Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 32 của 32
    Senior Member
    Like
    12
    Được Like 39 lần trong 25 bài

Xin cái thông tin về sv mới. Sắp allpha test rồi còn gì

ADM cho xin cái thông tin máy chủ mới cái. còn mấy ngày nữa là alphatest rồi
    Tình hình đồ đạc sức mạnh class webshop + anti hack ra sao để ae còn chuyển bị chứ

Banned
    Like
    5
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi Hulk184 Xem bài viết
    Vâng cảm ơn bạn đã giới thiệu về một bộ phim hay mà tôi nghĩ chỉ có trong hồi ức mà thôi. Bản thân tôi đến với mu-hanoi.net từ một người chả quen biết ai được anh quang ( crywofl) và hiếu béo (mrhieubeo) thu nhập vào killer rồi anh em chinh chiến cũng khoảng 4 5 năm nay rồi và hiện giờ vẫn chiến. Nhưng xin lỗi bạn cái thời mu nó còn hưng thịnh, pk người không đếm xuể nó qua rồi bạn ạ. Đừng nghĩ đến thời điểm bây giờ khi mà Huynhde chúng tôi chơi là không cần chiến thuật mà vẫn win đâu Còn ngày nào cùng bàn nhau cách chơi và cày kéo rs. Nhưng Mu giờ nó đã khác xưa rồi bạn nhé, không phải là đua nhau lên đồ hay là team pk hay nữa mà sẽ chơi theo kiểu khác. Còn những thứ bạn nêu ra đánh băng DK rồi vv... Xin lỗi không dám tự cao chứ mấy cái thứ này chả có ai khủng đến mức mà chúng tôi phải dùng đến cả, vì bạn đã biết 8 anh em HuynhDe đi CTC 8 người win 40 người chưa nhỉ ? Rồi đến chủ G theone bạn vừa nêu ra ( đã chạm chán với huynhde nhiều lần trên k4 để chiếm sv6 và kết quả thì bạn tự đi hỏi nhé, 2 chú RF mà đánh 20 30 người thì cái khả năng đấy chắc khó có ai tái hiện được lắm ) Còn vấn đề buf đểu là một chiến thuật, chúng tôi ít người hơn, kinh tế máy cùi hơn, các bạn đông hơn đồ khủng hơn. Tại sao lại không làm điều mà chúng tôi làm nhỉ. Hay do nội bộ các bạn chưa đủ đoàn kết mà cắm cave buf một map ai chết move hết buf rồi move à. thôi nói vậy thôi, 3 4 sever gần đây đủ để tổng kết và khẳng định nói cho các bạn rằng Huynh Đệ là ai rồi nhé.
    đang nói cái thời rf bud poin hả ăn được. tùng đồ even chứ zy. đáng tự hào lắm ak chuẩn là 3 4 sv. gần đây ai cũng biết HD là ai rồi. là mấy thằng mod có SD. là một tập đoàn cave buf đểu. là mấy thằng biết lợi dụng rs quest để bud poin. sv even ra 10 ngày ko giới hạn rs Q. ngày chỉ ăn với làm NV cho et. dw sm. để buff cho nó max.

saygoodbye
    Guest
    adm rớt não đang bận tìm não rồi , các ông cứ gấp làm gì thế , từ từ đê

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234