Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 12 của 12
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 5 bài

lại vấn đề nạp thẻ nửa rồi GM kiểm tra giúp

thật tình sợ nhất là lúc nạp thẻ mà đam mê thì chịu thôi.cứ lag là báo thẻ sai trong khi đó thẻ vừa cào kiểm tra kĩ từng con số .
    lần trước bị hết cái thẻ 200k cũng bi trôi luôn giờ ko bít Gm có giả quyet ko.
    thẻ nạp lúc 1h35 phut
    seri 042991 001 505xxxxx mả thẻ 4556 2967 xxxxx

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi superxoi Xem bài viết
    thật tình sợ nhất là lúc nạp thẻ mà đam mê thì chịu thôi.cứ lag là báo thẻ sai trong khi đó thẻ vừa cào kiểm tra kĩ từng con số .
    lần trước bị hết cái thẻ 200k cũng bi trôi luôn giờ ko bít Gm có giả quyet ko.
    thẻ nạp lúc 1h35 phut
    seri 042991 001 505xxxxx mả thẻ 4556 2967 xxxxx
    nham cai seri la 042911001505xxx mathe 4556 2967xxxx

- - - Updated - - -

Mod nào trả lời cái nào upppppp

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Angry

Trích Được post bởi superxoi Xem bài viết
    lại cũng y như lần trước tôi mua 3 thẻ nạp rất cẩn thận bi lagg sai hết 1 cái
    thẻ vẫn còn đây điện thoại hỏi tổng đài trả lời thẻ dc nạp vào game lúc 1h35phut
    sai làm sao dc mà sai.chỉ có lúc đang nạp bi lagg cái trang nạp thẻ thôi..chả hiểu ông check kiểu gì mà bảo thẻ tôi sai..hơi bị ức chế rồi đây
    Tôi Cũng bị như ông như ADM chỉ bảo la sai mà tôi gọi lên tổng đài thi nhận dc câu Trả lời ( thẻ đã được nạp vào cho số điện thoại : abcxyz thế là mất cái thẻ trong kho 10h 25p dem mới mua thẻ về cào ra vào thằng trang tài khoản muhn đăng nhập vào nạp chả hiểu sao mất

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    nạp hơn 4tr tiền thẻ ko phải vì 1 cái thẻ 100k mà lên đây khóc đâu..nhưng cứ tình trạng này thì những người sinh viên...người còn đang đi học vì mê game mà nhịn tiền ăn để nạp mà bị mất như vậy thì họ sẽ ra sao
    nói để khac phục tình trạng bi lagg mất thẻ mà cứ cho trôi thì kể từ h phút này sẽ chơi free...ko bh nạp thẻ nữa 2 lần rồi lần trước cái thẻ 200k giờ 100k ..........