Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 25 của 25
    Thành Viên Guild Killers nguyenbom1's Avatar
    Like
    112
    Được Like 166 lần trong 114 bài

Vấn đề DuiCui lừa đảo dưới cái tên ID forum Nguyễn Bờm.

Lời đầu tiên thành thật chia buồn cùng với mọi người.
    Đây là cái hậu quả sau 3 năm nghĩ game mà mình phải gánh nhận.
    Mình sẽ giải thích tất cả cho mọi người được biết.
    Mình chơi mu-hanoi.net bắt đầu từ SV Đế Vương và cũng là cuối cùng, Sau khi Bá vương ra đời, mình tham gia cho đến khi bá vương sát nhập vào đế vương và rồi về với đất mẹ Huyền Thoại.
    Không nhiều nhưng cũng k ít. Đã từng có những trận đánh rất oai hùng và mãnh liệt.
    Khi Đế Vương sát nhập vào Huyền thoại thì chính lúc đó mình nghĩ tới tận bây giờ.
    Tiếp theo là lý do tại sao DuiCui có Id forum Nguyễn Bờm của mình.
    Vào khoản tháng 11 năm ngoái trước kỳ 20/11 mình có đi vũng tàu chơi. Xuống nhà anh Quang chủ Guild Killers và Lâm cũng xuống chơi. Sáng hôm sau đi cafe thì Lâm có hỏi mình về tài khoản forum để tiện mua bán. Mình không ngần ngại gì vì ae cũng chơi với nhau quen biết và đi 0ffline 1 2 lần. Sau khoản thời gian đó mình k hề tham gia bất cứ games nào. Ngoài việc làm ăn.
    Mình thành thật chia buồn cùng với các bạn đã bị lừa. Mình có thể k cần giải thích và cũng k lắng nghe các bạn nói và chỉ trích mình làm gì. Nhưng đây là uy tín của mình. Tham gia games cũng khá nhiều. Bạn bè quen biết cũng đông.
    Lời cuối cùng cho những ai bị DuiCui lừa đảo. Mình thành thật chia buồn. Vì khoản thời gian này mình k có tham gia game nên k có biết bất cứ chuyện gì.

Senior Member
    Like
    18
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi nguyenbom1 Xem bài viết
    Mấy thằng lồn khóc mướn như chúng mày tao k chấp. thứ nhất 1 cạch 1 chỉ cần đánh tay đôi k cần phải nói nhiều. lên phường đóng tiền cố ý gây thương tích oke. còn chém giết thì thôi tao k chơi được. vợ con tao ai lo. Thích 1 cái hẹn sẳn sàn chiều bọn mày. Khỏi sủa ồn ào.
    càng nói càng thể hiện cái ngu )))))))))))))))))))))))))))

vk con mày ta lo ...... ok chưa....diễn đi

Banned
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Loại 80 cân bẻ đôi này. Thanh niên hoi bộ đội còi mà oai vcl. Chắc mẹ dậy từ bé hả

Banned
    Like
    15
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi nguyenbom1 Xem bài viết
    Lời đầu tiên thành thật chia buồn cùng với mọi người.
    Đây là cái hậu quả sau 3 năm nghĩ game mà mình phải gánh nhận.
    Mình sẽ giải thích tất cả cho mọi người được biết.
    Mình chơi mu-hanoi.net bắt đầu từ SV Đế Vương và cũng là cuối cùng, Sau khi Bá vương ra đời, mình tham gia cho đến khi bá vương sát nhập vào đế vương và rồi về với đất mẹ Huyền Thoại.
    Không nhiều nhưng cũng k ít. Đã từng có những trận đánh rất oai hùng và mãnh liệt.
    Khi Đế Vương sát nhập vào Huyền thoại thì chính lúc đó mình nghĩ tới tận bây giờ.
    Tiếp theo là lý do tại sao DuiCui có Id forum Nguyễn Bờm của mình.
    Vào khoản tháng 11 năm ngoái trước kỳ 20/11 mình có đi vũng tàu chơi. Xuống nhà anh Quang chủ Guild Killers và Lâm cũng xuống chơi. Sáng hôm sau đi cafe thì Lâm có hỏi mình về tài khoản forum để tiện mua bán. Mình không ngần ngại gì vì ae cũng chơi với nhau quen biết và đi 0ffline 1 2 lần. Sau khoản thời gian đó mình k hề tham gia bất cứ games nào. Ngoài việc làm ăn.
    Mình thành thật chia buồn cùng với các bạn đã bị lừa. Mình có thể k cần giải thích và cũng k lắng nghe các bạn nói và chỉ trích mình làm gì. Nhưng đây là uy tín của mình. Tham gia games cũng khá nhiều. Bạn bè quen biết cũng đông.
    Lời cuối cùng cho những ai bị DuiCui lừa đảo. Mình thành thật chia buồn. Vì khoản thời gian này mình k có tham gia game nên k có biết bất cứ chuyện gì.
    mày lừa đảo chuyên nghiệp rồi....còn lên đây già mồm.vừa ăn cắp vừa la làng

sv BV bọn mày lừa ông hải sét QN Event 5m VND cũng chỉ vì tin tg ae quen biết và G KL VKL

Thành Viên Guild HoangToc
    Guild HoangToc
    Bố Trẻ Con's Avatar
    Địa điểm
    Ở Môt Nơi Mà Một Dân Chơi Không Bao Giờ Biết
    Like
    26
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi BoHiep Xem bài viết
    mày lừa đảo chuyên nghiệp rồi....còn lên đây già mồm.vừa ăn cắp vừa la làng

sv BV bọn mày lừa ông hải sét QN Event 5m VND cũng chỉ vì tin tg ae quen biết và G KL VKL
    Ờ đấy lại nhắc lại vụ lùm xùm làm tan nát sv BV . K chấp nhận làm hổ báo giấy ở sv BV nên nhẫn cmn tâm bịp 5 củ vừa làm nát sv vừa đc tiền ăn tiêu r xin sát nhập. Thằng ml này đầu óc vcc ra ))

Thành Viên Guild HoangToc
    Guild HoangToc
    tuấn tiền tỉ's Avatar
    Địa điểm
    Hưng Yên / Quê Tao / Vô Đối
    Like
    29
    Được Like 29 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi Bố Trẻ Con Xem bài viết
    Ờ đấy lại nhắc lại vụ lùm xùm làm tan nát sv BV . K chấp nhận làm hổ báo giấy ở sv BV nên nhẫn cmn tâm bịp 5 củ vừa làm nát sv vừa đc tiền ăn tiêu r xin sát nhập. Thằng ml này đầu óc vcc ra ))
    căng hơn dây đàn a nhỉ
    có khi sv mới ta lại gập nhau
    và cong gập 1 số chiến hĩu k ưa tý nào