĐiệp's Avatar
    Like
    3
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Lên lên đi

Senior Member QuayLenNao's Avatar
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi hanoi-Ocean Xem bài viết
    Do 1 số vấn đề về kĩ thuật nên chúng tôi đã bỏ lệnh /offtrade zen. Các bạn có thể thay thế bằng lệnh /offtrade wcoin.
    anh nói thế mà nghe đc à. wcoi có train quái nhặt đc như zen ko. ??? hay là mu-hanoi.net chỉ có người giàu mới chơi đc còn sinh viên nghèo như bọn em thì ko

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Đao phủ Xem bài viết
    Quyền sử dụng lệnh là do các bạn , chúng tôi không bắt buộc các bạn sử dụng lệnh .

Các bạn có thể UT Online , hoặc có thể sử dụng /offtrade wcoin để nhận pp+ .
    có bắt buộc đó anh, bắt buộc theo kiểu gián tiếp luôn ý. ko ủy thác ko có điển pp+ thì lại thọt hơn người ta thì bọn e lại phải nạp thẻ đổi wcoi ủy thác thôi biết sao đc. đó có phải ép người quá đáng ko thế các đại ca

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    [QUOTE=QuayLenNao;1365917]anh nói thế mà nghe đc à. wcoi có train quái nhặt đc như zen ko. ??? hay là mu-hanoi.net chỉ có người giàu mới chơi đc còn sinh viên nghèo như bọn em thì ko

- - - Updated - - -

Bạn vui lòng đọc phần Lưu ý tại topic này giúp mình : http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...56#post1362256
    Cả 2 loại ủy thác đều mất wcoin chứ không phải lệnh /offtrade zen là chỉ mất zen thôi bạn nhé. Nó chỉ khác nhau cách viết chứ thực ra phí cả 2 loại đều là giống nhau.

Like
    1
    [QUOTE=hanoi-Ocean;1365921]
    Trích Được post bởi QuayLenNao Xem bài viết
    anh nói thế mà nghe đc à. wcoi có train quái nhặt đc như zen ko. ??? hay là mu-hanoi.net chỉ có người giàu mới chơi đc còn sinh viên nghèo như bọn em thì ko

- - - Updated - - -

Bạn vui lòng đọc phần Lưu ý tại topic này giúp mình : http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...56#post1362256
    Cả 2 loại ủy thác đều mất wcoin chứ không phải lệnh /offtrade zen là chỉ mất zen thôi bạn nhé. Nó chỉ khác nhau cách viết chứ thực ra phí cả 2 loại đều là giống nhau.
    anh nói vậy là sai rồi nhé. anh đã 1 lần vào game test thử chưa. lệnh /offtrade zen thì ko bị mất wcoi nhé. chỉ mất zen thôi.

Like
    23
    [QUOTE=QuayLenNao;1365926]

anh nói vậy là sai rồi nhé. anh đã 1 lần vào game test thử chưa. lệnh /offtrade zen thì ko bị mất wcoi nhé. chỉ mất zen thôi.
    Thế bạn đã đọc các comment ở trên của tôi chưa? " Do 1 số vấn đề về kĩ thuật nên chúng tôi đã bỏ lệnh /offtrade zen. Các bạn có thể thay thế bằng lệnh /offtrade wcoin. "

Like
    1
    [QUOTE=hanoi-Ocean;1365928]

Thế bạn đã đọc các comment ở trên của tôi chưa? " Do 1 số vấn đề về kĩ thuật nên chúng tôi đã bỏ lệnh /offtrade zen. Các bạn có thể thay thế bằng lệnh /offtrade wcoin. "
    anh cãi cùn thế thì em chịu rồi khi nào mà bỏ lệnh trade wcoin thay = đưa car hoặc chuyển khoản để mua điểm thì thông báo cho ae cái nhé anh

Like
    23
    [QUOTE=QuayLenNao;1365932]

anh cãi cùn thế thì em chịu rồi khi nào mà bỏ lệnh trade wcoin thay = đưa car hoặc chuyển khoản để mua điểm thì thông báo cho ae cái nhé anh
    Cảnh cáo bạn lần sau dùng từ ngữ cho chuẩn mưc. Tôi không có trách nhiệm phải đôi co cãi nhau với bạn. Đây là tôi đang giải thích cho bạn hiểu chứ không phải là " cãi cùn " như lời bạn nói. Nếu bạn có thắc mắc gì vui lòng lập riêng 1 topic tôi sẽ giải thích giúp bạn.

Senior Member *Legend*'s Avatar
    Like
    3
    Được Like 7 lần trong 4 bài
    [QUOTE=hanoi-Ocean;1365921]

- - - Updated - - -

tôi ủy thác = nv Raklion chưa bao giờ mất Wcoi bạn nhé. bạn có thể kiểm tra lại.

- - - Updated - - -

[QUOTE=hanoi-Ocean;1365928]

xin hỏi "vấn đề kỹ thuật" bạn vừa nói là do ai mới xảy ra vấn đề đó? do Gamer hay do BQT?
    - Nếu vấn đề bạn nói do Gamer gây ra: bỏ là đúng và không những thế, còn nên khóa Acc những Gamer đã gây ra "vấn đề về kỹ thuật" mà bạn nói.
    - Nếu do BQT gây ra: vì sao BQT làm sai mà Gamer phải chịu trách nhiệm về cái sai của BQT? hay lại như dân 4 tỉnh miền trung đang chịu hậu quả của Formosa Hà Tĩnh khi do 1 thế lực nào đó gây ra?
    Lời khuyên gửi đến BQT: lúc test thế nào thì bây giờ cứ cho nó quay trở lại như vậy đi. không phải thấy kiểu Zen bây giờ mất giá nên bỏ lệnh /offtrade zen để thu lợi Wc từ ủy thác. Các bạn nên lấy Gamer làm gốc mới lâu dài chứ thấy tiền trước mắt và nghỉ cách ăn cho no bụng đã rồi tính thì sever sẽ đi về đâu? Các bạn thấy Zen mất giá sao các bạn không nghỉ cách để làm Zen có giá trở lại mà lại loại bỏ giá trị sử dụng của chúng ra khỏi cuộc chơi?
    - Hiện tại, các Gamer muốn các bạn quan tâm đến họ cũng như các bạn đang mong muốn các giai cấp lãnh đạo tại đất nước các bạn đang sống quan tâm đến dân và vì dân hơn. chỉ khác nhau 1 điều, chúng tôi có thể quay lưng với các bạn để tìm 1 Sever MU khác phù hợp hơn bất cứ lúc nào. còn chúng ta lại không thể quay lưng với đất nước mà chúng ta đang sống.
    sao không bỏ từ hôm chưa Test, chưa Open mà lại để Open cả tháng rồi mới bỏ?
    Nhân Vật : Legend
    Class : Dark wizard
    Guild : ​Đang cập nhật
    Sever : Hades

Like
    23
    [QUOTE=*Legend*;1365946]
    tôi ủy thác = nv Raklion chưa bao giờ mất Wcoi bạn nhé. bạn có thể kiểm tra lại.
    Vì lí do đó mà khi phát hiện ra lỗi này thì chúng tôi mới tạm thời bỏ lệnh /offtrade zen để khắc phục lỗi. Khi mở chức năng này thì phí của cả 2 lệnh đều mất wcoin. Các bạn có thể tham khảo chức năng ủy thác không cần treo máy tại topic : http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...56#post1362256

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    Nói chung đề nghị ADM sửa lệnh ủy thác = zen
    /offtrade zen
    /offtrade uythac