Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 19
    Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

atmin vào xem em bị hack đồ giải quyết cho em ko nó tẩu tán

acc BoBi . lúc 11gio 50 acc bị hack 1 cao kiêm rồng 1 cái 10% 1 cái 2% , găng đồng 5% ,Găng thái dương 4% , VPH , khiên kim long 5% va 40k vc . mong atmin lấy lại giùm minh và khóa id cai bọn hack đồ giùm em cay quá

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    KeoEmDi đang rao bán những món đồ này

Banned
    Like
    0
    upppppppppppppppppppppppppppppp

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Đã gửi lên Adm phụ trách giúp bạn. Bạn vui lòng đợi câu trả lời từ phía Adm nhé !

Administrator LegendHeroes's Avatar
    Like
    97
    Được Like 525 lần trong 290 bài
    Trích Được post bởi NguyenHuu6 Xem bài viết
    acc BoBi . lúc 11gio 50 acc bị hack 1 cao kiêm rồng 1 cái 10% 1 cái 2% , găng đồng 5% ,Găng thái dương 4% , VPH , khiên kim long 5% va 40k vc . mong atmin lấy lại giùm minh và khóa id cai bọn hack đồ giùm em cay quá
    Đã khoá 2 nv cầm item của bạn : NiKe1990,KeoEmDi . Bạn cho tôi biêt bạn có đua acc hay có mối liên quan gì đến acc Go0dBye không?
    Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu .
    My Yahoo : Hanoi_LegendHeroes

Member
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Mình không hiểu GM nói minh đi hack Item của các nv là thế nào mình chưa bao giờ giao dịch cái gì trong Game với các nhân vật đó cả. GM đóng top pic kia nên mình mạn phép cmt vào toppic này. GM bảo là mình đổi pas game thành pas game của tk đã đi hack VP của các nhân vật kia liệu có vô lý k? Sau khi acc chính và acc phụ GoodNight của mình bị hack pas mình chỉ giữ lại đc acc chính còn acc phụ thì bị khoá. Acc chính mình từ đó vẫn online 24/24 và không hề có 1 bất kỳ giao dịch nào trong game với bất kỳ ai. Còn về chuyện pass game giống nhau liệu GM co nghĩ là người đã hack đc pas game của mình cố ý đổi giống như thế để đổ thừa cho mình k . GM lấy cái lý do k đủ thuyết phục để khoá TK của mình thì thực sự là mình không phục đâu. Ở 1 top pic của 1 người bị hack iteam đã nói là k biết Go0dBye là ai rùi. Thực sự mình chơi cái MU này từ 2011 cái tên nv này cũng chưa bh có tiếng Lừa Đảo ở bất kỳ một sv nào. Còn nếu GM thích khoá thì cứ khoá thôi làm ADM thì có quyền mà . thực sự sau cmt này có thể cả nick diễn đàn của mình cũng bị khoá thôi . Thôi thì tuỳ tâm

Administrator LegendHeroes's Avatar
    Like
    97
    Được Like 525 lần trong 290 bài
    Trích Được post bởi gooddbyee Xem bài viết
    Mình không hiểu GM nói minh đi hack Item của các nv là thế nào mình chưa bao giờ giao dịch cái gì trong Game với các nhân vật đó cả. GM đóng top pic kia nên mình mạn phép cmt vào toppic này. GM bảo là mình đổi pas game thành pas game của tk đã đi hack VP của các nhân vật kia liệu có vô lý k? Sau khi acc chính và acc phụ GoodNight của mình bị hack pas mình chỉ giữ lại đc acc chính còn acc phụ thì bị khoá. Acc chính mình từ đó vẫn online 24/24 và không hề có 1 bất kỳ giao dịch nào trong game với bất kỳ ai. Còn về chuyện pass game giống nhau liệu GM co nghĩ là người đã hack đc pas game của mình cố ý đổi giống như thế để đổ thừa cho mình k . GM lấy cái lý do k đủ thuyết phục để khoá TK của mình thì thực sự là mình không phục đâu. Ở 1 top pic của 1 người bị hack iteam đã nói là k biết Go0dBye là ai rùi. Thực sự mình chơi cái MU này từ 2011 cái tên nv này cũng chưa bh có tiếng Lừa Đảo ở bất kỳ một sv nào. Còn nếu GM thích khoá thì cứ khoá thôi làm ADM thì có quyền mà . thực sự sau cmt này có thể cả nick diễn đàn của mình cũng bị khoá thôi . Thôi thì tuỳ tâm

