Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 32
    Senior Member
    Like
    12
    Được Like 39 lần trong 25 bài

Xin cái thông tin về sv mới. Sắp allpha test rồi còn gì

ADM cho xin cái thông tin máy chủ mới cái. còn mấy ngày nữa là alphatest rồi
    Tình hình đồ đạc sức mạnh class webshop + anti hack ra sao để ae còn chuyển bị chứ

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    hình như mùng 1/6 test hay sao ý

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Trích Được post bởi sieuhacker Xem bài viết
    không có gì thay đổi bố trí nghỉ
    Muốn thay đổi gì ?
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Muốn thay đổi gì ?
    gio a còn hỏi câu đó thật ngớ ngẩn

Banned
    Like
    5
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Muốn thay đổi gì ?
    mong muốn của cả WL+AEHN Lớn nhất chỉ có 2 từ thôi anh ak. buff đểu. vấn đề giải quyet bud poin em thấy thế là ngon rồi. thằng nào cày buf cũng phải rs. mà tránh được mấy ông 20acc. clone. xoá cái con quỷ vương đy nữa. những máp cao như k4 hay 3rack. nên cho rớt B S.đông xu. mẩu thư. nhưng rớt ít thôi. tỷ lệ rớt như. Cre là được lâu lâu atk nhặt được cũng sướng. bỏ pp. đy rồi tăng tiền bùa vip lên 150k/1. càng tốt. nếu ko được thỳ ut on cũng nên cho lên pp. để a e max rs chém gió. chứ rs xong oftrade. chán lắm. nên để N.L rớt random ở rakion tháp nữa. nếu ko sv ổn định. a e lại ko tiếc dola thần chưởng thỳ w3 lại nhiều hơn 2?5. cũng ko hợp lý lắm

- - - Updated - - -

+H cho lên 3op nữa để những đồ 10% 4%hp. không thành phế liệu. anh em chặy đau vũ trang cho nó máu. sửa lỗi hiển thị. đồ từ +14 trở lên nữa.

- - - Updated - - -

thằng haixom nó bảo em. cứ chơi với hải thiếu thẻ cứ nhấc DT lên alo hải mua thẻ cho ko phải nghĩ. mà em thấy. ko cảm xúc

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Muốn thay đổi gì ?
    Thay đổi đầu tiên nhé 3 tháng 1 sever mới anh nghĩ gì về điều này
    Có Mu nào như thế không. Quyền lợi của những người SV POS mới chơi dc 3 tháng thì anh nghĩ thế nào
    Thay đổi thứ 2 nhé:bắt buộc member phai rs 3 ngay 1 lần thi sẽ xoá point liệu đã đặt mình vào vi tri của member để xuy nghĩ chua.
    Các anh chống hack , chống bung ok rât đồng ý nhưng Các anh xoa point của người ta lúc đó vẫn còn Bùa với vip mà ko đền bù lại cho người ta à .
    Thứ 3 antyhack có 100% như các anh nói ko thấy hack liệu có giám block thẳng tay ko .
    các anh vì lợi ích của bản thân mà đang đánh mất đi cái Uy tín lâu nay mình gây dựng.
    Còn nhiều vấn đề anh cứ đọc đi rôi em kể tiếp lỗi game là quá nhiều .

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    Thay đổi đầu tiên nhé 3 tháng 1 sever mới anh nghĩ gì về điều này
    Có Mu nào như thế không. Quyền lợi của những người SV POS mới chơi dc 3 tháng thì anh nghĩ thế nào
    Thay đổi thứ 2 nhé:bắt buộc member phai rs 3 ngay 1 lần thi sẽ xoá point liệu đã đặt mình vào vi tri của member để xuy nghĩ chua.
    Các anh chống hack , chống bung ok rât đồng ý nhưng Các anh xoa point của người ta lúc đó vẫn còn Bùa với vip mà ko đền bù lại cho người ta à .
    Thứ 3 antyhack có 100% như các anh nói ko thấy hack liệu có giám block thẳng tay ko .
    các anh vì lợi ích của bản thân mà đang đánh mất đi cái Uy tín lâu nay mình gây dựng.
    Còn nhiều vấn đề anh cứ đọc đi rôi em kể tiếp lỗi game là quá nhiều .
    10000000 like UP bo wedshop cho roi BS o cac bai train

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 25 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi sieuhacker Xem bài viết
    mong muốn của cả WL+AEHN Lớn nhất chỉ có 2 từ thôi anh ak. buff đểu. vấn đề giải quyet bud poin em thấy thế là ngon rồi. thằng nào cày buf cũng phải rs. mà tránh được mấy ông 20acc. clone. xoá cái con quỷ vương đy nữa. những máp cao như k4 hay 3rack. nên cho rớt B S.đông xu. mẩu thư. nhưng rớt ít thôi. tỷ lệ rớt như. Cre là được lâu lâu atk nhặt được cũng sướng. bỏ pp. đy rồi tăng tiền bùa vip lên 150k/1. càng tốt. nếu ko được thỳ ut on cũng nên cho lên pp. để a e max rs chém gió. chứ rs xong oftrade. chán lắm. nên để N.L rớt random ở rakion tháp nữa. nếu ko sv ổn định. a e lại ko tiếc dola thần chưởng thỳ w3 lại nhiều hơn 2?5. cũng ko hợp lý lắm

- - - Updated - - -

+H cho lên 3op nữa để những đồ 10% 4%hp. không thành phế liệu. anh em chặy đau vũ trang cho nó máu. sửa lỗi hiển thị. đồ từ +14 trở lên nữa.

- - - Updated - - -

thằng haixom nó bảo em. cứ chơi với hải thiếu thẻ cứ nhấc DT lên alo hải mua thẻ cho ko phải nghĩ. mà em thấy. ko cảm xúc
    Chơi kiểu não phẳng hả bạn, cứ ngồi cào card rồi tay khua múa loạn xạ vậy là xong. Thành pro game luôn hả bạn, vậy thì mời ban sang chơi game ss10 ( nơi mà những thằng chơi và thể hiện = tiền )
    Còn đã là chơi ss6.9 của MuHn.net này thì nên sống chung với lũ đi bạn, bỏ hack, bug là hợp lý còn cái kia có điều gì mà phải bỏ nhỉ ? đang tỏ ra mình sợ sệt sao. Đọc mấy cái topic là Mu cùi bắp, rồi nghỉ vĩnh viễn và tốn tiền này nọ cuối cùng -> vẫn ngồi nộp
    phí bảo kê và khóc lóc trên 4rum quanh sever. " Vẫn như ngày xưa em đến " Các bạn mãi mãi chỉ vậy thôi

9. Các thành viên đã Like Hulk184 cho bài viết này:

onlinelsvn (27-05-2016)

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    Trích Được post bởi Hulk184 Xem bài viết
    Chơi kiểu não phẳng hả bạn, cứ ngồi cào card rồi tay khua múa loạn xạ vậy là xong. Thành pro game luôn hả bạn, vậy thì mời ban sang chơi game ss10 ( nơi mà những thằng chơi và thể hiện = tiền )
    Còn đã là chơi ss6.9 của MuHn.net này thì nên sống chung với lũ đi bạn, bỏ hack, bug là hợp lý còn cái kia có điều gì mà phải bỏ nhỉ ? đang tỏ ra mình sợ sệt sao. Đọc mấy cái topic là Mu cùi bắp, rồi nghỉ vĩnh viễn và tốn tiền này nọ cuối cùng -> vẫn ngồi nộp
    phí bảo kê và khóc lóc trên 4rum quanh sever. " Vẫn như ngày xưa em đến " Các bạn mãi mãi chỉ vậy thôi
    hãy cho WL + aehanoi 1 cơ hội

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Ging Xem bài viết
    hãy cho WL + aehanoi 1 cơ hội
    Trích Được post bởi Xe Đạp Ơii Xem bài viết
    - con lợn này toàn cho tittle lừa người thôi :V đợi sv a xử chú :v
    đua top 40h xong mà shop có hình viên B chắc bác tự bán hành đi

Senior Member OanhVang's Avatar
    Like
    0