Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 11
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Question ADmin và BQT + AE + Chủ Acc Andrew Vào Check

- như tiêu đề . thời gian từ 6h30 đến 7h30 . tôi là chủ acc SanBoss . giao dịch mua bán đồ = thẻ với chủ acc Andrew . Nghĩ là sáng sớm admin mubank cũng chưa làm việc . thì AE quen biết từ lâu nghĩ là uy tín nhưng ai ngờ chỉ vì 1 cái thẻ 100k mà chủ acc Andrew đã mất đi cái danh dự , cái lòng tự trọng . đây là video tôi cào thẻ và gửi thẻ cho họ . mong admin và toàn thể ae hiểu giùm 1 chút cảm giác bị lừa đảo người quen mua bán . chủ acc Andrew bán 120vcoin + 3 món Thiết phiến 4% = 100k viettel . khi mail thẻ xong . và chủ acc nạp xong rồi mất hút luôn admin và BQT + 500 AE chú ý nhân vật đó nhé. admin check giùm IP acc Andrew xem acc chính của họ là gì . Tks BQT + Admin + 500 AE đã đọc. Đi qua chấm phát cho đỡ trôi bài giùm em nhé .

- - - Updated - - -

https://www.facebook.com/10000514452...66561553924542

- - - Updated - - -

- uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pp

- - - Updated - - -

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    giao dịch ko qua admin thì đành chịu thôi giờ chờ check xem thằng nào là chủ ac chính

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Ging Xem bài viết
    giao dịch ko qua admin thì đành chịu thôi giờ chờ check xem thằng nào là chủ ac chính
    người quen với nhau mà nó mất tính người quá bác ạ hi vọng admin check acc chính và giải quyết vụ thẻ kia đc tí nào hay tí đó như những gì mua bán với chủ acc

Senior Member
    Like
    290
    Được Like 528 lần trong 324 bài
    Đây là do bạn ham rẻ thôi chứ nhờ ADM thì các rồi.
    Đong cho đầy hạnh phúc
    Gói cho trọn lộc tài
    Giữ cho mãi an khang
    Thắt cho chặt phú quý

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Trích Được post bởi SanBoss Xem bài viết
    người quen với nhau mà nó mất tính người quá bác ạ hi vọng admin check acc chính và giải quyết vụ thẻ kia đc tí nào hay tí đó như những gì mua bán với chủ acc
    Những mua bán không thông qua Mubank chúng tôi không thể can thiệp được bạn nhé. Mong bạn rút kinh nghiệm cho những lần sau khi mua bán giao dịch nên giao dịch qua MuBank để tránh trường hợp xấu xảy ra.

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Capricorn Xem bài viết
    Đây là do bạn ham rẻ thôi chứ nhờ ADM thì các rồi.
    thì bạn bè chơi với nhau bán đồ rẻ là chuyện bt mà . ai ngờ bạn thì ít mà bè thì nhiều. xem admin giải quyết thế nào thôi

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi hanoi-Ocean Xem bài viết
    Những mua bán không thông qua Mubank chúng tôi không thể can thiệp được bạn nhé. Mong bạn rút kinh nghiệm cho những lần sau khi mua bán giao dịch nên giao dịch qua MuBank để tránh trường hợp xấu xảy ra.
    ừ chúc mu-hanoi.net ngày càng phát triển. chào BQT + AE

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    thế lúc minh bi hack acc....mất đồ....người hack bán...ko qua MUbank....sao ko trả đồ cho mình lúc bi hack acc......

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi botchien Xem bài viết
    thế lúc minh bi hack acc....mất đồ....người hack bán...ko qua MUbank....sao ko trả đồ cho mình lúc bi hack acc......
    uppppppppppppppppppppppppppppp

- - - Updated - - -

- như tiêu đề . thời gian từ 6h30 đến 7h30 . tôi là chủ acc SanBoss . giao dịch mua bán đồ = thẻ với chủ acc Andrew . Nghĩ là sáng sớm admin mubank cũng chưa làm việc . thì AE quen biết từ lâu nghĩ là uy tín nhưng ai ngờ chỉ vì 1 cái thẻ 100k mà chủ acc Andrew đã mất đi cái danh dự , cái lòng tự trọng . đây là video tôi cào thẻ và gửi thẻ cho họ . mong admin và toàn thể ae hiểu giùm 1 chút cảm giác bị lừa đảo người quen mua bán . chủ acc Andrew bán 120vcoin + 3 món Thiết phiến 4% = 100k viettel . khi mail thẻ xong . và chủ acc nạp xong rồi mất hút luôn admin và BQT + 500 AE chú ý nhân vật đó nhé. admin check giùm IP acc Andrew xem acc chính của họ là gì . Tks BQT + Admin + 500 AE đã đọc. Đi qua chấm phát cho đỡ trôi bài giùm em nhé .

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Ging Xem bài viết
    accc chính là CoSaoSongV và Andrew .AE chú ý nhé

Senior Member *Legend*'s Avatar
    Like
    3
    Được Like 7 lần trong 4 bài

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Video không khả dụng rồi bạn ơi. up lại đi
    Nhân Vật : Legend
    Class : Dark wizard
    Guild : ​Đang cập nhật
    Sever : Hades

Senior Member MrNhat's Avatar