Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 23
    Senior Member
    Like
    5
    Được Like 2 lần trong 2 bài

GiacMoTrua Mất đồ sau Bảo Trì Admin Check giúp !!! AE 1Tinhban vào UP nào

Quá là ức chế
    mỗi lần bảo trì xong vào là mất hết đồ
    thế là thế nào???? nhân vật MrHung còn chưa được giải quyết, giờ lại tới nhân vật GiacMoTrua
    1 Lần nữa tôi Yêu cầu Ban Quản Trị MU-HaNoi Check khẩn cấp lấy lại toàn bộ tài sản cho tôi
    cứ sau bảo trì là mất đồ là như thế nào ?
    Sđt: 0983787877 GiacMoTrua Chủ Guild [1Tinhban]
    Tôi cần gập người có thể giải quyết vấn đề !

Game Master Sương Đêm's Avatar
    Like
    73
    Được Like 107 lần trong 84 bài
    Trích Được post bởi Tinhban Xem bài viết
    Quá là ức chế
    thế là thế nào???? nhân vật MrHung còn chưa được giải quyết, giờ lại tới nhân vật GiacMoTrua
    1 Lần nữa tôi Yêu cầu Ban Quản Trị MU-HaNoi Check khẩn cấp lấy lại toàn bộ tài sản cho tôi
    Chào bạn ! Tài sản bạn mất bao gồm những gì ? Lần cuối cùng bạn thấy số tài sản đó vào khoảng thời gian nào và bạn phát hiện bị mất vào khoảng thời gian nào ? Bạn vui lòng cung cấp thông tin chính xác để chúng tôi có thể kiểm tra hỗ trợ bạn 1 cách nhanh nhất có thể nhé !
    vui lòng pm hỗ trợ Live Chat Online để được giải đáp

Administrator LegendHeroes's Avatar
    Like
    97
    Được Like 525 lần trong 290 bài
    Trích Được post bởi Tinhban Xem bài viết
    Quá là ức chế

Tạm khóa tk : huybang1 . huybang , hungchayls hungchay 3, Lavender liên quan đến vụ hack đồ của bạn . Tối phải nói luôn rằng đây là lỗi bảo quản acc của bạn không tốt chứ không phải do bảo trì máy chủ nhé .
    Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu .
    My Yahoo : Hanoi_LegendHeroes

Senior Member suri2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 20 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi LegendHeroes Xem bài viết
    Tạm khóa tk : huybang1 . huybang , hungchayls hungchay 3, Lavender liên quan đến vụ hack đồ của bạn . Tối phải nói luôn rằng đây là lỗi bảo quản acc của bạn không tốt chứ không phải do bảo trì máy chủ nhé .
    chết rồi, làm sao qua dc ADM, cho mày chết luôn thằng hack đồ
    Có lúc chúng ta muốn thầm hỏi mình, chúng ta đang đeo đuổi cái gì? Chúng ta sống vì cái gì?

Member
    Địa điểm
    Ha Noi - VietNam
    Like
    15
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Xin chào ADM, mình là chủ acc Lavender và mình có 1 thắc mắc.. hồi 8h30 rao động đến 9h30 mình có mua đồ của bạn PhuThuyZ trên devias4 sv1 và giao dịch. XOng 1 lúc sau thấy bạn ý rao bán vcent và giờ mình đang UT tại sv1 thì tự dưng nó hiện ở màn hình là tài khoản của bạn là hết hạn là sao? ADM check IP của PhuThuyZ giùm mình, ko phải tôi lừa dảooooooooooooooooooo

Like
    97
    Trích Được post bởi Feeling Trầm Xem bài viết
    Xin chào ADM, mình là chủ acc Lavender và mình có 1 thắc mắc.. hồi 8h30 rao động đến 9h30 mình có mua đồ của bạn PhuThuyZ trên devias4 sv1 và giao dịch. XOng 1 lúc sau thấy bạn ý rao bán vcent và giờ mình đang UT tại sv1 thì tự dưng nó hiện ở màn hình là tài khoản của bạn là hết hạn là sao? ADM check IP của PhuThuyZ giùm mình, ko phải tôi lừa dảooooooooooooooooooo

Bạn mua bán bằng hình thức nào ? thẻ hay vcen ?

Member
    Địa điểm
    Ha Noi - VietNam
    Like
    15
    Mình giao dịch = 3 món thiết phiến và vcent bạn ạ. xog về sau mình có bán cho bạn ý cái tay mua của shoprac để thành 1 set.. ADM xem xét nhanh giùm !

- - - Updated - - -

Cái vũ khí mình mua 100k card và bổ sung 4 đồ tp 4% nữa để lấy 2 món của bạn y

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

UPPPPPPPP LAN NUA CHO ADM XU LY KIP THOI CHO ANH EM CON VAO QUAY? KO DEN MAI LA TOI KHOC NHE LUON DAY )

Like
    97
    Mình giao dịch = 3 món thiết phiến và vcent bạn ạ. xog về sau mình có bán cho bạn ý cái tay mua của shoprac để thành 1 set.. ADM xem xét nhanh giùm !

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

UPPPPPPPP LAN NUA CHO ADM XU LY KIP THOI CHO ANH EM CON VAO QUAY? KO DEN MAI LA TOI KHOC NHE LUON DAY )
    Bạn đọc 100k thẻ bằng hình thức nào ? Bạn có biết rằng mua item = thẻ không qua mubank nếu bị dính đồ ăn cắp sẽ bị khóa acc không ?

Member
    Địa điểm
    Ha Noi - VietNam
    Like
    15
    Ôi zời ơi là zời vừa mới mua cái thẻ đọc pm riêng cho bạn đấy .. giờ khóa thì tôi vào bằng cái j bh hả ADM. Noi tom lại là giờ sao đây MU miếc chán quá đi mất thôi aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa đời đen lại còn gặp thêm 1 lũ dở hơi.. bực quá!

Like
    97
    Ôi zời ơi là zời vừa mới mua cái thẻ đọc pm riêng cho bạn đấy .. giờ khóa thì tôi vào bằng cái j bh hả ADM. Noi tom lại là giờ sao đây MU miếc chán quá đi mất thôi aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa đời đen lại còn gặp thêm 1 lũ dở hơi.. bực quá!
    Tôi kiểm tra không thấy dòng nào bạn PM đọc riêng thẻ cả nhé . Bạn muốn giải quyết sự việc hay muốn khóa acc luôn?

11. Các thành viên đã Like LegendHeroes cho bài viết này:

*Legend* (23-06-2016)

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối