Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 32
    Senior Member
    Like
    12
    Được Like 39 lần trong 25 bài

Xin cái thông tin về sv mới. Sắp allpha test rồi còn gì

ADM cho xin cái thông tin máy chủ mới cái. còn mấy ngày nữa là alphatest rồi
    Tình hình đồ đạc sức mạnh class webshop + anti hack ra sao để ae còn chuyển bị chứ

Banned
    Like
    5
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi Hulk184 Xem bài viết
    Chơi kiểu não phẳng hả bạn, cứ ngồi cào card rồi tay khua múa loạn xạ vậy là xong. Thành pro game luôn hả bạn, vậy thì mời ban sang chơi game ss10 ( nơi mà những thằng chơi và thể hiện = tiền )
    Còn đã là chơi ss6.9 của MuHn.net này thì nên sống chung với lũ đi bạn, bỏ hack, bug là hợp lý còn cái kia có điều gì mà phải bỏ nhỉ ? đang tỏ ra mình sợ sệt sao. Đọc mấy cái topic là Mu cùi bắp, rồi nghỉ vĩnh viễn và tốn tiền này nọ cuối cùng -> vẫn ngồi nộp
    phí bảo kê và khóc lóc trên 4rum quanh sever. " Vẫn như ngày xưa em đến " Các bạn mãi mãi chỉ vậy thôi
    đơn giản là bên tôi ko chơi buf đểu và ko thích chơi vậy thôi ok. sao ko nói mẹ là buf đểu đy cái kia cái no. là cái rè. ko phải chúng tôi sợ sệt. game là game thích hay ko thế thôi. có phải đánh nhau ngoài đời đéo đâu mà bảo thằng này sợ thằng kia. chúng tôi ko có buf đểu và gián điệp như các bạn đơn giản vì chúng tôi ko thích. chứ những cái đó chẳng phải cái zy cao sang và ai cũng làm được. ADM thay đổi hợp lý thỳ chơi ko hợp lý chúng tôi nghỉ. còn bạn nói vẫn ngồi nộp thỳ bạn nhầm rồi. sv mới này chỉ có vài ông vào đua top xong nghỉ. còn WL+AEHN chắc chắn ko chơi. nếu sv vẫn vậy.

Senior Member
    Like
    12
    Săn tháp vs nhện như đi vé CN thế này thì buồn thật
    Những trận PK khốc liệt chỉ sau MDS như vậy mà phần thưởng bèo nhèo quá
    Và thêm 1 điều nữa là giảm sức mạnh của Kun K7 đi để ae còn có chỗ mà PK trên đó. Kun chỉ để cho hack +bug pont vs pont khủng ăn thôi hay sao mà để sức mạnh khủng khiếp thế. đồ rớt thì toàn iteam thần chứ có đùa đâu

Banned
    Like
    5
    Trích Được post bởi Hulk184 Xem bài viết
    Chơi kiểu não phẳng hả bạn, cứ ngồi cào card rồi tay khua múa loạn xạ vậy là xong. Thành pro game luôn hả bạn, vậy thì mời ban sang chơi game ss10 ( nơi mà những thằng chơi và thể hiện = tiền )
    Còn đã là chơi ss6.9 của MuHn.net này thì nên sống chung với lũ đi bạn, bỏ hack, bug là hợp lý còn cái kia có điều gì mà phải bỏ nhỉ ? đang tỏ ra mình sợ sệt sao. Đọc mấy cái topic là Mu cùi bắp, rồi nghỉ vĩnh viễn và tốn tiền này nọ cuối cùng -> vẫn ngồi nộp
    phí bảo kê và khóc lóc trên 4rum quanh sever. " Vẫn như ngày xưa em đến " Các bạn mãi mãi chỉ vậy thôi
    mà nghe câu não phẳng haiz vcc. thế ngoài buff đểu ra ko còn chiến thuật khác ak. bạn hỏi lại những mem KL UB. lão làng xem. khi họ pk nhóm với chúng tôi ko dùng buf đểu. rất nhuần nhuyễn DK đứng vị trí nào RF đứng ở đâu giữ đội hình thế nào. khi nhân vật chắn của bị chết. nhân vật nào được đẩy lên để hỗ trợ. hay et cưỡi sói buf rồi chạy rồi dw tele đánh băng vào DK. làm dk di chuyển chậm. rồi khi bị chết dk ra trước dw tele theo sau . tôi còn được xem những người có kinh nghiệm bên ho. tập cho những a e chua cókinh nghiệm. ở lost 0. và đầu map K4. và bên tôi cũng vậy. đối với tôi thỳ. đó mới là chiến thuật. còn cái chiến thuật buf đểu tôi chỉ thấy đó là hành động hạ đẳng . và chỉ có bọn hạ đẳng mới sử dụng. cái câu não phẳng dành cho các bạn hợp hơn

- - - Updated - - -

trước có theone nữa cũng có 2 team pk chuẩn lắm.

Banned
    Like
    10
    - mong sao được như các sv cách đây 3 4 năm
    bỏ b,s BKHC trong WS đi, có điểm PP+ thay vào đó sao ko bán chao nhỉ
    như thế còn hợp lí hơn, ví dụ 10k = 30 viên vào ngân hàng chẳng hạn

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    bây giờ có cả hiện tượng dupe đồ nữa
    mọi người theo dõi cai topic W2 ko gd dc kia

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 25 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi sieuhacker Xem bài viết
    mà nghe câu não phẳng haiz vcc. thế ngoài buff đểu ra ko còn chiến thuật khác ak. bạn hỏi lại những mem KL UB. lão làng xem. khi họ pk nhóm với chúng tôi ko dùng buf đểu. rất nhuần nhuyễn DK đứng vị trí nào RF đứng ở đâu giữ đội hình thế nào. khi nhân vật chắn của bị chết. nhân vật nào được đẩy lên để hỗ trợ. hay et cưỡi sói buf rồi chạy rồi dw tele đánh băng vào DK. làm dk di chuyển chậm. rồi khi bị chết dk ra trước dw tele theo sau . tôi còn được xem những người có kinh nghiệm bên ho. tập cho những a e chua cókinh nghiệm. ở lost 0. và đầu map K4. và bên tôi cũng vậy. đối với tôi thỳ. đó mới là chiến thuật. còn cái chiến thuật buf đểu tôi chỉ thấy đó là hành động hạ đẳng . và chỉ có bọn hạ đẳng mới sử dụng. cái câu não phẳng dành cho các bạn hợp hơn

- - - Updated - - -

Vâng cảm ơn bạn đã giới thiệu về một bộ phim hay mà tôi nghĩ chỉ có trong hồi ức mà thôi. Bản thân tôi đến với mu-hanoi.net từ một người chả quen biết ai được anh quang ( crywofl) và hiếu béo (mrhieubeo) thu nhập vào killer rồi anh em chinh chiến cũng khoảng 4 5 năm nay rồi và hiện giờ vẫn chiến. Nhưng xin lỗi bạn cái thời mu nó còn hưng thịnh, pk người không đếm xuể nó qua rồi bạn ạ. Đừng nghĩ đến thời điểm bây giờ khi mà Huynhde chúng tôi chơi là không cần chiến thuật mà vẫn win đâu Còn ngày nào cùng bàn nhau cách chơi và cày kéo rs. Nhưng Mu giờ nó đã khác xưa rồi bạn nhé, không phải là đua nhau lên đồ hay là team pk hay nữa mà sẽ chơi theo kiểu khác. Còn những thứ bạn nêu ra đánh băng DK rồi vv... Xin lỗi không dám tự cao chứ mấy cái thứ này chả có ai khủng đến mức mà chúng tôi phải dùng đến cả, vì bạn đã biết 8 anh em HuynhDe đi CTC 8 người win 40 người chưa nhỉ ? Rồi đến chủ G theone bạn vừa nêu ra ( đã chạm chán với huynhde nhiều lần trên k4 để chiếm sv6 và kết quả thì bạn tự đi hỏi nhé, 2 chú RF mà đánh 20 30 người thì cái khả năng đấy chắc khó có ai tái hiện được lắm ) Còn vấn đề buf đểu là một chiến thuật, chúng tôi ít người hơn, kinh tế máy cùi hơn, các bạn đông hơn đồ khủng hơn. Tại sao lại không làm điều mà chúng tôi làm nhỉ. Hay do nội bộ các bạn chưa đủ đoàn kết mà cắm cave buf một map ai chết move hết buf rồi move à. thôi nói vậy thôi, 3 4 sever gần đây đủ để tổng kết và khẳng định nói cho các bạn rằng Huynh Đệ là ai rồi nhé.

8. Các thành viên đã Like Hulk184 cho bài viết này:

zl0v3g4m3z (28-05-2016)

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    Uppppppppppp
    không thay đổi chả sao :v

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    vụ này căng TheOne phải sợ HD nhưng chac buff điểu thì DH pro nhất sv cho tụi mày ăn nhất đó ^^

Senior Member
    Like
    12
    Trích Được post bởi sieuhacker Xem bài viết

- - - Updated - - -

UB 1 thời vang danh vậy sao giờ k thấy nữa nhỉ

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài