Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 25
    Thành Viên Guild Killers nguyenbom1's Avatar
    Like
    112
    Được Like 166 lần trong 114 bài

Vấn đề DuiCui lừa đảo dưới cái tên ID forum Nguyễn Bờm.

Lời đầu tiên thành thật chia buồn cùng với mọi người.
    Đây là cái hậu quả sau 3 năm nghĩ game mà mình phải gánh nhận.
    Mình sẽ giải thích tất cả cho mọi người được biết.
    Mình chơi mu-hanoi.net bắt đầu từ SV Đế Vương và cũng là cuối cùng, Sau khi Bá vương ra đời, mình tham gia cho đến khi bá vương sát nhập vào đế vương và rồi về với đất mẹ Huyền Thoại.
    Không nhiều nhưng cũng k ít. Đã từng có những trận đánh rất oai hùng và mãnh liệt.
    Khi Đế Vương sát nhập vào Huyền thoại thì chính lúc đó mình nghĩ tới tận bây giờ.
    Tiếp theo là lý do tại sao DuiCui có Id forum Nguyễn Bờm của mình.
    Vào khoản tháng 11 năm ngoái trước kỳ 20/11 mình có đi vũng tàu chơi. Xuống nhà anh Quang chủ Guild Killers và Lâm cũng xuống chơi. Sáng hôm sau đi cafe thì Lâm có hỏi mình về tài khoản forum để tiện mua bán. Mình không ngần ngại gì vì ae cũng chơi với nhau quen biết và đi 0ffline 1 2 lần. Sau khoản thời gian đó mình k hề tham gia bất cứ games nào. Ngoài việc làm ăn.
    Mình thành thật chia buồn cùng với các bạn đã bị lừa. Mình có thể k cần giải thích và cũng k lắng nghe các bạn nói và chỉ trích mình làm gì. Nhưng đây là uy tín của mình. Tham gia games cũng khá nhiều. Bạn bè quen biết cũng đông.
    Lời cuối cùng cho những ai bị DuiCui lừa đảo. Mình thành thật chia buồn. Vì khoản thời gian này mình k có tham gia game nên k có biết bất cứ chuyện gì.

Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi nguyenbom1 Xem bài viết
    Mình chơi mu-hanoi.net bắt đầu từ SV Đế Vương và cũng là cuối cùng, Sau khi Bá vương ra đời, mình tham gia cho đến khi bá vương sát nhập vào đế vương và rồi về với đất mẹ Huyền Thoại.
    Không nhiều nhưng cũng k ít. Đã từng có những trận đánh rất oai hùng và mãnh liệt.
    Khi Đế Vương sát nhập vào Huyền thoại thì chính lúc đó mình nghĩ tới tận bây giờ.
    Vào khoản tháng 11 năm ngoái trước kỳ 20/11 mình có đi vũng tàu chơi. Xuống nhà anh Quang chủ Guild Killers và Lâm cũng xuống chơi. Sáng hôm sau đi cafe thì Lâm có hỏi mình về tài khoản forum để tiện mua bán. Mình không ngần ngại gì vì ae cũng chơi với nhau quen biết và đi 0ffline 1 2 lần. Sau khoản thời gian đó mình k hề tham gia bất cứ games nào. Ngoài việc làm ăn.
    Mình thành thật chia buồn cùng với các bạn đã bị lừa. Mình có thể k cần giải thích và cũng k lắng nghe các bạn nói và chỉ trích mình làm gì. Nhưng đây là uy tín của mình. Tham gia games cũng khá nhiều. Bạn bè quen biết cũng đông.
    Lời cuối cùng cho những ai bị DuiCui lừa đảo. Mình thành thật chia buồn. Vì khoản thời gian này mình k có tham gia game nên k có biết bất cứ chuyện gì.
    Lừa xong thì nói thế loz nào trả đc . Ra vẻ thanh cao vcc . Tao nhớ khi bọn mày lừa xong của sv thì có 1 thằng id nguyễn bờm có lập 1 topic xin lỗi và đền bù cho ae bị lừa . Xong mất tích . Giờ đến mày lập topic ra vẻ mình ko có tội . Hài vcc

Banned nhatthanh's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    ipppppppppppppppppppppppppppppppp

Banned
    Like
    0
    Mày gặp tao chưa? Mày chơi cùng sv nào với tao chưa? Nếu chưa thì mày ngậm cái mồm hôi của mày lại. Còn gặp rồi thì nói tao mày tên gì? Ở đâu cụ thể tao xin hẳng mày 1 cái hẹn kèo 1 đánh 1 tay đôi.
    Solo tay đôi t chỉ sợ m k đứng đc dâyh thôi. Hihi. Còn t chưa có dở mà đi đánh nhau năm 2016 này. Vợ con đằng sau mà lên phường mệt lắm. Vs cả ai ngu gì đâu mà đi đánh nhau vs bọn cướp giật lừa đảo. M còn gì để mất đây. Hihi. Bờm vẫn ngu và bẩn như ngày sưa bờm ạ

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Đạt xốm Xem bài viết
    Lừa xong thì nói thế loz nào trả đc . Ra vẻ thanh cao vcc . Tao nhớ khi bọn mày lừa xong của sv thì có 1 thằng id nguyễn bờm có lập 1 topic xin lỗi và đền bù cho ae bị lừa . Xong mất tích . Giờ đến mày lập topic ra vẻ mình ko có tội . Hài vcc
    100 thằng killers lừa đảo đều lên 4rom khóc
    1 là giả mạo
    2 là kẻ gian vào acc
    Còn 3 là đổ tại cho nhau
    Thế la hòa

Member
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi Tuanlacho Xem bài viết
    Solo tay đôi t chỉ sợ m k đứng đc dâyh thôi. Hihi. Còn t chưa có dở mà đi đánh nhau năm 2016 này. Vợ con đằng sau mà lên phường mệt lắm. Vs cả ai ngu gì đâu mà đi đánh nhau vs bọn cướp giật lừa đảo. M còn gì để mất đây. Hihi. Bờm vẫn ngu và bẩn như ngày sưa bờm ạ

- - - Updated - - -

100 thằng killers lừa đảo đều lên 4rom khóc
    1 là giả mạo
    2 là kẻ gian vào acc
    Còn 3 là đổ tại cho nhau
    Thế la hòa
    thằng Ngu đấy , mọi chuyện thôi rồi thà im con mẹ nó đi còn khơi lại , cái kiểu đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm , mệt VC

Senior Member
    Like
    18
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    ko có lửa làm sao có khói

oan ức j mà k dám nói

bờm vẫn bẩn vẫn RR như ngày xưa thôi bờm da đen,soái ca của MUHN

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi HaiXomQM Xem bài viết

oan ức j mà k dám nói

sao k lấy ních diẽn đàn NGuyenBom làm chủ G

nhà làm xưởng gỗ . mở quán nét kinh doanh 2 mặt hàng mà RR VKL đi lừa đảo h còn lên đây tỏ vẻ mình trong sạch à

làm việc thất đức khổ lắm bờm à.bờm biết ko

Banned
    Like
    0
    Trích Được post bởi HaiXomQM Xem bài viết

oan ức j mà k dám nói

- - - Updated - - -

sao k lấy ních diẽn đàn NGuyenBom làm chủ G

nhà làm xưởng gỗ . mở quán nét kinh doanh 2 mặt hàng mà RR VKL đi lừa đảo h còn lên đây tỏ vẻ mình trong sạch à

làm việc thất đức khổ lắm bờm à.bờm biết ko
    Vợ làm nét. Mẹ làm nhà nghỉ. Tiền đâu cho hết hjhj. Mẹ làm nhà nghỉ chắc nhiều em cùng mẹ khác ông nội wua.

Thành Viên Guild Killers nguyenbom1's Avatar
    Like
    112
    Được Like 166 lần trong 114 bài
    Mấy thằng lồn khóc mướn như chúng mày tao k chấp. thứ nhất 1 cạch 1 chỉ cần đánh tay đôi k cần phải nói nhiều. lên phường đóng tiền cố ý gây thương tích oke. còn chém giết thì thôi tao k chơi được. vợ con tao ai lo. Thích 1 cái hẹn sẳn sàn chiều bọn mày. Khỏi sủa ồn ào.

Senior Member
    Like
    1
    Mấy thằng lồn khóc mướn như chúng mày tao k chấp. thứ nhất 1 cạch 1 chỉ cần đánh tay đôi k cần phải nói nhiều. lên phường đóng tiền cố ý gây thương tích oke. còn chém giết thì thôi tao k chơi được. vợ con tao ai lo. Thích 1 cái hẹn sẳn sàn chiều bọn mày. Khỏi sủa ồn ào.
    1 thanh niên thích thể hiện cho biết :cuoideu:

Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    cái địt mẹ mày ko biết ai khóc đâu con chó . mày đừng cái kiểu vừa ăn cắp vừa la làng ở đây , mày ở đâu HN nói bố nghe con

Banned
    Like
    0
    Trích Được post bởi Đạt xốm Xem bài viết
    cái địt mẹ mày ko biết ai khóc đâu con chó . mày đừng cái kiểu vừa ăn cắp vừa la làng ở đây , mày ở đâu HN nói bố nghe con
    Nó trong miền nam mà. Dân hành tẩu bến xe 20 năm đấy bạn. Năm nay 2 5 26 mà ở bến xe 20 năm . 6 tuổi chém thuê. 7 tuổi hiếp dâm. Dân anh chị đấy. Người mẹ làm nhà nghỉ chủ chứa đẻ ra đứa con toàn đâm thuê chém mướn. Sợ vcl