Tôi nói luôn cho bạn hiểu vấn đề bạn sai ở đâu nhé :
    + Bạn nói bạn chơi từ năm 2011 nên bạn quá hiểu rõ các làm việc của chúng tôi bao gồm điều tra IP và giao dich nên ban đã treo shop bán 1 đồng item để acc khác mua chứ không giao dịch . ACC chính là acc bạn chơi nên bạn cắm cố định ở 1 ip không hề liên quan . Nhưng tính già hóa non ! Chính bạn đã khai ra đổi thông tin của acc phụ và tôi đã lần theo đầu mối này dẫn đến những acc có liên quan đến những vụ lừa đảo bán vcen = thẻ cào . Hack acc người khác ..vv.vv . Rất tiếc 1 điều tất cả không qua được mắt tôi nhé . Bạn có thể nghỉ ngay được rồi .

Chủ Topic FM yahoo hoặc FB của tôi để lấy lại item đã mất !
    - Yahoo : hanoi_mubank
    - FB : https://www.facebook.com/hanoi.mubank
    Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu .
    My Yahoo : Hanoi_LegendHeroes

Member
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi LegendHeroes Xem bài viết
    Tôi nói luôn cho bạn hiểu vấn đề bạn sai ở đâu nhé :
    + Bạn nói bạn chơi từ năm 2011 nên bạn quá hiểu rõ các làm việc của chúng tôi bao gồm điều tra IP và giao dich nên ban đã treo shop bán 1 đồng item để acc khác mua chứ không giao dịch . ACC chính là acc bạn chơi nên bạn cắm cố định ở 1 ip không hề liên quan . Nhưng tính già hóa non ! Chính bạn đã khai ra đổi thông tin của acc phụ và tôi đã lần theo đầu mối này dẫn đến những acc có liên quan đến những vụ lừa đảo bán vcen = thẻ cào . Hack acc người khác ..vv.vv . Rất tiếc 1 điều tất cả không qua được mắt tôi nhé . Bạn có thể nghỉ ngay được rồi .

Chủ Topic FM yahoo hoặc FB của tôi để lấy lại item đã mất !
    - Yahoo : hanoi_mubank
    - FB : https://www.facebook.com/hanoi.mubank
    Thực sự mình đã nói ngay từ đầu là cả acc chính và acc phụ của mình đã bị hack mật khẩu game . Và sau khi bị hack thì "Thằng Hack kia" mình xin lỗi nói hơi tục một chút. Nó đã vào acc phụ của mình và làm gì mình không hề biết. Chỉ đến khi GM thông báo là khóa TK GoodNight của mình vì hành vi lừa đảo thì mình mới bất ngờ và hiểu ra là mình đã bị hack nick. Sau đó mình mới ra ngoài diễn đàn và yêu cầu GM tìm hiểu lý do. Còn ADM nói là việc điều tra thong qua IP thì GM cũng thừa biết IP chính của acc Go0dBye của mình k hề có bất kỳ 1 chút liên quan gì đến ID của các TK Lừa đảo kia. Chỉ có mỗi giống mật khẩu game mà GM quyết định luôn là mình đi lừa đảo người khác thì GM thấy có vô lý k? Không lẽ mình lại Ngu Đến mức để TK chính và TK đi lừa đảo cùng 1 pas để ai nhìn cũng nhận ra ak . Còn lý do acc phụ của mình đăng nhập = IP lừa đảo thì do acc phụ của mình đã bị hack nên mới vậy. Mình vẫn luôn nói là hiện tại acc chính của mình vẫn luôn có người cố tình đăng nhập nên mình onl 24 / 24 và k hề thoát ra để đảm bảo chắc chắn thằng hack nick k thể vào được. Còn nếu GM vẫn phủ nhận những thứ mình nói thì m cũng k còn gì để giải thích . Còn với tên NV Go0dBye từ trước đến giờ k bh lừa đảo mà buôn bán trong game con có Uy tín chứ k hề vớ vẩn. Thân !!!

- - - Updated - - -

Nếu được thì mình muốn xin số điện thoại để nói chuyện trực tiếp với GM về vấn đề này hoặc có thể thông qua Y!H FaceBook Garena để nói chuyện trực tiếp cũng đc .

Banned
    Like
    0
    mong atmin khóa hết acc và id của bọn này

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    đừng để nó đẻ trứng ^^

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối